திருப்பூர் மாவட்ட சுகாதார சங்கத்தில் DHS Nurse Job 2023 || DHS Recruitment 2023

DHS Tiruppur Recruitment 2023

DHS Tiruppur Recruitment 2023

Tiruppur DHS Recruitment 2023 Staff Nurse

Tiruppur DHS Recruitment 2023: திருப்பூர் மாவட்ட சுகாதார சங்கத்தில் நர்சிங் பணிக்கென வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 126 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆப்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

****Employment News in Tamil****

Tamilnadu District Health Society

தமிழ்நாடு அரசின் சுகாதாரம் மற்றும் குடும்ப நலத் துறையானது, தமிழ்நாட்டில் அடிப்படை பொது சுகாதார சேவைகளை அணுகுவதை உறுதி செய்யும் தமிழ்நாடு அரசின் ஒரு துறையாகும். அதன் நிறுவனங்களில் தேசிய சுகாதார இயக்கம், தமிழ்நாடு, தமிழ்நாடு மருத்துவ சேவைகள் கழகம், மருத்துவ தாவர பண்ணைகள் மற்றும் மூலிகை மருந்து கழகம் மற்றும் தமிழ்நாடு மாற்று சிகிச்சை ஆணையம் ஆகியவை அடங்கும். இதன் தலைமையகம் சென்னையில் உள்ளது.

Tiruppur DHS Recruitment 2023 Notification

Tiruppur DHS Recruitment 2023 Notification-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

நிறுவனம் மாவட்ட சுகாதார சங்கம்
பணியின் பெயர் செவிலியர்‌
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 126
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 30.01.2023
விண்ணப்பிக்கும் முறை Offline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு View
அதிகாரப்பூர்வ விண்ணப்ப ம் View
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் View

 

See also தருமபுரி மாவட்ட சுகாதார சங்கத்தில் நர்சிங் வேலைவாய்ப்பு 2023 || மொத்தம் 80+ காலிப்பணியிடங்கள்!..

Tiruppur DHS Recruitment 2023 Overview

காலிப்பணியிடங்கள்

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி செவிலியர்‌ பணிக்கென 126 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணிக்கான கல்வி தகுதி

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் DGNM, B.Sc நர்சிங் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி தகுதி தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

வயது வரம்பு

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் வயது அதிகபட்சம் 50 க்குள் இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் தொடர்பான விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

தேர்வு செய்யப்படும் முறை

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் தகுதியான விண்ணப்பதாரர்கள் நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கூடுதல் விவரங்களுக்கு அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

விண்ணப்பிக்கும் முறை

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 30.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரப்பூர்வ அதிகாரப்பூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்

 DHS Tiruppur Recruitment 2023-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

  1. DHS Tiruppur Recruitment 2023-க்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அறிவிப்பைப் பார்வையிடவும்.
  2. DHS Tiruppur Recruitment 2023 அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்
  3. பின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்பத்தில் கேட்கப்படும் விவரங்களை சரியாக பதிவு செய்து மற்றும் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து 30.01.2023-க்குள் அதிகாரப்பூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

விண்ணப்பங்கள் அனுப்ப வேண்டிய முகவரி

நிர்வாக செயலாளர்/துணை இயக்குனர் சுகாதாரப்பணிகள், மாவட்ட நலவாழ்வு சங்கம்,

147-பூலுவபட்டி பிரிவு, நெறிபெரிச்சல் சாலை,

திருப்பூர் 641 602.

See also தேனி அரசு சுகாதார நிலையத்தில் நர்சிங் வேலைவாய்ப்பு 2023 || Theni DHS Recruitment 2023 

FAQs

Q:DHS Tiruppur Recruitment Notification 2023-ல் எத்தனை காலியிடங்கள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன?

A:DHS Tiruppur Recruitment Notification 2023 மூலம் 126 வெளியிடப்பட்டுள்ளன.

Q:Tiruppur DHS Recruitment 2023-க்கான கல்வித்தகுதி என்ன?

A:Tiruppur DHS Recruitment 2023-க்கு அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் DGNM, B.Sc நர்சிங் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.

Q:Tiruppur DHS Recruitment 2023-க்கான விண்ணப்ப செயல்முறைக்கு விண்ணப்பிக்கும் முறை என்ன?

A:Tiruppur DHS Recruitment 2023-க்கு விண்ணப்பம் ஆப்லைனில் மட்டுமே விண்ணப்பிக்கமுடியும்.

Q:Tiruppur DHS Recruitment 2023-க்கான ஆன்லைன் பதிவின் கடைசி தேதி என்ன?

A:Tiruppur DHS Recruitment 2023- க்கான ஆன்லைன் பதிவின் கடைசி தேதி 30.01.2023 ஆகும்.

See also சேலம் அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் செவிலியர் வேலைவாய்ப்பு 2023 || மொத்தம் 200+ காலிப்பணியிடங்கள்!..

Leave a Comment