டிகிரி முடித்தவர்களுக்கு கரூர் வைசியா வங்கியில் புதிய வேலைவாய்ப்பு 2023 | நேர்காணல் மட்டுமே! | KVB Recruitment 2023

0
102
KVB Recruitment 2023 in Tamil
KVB Recruitment 2023 in Tamil

KVB Recruitment 2023: Karur Vysya வங்கியானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள பல்வேறு காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

கரூர் வைஸ்யா வங்கி இந்தியாவில் ஒரு திட்டமிடப்பட்ட வணிக வங்கியாகும். இது 100 ஆண்டுகளை நிறைவு செய்து, இந்தியாவில் உள்ள முன்னணி வங்கிகளில் ஒன்றாகும், இது தமிழ்நாட்டில் உள்ள கரூரில் தலைமையிடமாக உள்ளது. இது 1916 ஆம் ஆண்டு எம்.ஏ.வெங்கடராம செட்டியார் மற்றும் அதி கிருஷ்ண செட்டியார் ஆகியோரால் அமைக்கப்பட்டது. வங்கி முதன்மையாக கருவூலம், பெருநிறுவன/மொத்த வங்கி மற்றும் சில்லறை வங்கிப் பிரிவுகளில் செயல்படுகிறது.

KVB தனிப்பட்ட, பெருநிறுவன, விவசாய வங்கி மற்றும் NRIகள் மற்றும் MSME போன்ற சேவைகளை வழங்குகிறது. தனிப்பட்ட வங்கியின் கீழ், வங்கி வீட்டுக் கடன், தனிநபர் கடன், காப்பீடு வழங்குகிறது.மற்றவற்றுடன் நிலையான வைப்பு. கார்ப்பரேட் வங்கியின் கீழ், கேவிபி கார்ப்பரேட் கடன்கள் போன்ற சேவைகளை வழங்குகிறது; டிமேட் கணக்கு, மல்டிசிட்டி நடப்புக் கணக்கு மற்றும் பொதுக் காப்பீடு போன்றவை. விவசாய வங்கியின் கீழ் KVB வழங்கும் திட்டங்களில் Green Harvester, Green Trac மற்றும் KVB Happy Kisan ஆகியவை அடங்கும்.

KVB Careers 2023-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

நிறுவனம்: Karur Vysya Bank

பணியின் பெயர்: Business Development Manager

மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்: பல்வேறு

விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி: 25.01.2023

விண்ணப்பிக்கும் முறை: Online

அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு: Notification 1 , Notification 2

Read also அசாம் ரைபிள்ஸ்-ல் புதிய வேலைவாய்ப்பு 2023 | மொத்தம் 90+ காலியிடங்கள் | வாங்க விண்ணப்பிக்கலாம்!..

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Business Development Manager பணிக்கென பல்வேறு காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் Graduate / Post Graduate-ல் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி தகுதி தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு தகுதி மற்றும் திறமைக்கேற்ப பணியின் அடிப்படையில் மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Read also மத்திய அரசின் ICMR NCAHT-ல் ரூ. 35,000/- ஊதியத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2023 || நேர்காணல் மட்டுமே || முழு விவரங்களுடன்!..

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் வயது குறைந்தபட்சம் 35 இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் Personal Interview / Background Checks & Medicals மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 25.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

KVB Careers 2023-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: KVB Careers 2023-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://www.karurvysyabank.co.in/- ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: KVB Careers 2023 அறிவிப்பைத் தேடவும்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள பொது அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கென விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ளவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்ப படிவத்தை பெற்று பூர்த்தி செய்து 25.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Read also CPCB மத்திய மாசுக் கட்டுப்பாட்டு வாரியத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2023 || மொத்தம் 160+ காலிப்பணியிடங்கள் || உடனே விண்ணப்பிகாலம் வாங்க!..

Q: KVB Recruitment 2023-க்கு எத்தனை காலியிடங்கள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன?

A: KVB Recruitment 2023 மூலம், பல்வேறு பதவிகளுக்கு பல்வேறு காலியிடங்கள் (காலிப்பணியிடங்கள் குறிப்பிடவில்லை) வெளியிடப்பட்டுள்ளன.

Q: KVB Recruitment 2023 ஆட்சேர்ப்புக்கான வயது வரம்பு என்ன?

A: KVB Recruitment 2023-க்கு குறைந்தபட்ச வயது: 35 இருக்க வேண்டும்.

Q: KVB Recruitment 2023-க்கான விண்ணப்ப செயல்முறைக்கு விண்ணப்பிக்கும் முறை என்ன?

A: KVB Recruitment 2023-க்கு விண்ணப்பம் ஆன்லைனில் மட்டுமே விண்ணப்பிக்கமுடியும்.

Q: KVB Recruitment 2023-க்கான ஆன்லைன் பதிவின் கடைசி தேதி என்ன?

A: KVB Recruitment 2023 ஆன்லைன் பதிவின் கடைசி தேதி 25 ஜனவரி 2023 ஆகும்.

Q: KVB Recruitment 2023-க்கான தேர்வு செயல்முறை என்ன?

A: விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் Personal Interview / Background Checks & Medicals மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Velaivaippu Seithigal | Velaivaippu Seithigal 2023 | Arasu Velai Vaippu Seithigal 2023 | Tamilnadu Velaivaippu Seithigal 2023 | TN Velaivaipu Seithigal 2023 | Government Jobs 2023 | Govt Job Alert | Gov Job | Government Vacancies 2023 | Fast Job 2023 | Fast Job in Tamil | KVB Careers |www kvb co in careers | KVB Recruitment | Karur Vysya Bank Job Vacancy | Karur Vysya Bank Recruitment | Karur Vysya Bank Jobs | KVB Bank Careers | Karur Vysya Bank Careers | KVB Bank Jobs | KVB Bank Job Vacancy | KVB Bank Recruitment | KVB Manager Recruitment | KVB Latest Recruitment | KVB Careers Tamil | www kvb co in careers Tamil | Karur Vysya Bank Careers Tamil

News-Sudhartech

இதையும் பார்க்கலாமே!..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here