நெஞ்செரிச்சல், அஜீரணம், வயிறு எரிச்சல் குணமாக சூப்பர் டிப்ஸ்!..

Tips to Cure Acidity in Tamil

Tips to Cure Acidity in Tamil: நெஞ்செரிச்சல், அஜீரணம், வயிறு எரிச்சல் பிரச்சனையால் கவலைப்படுகிறீர்கள் என்றால், இந்த குறிப்புகள் உங்களுக்கு உதவிகரமாக இருக்கும். நம் உணவானது எண்ணெய் மற்றும் காரமானதாக இருந்தால், நாம் பல பிரச்சனைகளை சந்திக்க வேண்டியிருக்கும். நாம் வாழத் தொடங்கிய வாழ்க்கை சீரானதாக இல்லை, அதனால் பல பிரச்சனைகள் உருவாகத் தொடங்கியுள்ளன. இவற்றில் பெரும்பாலானவை அமில ரிஃப்ளக்ஸ் போன்ற செரிமான பிரச்சனைகள், நெஞ்செரிச்சல் மற்றும் வாயு இப்போது பொதுவானதாகிவிட்டது.

நாம் நெஞ்செரிச்சலுடன் போராடும்போது, ஜீரண மருந்துகளை போன்ற மருந்துகளை உட்கொண்டு நம் நாட்களைக் கழிக்கிறோம். ஆனால் அது தொடர்ந்து அதிகரித்துக் கொண்டே இருந்தால், பிரச்சனை உங்கள் உணவு மற்றும் பானத்தில் எங்கோ உள்ளது.

நாம் உண்ணும் உணவின் அடிப்படையில் வயிறு அமிலத்தை உற்பத்தி செய்கிறது. சரியான உணவுகளை உட்கொள்வதன் மூலம் அமில ரிஃப்ளக்ஸ் பிரச்சனையை குறைக்கலாம். இந்த பிரச்சனையை சமாளிக்க சில வழிகளை பார்க்கலாம் வாங்க.

காஃபின் தவிர்க்கவும்

உங்களுக்கு கடுமையான நெஞ்செரிச்சல் இருந்தால், காஃபின் கொண்ட உணவுகளை நீங்கள் தவிர்க்க வேண்டும். இதில் காபி மட்டுமல்ல, பல உணவுகள் மற்றும் பானங்களும் அடங்கும்.

பதப்படுத்தப்பட்ட உணவுகளைத் தவிர்க்கவும்

பதப்படுத்தப்பட்ட உணவுகள் நமது வாழ்க்கை முறையின் மோசமான பகுதியாகும். சிப்ஸ், சாக்லேட், சுத்திகரிக்கப்பட்ட மாவு மற்றும் பதப்படுத்தப்பட்ட உணவுகள் அமில வீச்சு பிரச்சனையை மோசமாக்கும். அதனால்தான் இதுபோன்ற தயாரிப்புகளிலிருந்து விலகி இருங்கள்.

Read also ஆண்களே! இந்த உணவுகளை தினமும் எடுத்துக்கொண்டால் போதும்..உங்க விந்தணுக்களின் எண்ணிக்கை இருமடங்கு அதிகரிக்கும்…!

எடை குறைப்பது பற்றி சிந்தியுங்கள்

உடல் எடையை குறைப்பது பற்றி நீங்கள் சிந்திக்க வேண்டும், ஏனென்றால் நீங்கள் அதிக எடையுடன் இருந்தால், செரிமான பிரச்சனைகள் இருக்கலாம். இந்த சூழ்நிலையில் இதனை கட்டுப்படுத்த, நீங்கள் உடற்பயிற்சி செய்ய வேண்டும்.

ஒரே நேரத்தில் அதிக உணவை சாப்பிட வேண்டாம்

ஆசிட் ரிஃப்ளக்ஸ் இருந்தால் ஒரே நேரத்தில் அதிக உணவை சாப்பிட வேண்டாம். அத்தகைய சூழ்நிலையில், உங்கள் உடல் அதை சரியாக ஜீரணிக்க முடியாது மற்றும் அமில ரிஃப்ளக்ஸ் ஏற்படுகிறது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், விரைவாக சாப்பிடுவது மற்றும் ஒரே நேரத்தில் அதிகமாக சாப்பிடுவது உங்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும்.

சாப்பிட்ட உடனேயே படுக்க வேண்டாம்

ஒரு விஷயத்தை நினைவில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள், சாப்பிட்ட உடனேயே தூங்கும் பழக்கத்தை விட்டு விடுங்கள். இரவு உணவை எப்பொழுதும் தூங்குவதற்கு 3 மணி நேரத்திற்கு முன் சாப்பிட வேண்டும், அது ஜீரணிக்க எளிதாக இருக்கும்.

ஆப்பிள் சீடர் வினிகர்

உங்கள் உணவுடன் 1 டீஸ்பூன் ஆப்பிள் சீடர் வினிகரை உட்கொள்ளுங்கள். இது நெஞ்செரிச்சலை சிறிது குணப்படுத்தும். இது அமில வீச்சிலிருந்து உங்களைத் தடுக்கும். உணவுடன் ஒரு நாளைக்கு 2 முறையாவது எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும்.

மேலே குறிப்பிட்டுள்ள உதவிக்குறிப்புகள் அனைத்தும் அமில ரிஃப்ளக்ஸ் உள்ளவர்களுக்கு உதவக்கூடும், ஆனால் உங்கள் பிரச்சனை மோசமடைந்தால், நீங்கள் ஒரு மருத்துவரை சந்திக்க வேண்டும் என்பதையும் நினைவில் கொள்ள வேண்டும்.

Read also ஆஸ்துமா என்றால் என்ன? அதன் வகைகள், காரணங்கள், அறிகுறிகள், ஆபத்துகள், நோயறிதல் மற்றும் சிகிச்சை முறைகள்

SudharTech-Telegram

News-Sudhartech

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here