மத்திய அரசின் ICMR NCAHT-ல் ரூ. 35,000/- ஊதியத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2023 || நேர்காணல் மட்டுமே || முழு விவரங்களுடன்!.. || ICMR recruitment 2023

ICMR recruitment 2023 in Tamil
ICMR recruitment 2023 in Tamil

ICMR recruitment 2023

ICMR recruitment 2023: மத்திய அரசின் இந்திய மருத்துவ ஆராய்ச்சி கவுன்சில் ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 10 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

இந்திய மருத்துவ ஆராய்ச்சி கவுன்சில் (ICMR), உயிரியல் மருத்துவ ஆராய்ச்சியின் மேம்பாடு, ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் ஊக்குவிப்புக்கான இந்தியாவின் உச்ச அமைப்பாகும், இது உலகின் மிகப் பழமையான மற்றும் மிகப்பெரிய மருத்துவ ஆராய்ச்சி நிறுவனங்களில் ஒன்றாகும். ICMR ஆனது இந்திய அரசின் சுகாதார ஆராய்ச்சித் துறை, சுகாதாரம் மற்றும் குடும்ப நல அமைச்சகம் மூலம் நிதியளிக்கப்படுகிறது. 2007 இல் இந்த அமைப்பு மருத்துவ பரிசோதனைகள் பதிவேட்டை நிறுவியது. இந்தியா, இது மருத்துவ பரிசோதனைகளுக்கான இந்தியாவின் தேசிய பதிவேட்டாகும். காசநோய், தொழுநோய், காலரா மற்றும் வயிற்றுப்போக்கு நோய்கள், எய்ட்ஸ் உள்ளிட்ட வைரஸ் நோய்கள், மலேரியா, கலா-அசார், வெக்டார் கட்டுப்பாடு, ஊட்டச்சத்து, உணவு மற்றும் மருந்து நச்சுயியல், இனப்பெருக்கம், நோயெதிர்ப்பு-இரத்தவியல், புற்றுநோயியல் போன்ற குறிப்பிட்ட சுகாதார தலைப்புகளில் ICMR இன் 26 தேசிய நிறுவனங்கள் தங்களைத் தாங்களே ஆய்வு செய்கின்றன.

ICMR Vacancy 2023 -இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

 • நிறுவனம்: ICMR NCAHT
 • பணியின் பெயர்: Senior Research Fellows
 • மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்: 10
 • விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி: 22.01.2023
 • விண்ணப்பிக்கும் முறை: Online
 • அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு: Visit here
 • அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்: Visit here
 • ஆன்லைன் விண்ணப்பம்: Visit here

Read also AAI இந்திய விமான நிலைய ஆணையத்தில் வேலைவாய்ப்பு மொத்தம் 360+ காலிப்பணியிடங்கள் | ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்க ஆரம்பம்!..

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Senior Research Fellows பணிக்கென 10 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் பணிக்கு தொடர்பான துறையில் MSc. (Life Sciences)/ MA (Social Sciences), Master in Medical Social Work (MSW) degree, MBBS, BDS, M.VSc., M Pharma, , BE, B Tech, BPT, BOT, BPO, B Des ME, M Tech degree தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி தகுதி தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பணியின் அடிப்படையில் ரூ. 35,000/- மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Read also CRPF-ல் Head Constable and ASI பதவிகளுக்கு மொத்தம் 1450+ காலிப்பணியிடங்கள் | ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்க ஆரம்பம்!..

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் வயது 35 இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 22.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரபூர்வ இணையதள முகவரியான main.icmr.nic.in/-ல் ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

ICMR Vacancy 2023க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

 • Step 1: ICMR Vacancy 2023-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான main.icmr.nic.in/-ஐப் பார்வையிடவும்.
 • Step 2: ICMR Vacancy 2023அறிவிப்பைத் தேடவும்.
 • Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.
 • Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள பொது அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கென விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ளவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்ப படிவத்தை பெற்று பூர்த்தி செய்து 22.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரபூர்வ இணையதளத்தில் ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன. ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Read also NHAI தேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2023 | உடனே விண்ணப்பிக்கலாம் வாங்க

ICMR recruitment 2023-க்கு எத்தனை காலியிடங்கள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன?

 • ICMR recruitment 2023 மூலம், பல்வேறு பதவிகளுக்கு 10 காலியிடங்கள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன.

ICMR recruitment 2023-ல் அறிவிக்கப்பட்ட பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் வயது என்ன?

 • ICMR recruitment 2023-ல் மற்ற பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் வயது 35 இருக்க வேண்டும்.

ICMR recruitment 2023-க்கான ஆன்லைன் பதிவு எப்போது தொடஙகுகிறது?

 • ICMR recruitment 2023 ஆன்லைன் பதிவானது 26 டிசம்பர் 2022 அன்று தொடங்கிவிட்டது.

ICMR recruitment 2023-க்கான தேர்வு செயல்முறை என்ன?

 • விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ICMR recruitment 2023 விண்ணப்பிக்கும் முறை என்ன?

 • ICMR recruitment 2023 -க்கு ஆன்லைன் மூலம் மட்டுமே விண்ணப்பிக்க முடியும்.

Velaivaippu Seithigal | Velaivaippu Seithigal 2022 | Arasu Velai Vaippu Seithigal | Tamilnadu Velaivaippu Seithigal | TN Velaivaipu Seithigal | Government Jobs | Govt Job Alert | Gov Job | Government Vacancies | Fast Job | Fast Job in Tamil | ICMR NCAHT Recruitment 2023 | ICMR Vacancy | ICMR Jobs | ICMR Job vacancy | ICMR career | ICMR NCAHT Recruitment 2023 Tamil | ICMR Vacancy Tamil | ICMR Jobs Tamil | ICMR Job vacancy Tamil | ICMR career Tamil

News-Sudhartech

இதையும் பார்க்கலாமே!..

Leave a Comment