சனிப்பெயர்ச்சி 2023: ஏழரை சனியால் பாதிக்கப்படுவது யார்? யாருக்கு லாபம்? முழு ராசிபலன்கள் இதோ!..

0
2633

சனிப்பெயர்ச்சி 2023

சனி பெயர்ச்சி 2023: இந்து ஜோதிடத்தில், சனி பகவான் நீதியின் கடவுளாகக் கருதப்படுகிறார். இரண்டரை வருடங்கள் ஒரே ராசியில் இருந்து பின் தனது ராசியை மாற்றிக் கொள்கிறார். இந்த நிலையில் 30 ஆண்டுகள் இருந்துவிட்டு நாளை சனி கும்ப ராசிக்கு திரும்புகிறார். ஜனவரி 17ம் தேதி இரவு 8.02 மணிக்கு மகர ராசியில் இருந்து கும்ப ராசிக்கு சனி பிரவேசிக்கிறார். பொதுவாக அனைத்து கிரக ராசி மாற்றங்களும் அனைத்து ராசிகளையும் பாதிக்கும்.

சனி பகவானின் ராசி மாற்றம் அனைத்து ராசிகளுக்கும் வெவ்வேறு விளைவுகளை ஏற்படுத்தும். தொழில், வேலை, திருமணம், காதல், குழந்தைகள், கல்வி, ஆரோக்கியம் என வாழ்க்கையின் பல அம்சங்களில் பாதிப்பு ஏற்படும். நாளை சனிப்பெயர்ச்சிக்குப் பிறகு சிலருக்கு ஏழரை நாடுகளில் சனியின் தாக்கம் தொடங்கும். சில ராசிக்காரர்கள் அதிலிருந்து விடுதலையாவார்கள். இதன் அடிப்படையில் சனியின் சஞ்சாரம் அனைத்து ராசிகளுக்கும் என்ன பலன் என்பதை இப்பதிவில் தெரிந்து கொள்ளலாம்.

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்களின் வருமானத்தில் எதிர்பாராத உயர்வு ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. இந்த வருடம் உங்களுக்கு நிச்சயம் வருமானம் கிடைக்கும். திடீர் செல்வம் சேரும் வாய்ப்பும் உண்டாகும். நீண்ட நாட்களாக மனதில் இருந்த திட்டங்கள் நிறைவேறும் நேரம் வந்துவிட்டது.

ரிஷபம்

நீங்கள் ஒரு தொழிலதிபராக இருந்தாலும் சரி, பணிபுரியும் பணியாளராக இருந்தாலும் சரி, இரு துறைகளிலும் மகத்தான வெற்றியைப் பெறுவீர்கள். இது உங்கள் தொழிலில் ஸ்திரத்தன்மையின் காலம். உத்தியோகத்தில் பதவி உயர்வு, சம்பள உயர்வு போன்ற சூழ்நிலை உண்டாகும்.

மிதுனம்

உத்தியோகத்தில் இடமாற்றம் கிடைக்க வாய்ப்பு உண்டு. உங்கள் வருமானத்தில் நல்ல அதிகரிப்பு ஏற்படலாம். ஆனால் இதற்காக நீங்கள் கடினமாக முயற்சி செய்ய வேண்டும். வியாபாரத்தில் ரிஸ்க் எடுக்க இது ஒரு நல்ல நேரமாக இருக்கும். கடன் சுமை குறையும்.

கடகம்

கடக ராசிக்காரர்கள் சனியின் சஞ்சாரத்திற்குப் பிறகு ஒருவித மன அழுத்தத்தை சந்திக்க நேரிடும். வேலை சம்பந்தமாக சற்று டென்ஷன் ஆகலாம். ஆனால் உங்கள் கடின உழைப்பு மற்றும் புரிதலுடன், நீங்கள் எல்லா பிரச்சனைகளிலிருந்தும் விடுபடுவீர்கள். திடீரென்று பணம் கிடைக்க வாய்ப்பு உண்டாகும். உறவினர்களின் முழு ஒத்துழைப்பும் கிடைக்கும்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரர்கள் வியாபாரத்தில் நல்ல வெற்றியைப் பெறுவார்கள். உங்கள் திறமை உங்களுக்கு வெற்றியைத் தரும். வேலை சம்பந்தமாக நீண்ட பயணம் செல்ல வாய்ப்பு உள்ளது. அதிக வேலை மற்றும் கவனக்குறைவைத் தவிர்ப்பது உங்களுக்கு மிகவும் முக்கியம். இல்லையெனில், உடல்நலப் பிரச்சினைகள் சிக்கல்களை உருவாக்கலாம்.

கன்னி

கடனை அடைப்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள். பணியிடத்தில் சனியின் இந்த நிலை உங்களுக்கு மிகவும் உதவிகரமாக இருக்கும். நீங்கள் உங்கள் வேலையில் நிபுணத்துவம் வாய்ந்தவராக இருப்பீர்கள் மற்றும் வேலையில் உங்கள் நிலை வலுவாக இருக்கும்.

துலாம்

மாணவர்கள் படிப்பில் சவால்களை சந்திக்க வேண்டி வரும். ஆனால் சரியான அட்டவணையை வைத்துக்கொண்டு தொடர்ந்து படித்தால், நல்ல வெற்றியைப் பெறலாம். இந்த நேரம் திருமண வாழ்க்கைக்கு நன்றாக இருக்கும்.

விருச்சிகம்

சனிப் பெயர்ச்சிக்குப் பிறகு குடும்பத்தை விட்டு வெளியூர் செல்ல நேரிடலாம். இந்த நேரத்தில் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களின் அனைத்து தேவைகளையும் பூர்த்தி செய்வீர்கள். வீடு கட்ட வங்கியில் கடன் வாங்கலாம்.

தனுசு

உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு அலுவலகத்தில் சக ஊழியர்களின் முழு ஆதரவு கிடைக்கும். இவற்றின் மூலம் உங்கள் பணித் துறையில் நல்ல நிலையை அடையலாம். உங்களின் தைரியமும் வலிமையும் அதிகரிக்கும். காதல் விவகாரங்களில் வெற்றி உண்டாகும்.

மகரம்

சனியின் சஞ்சாரத்திற்குப் பிறகு, உங்கள் நிதி நிலை வலுப்பெறத் தொடங்கும். கடந்த காலத்தில் நீங்கள் செய்த கடின உழைப்பு எதுவாக இருந்தாலும், இந்த நேரத்தில் உங்களுக்கு நல்ல பலன் கிடைக்கும். உங்கள் வங்கி இருப்பு அதிகரிக்க ஆரம்பிக்கும்.

கும்பம்

தொழிலில் உங்களின் அந்தஸ்து காப்பாற்றப்படும். உங்கள் ஆளுமை மேம்படும். நீங்கள் ஒரு வலுவான ஆளுமையின் உரிமையாளராக மாறுவீர்கள். உங்கள் பணியில் ஸ்திரத்தன்மை இருக்கும். உடன்பிறந்தவர்களின் ஆதரவைப் பெறுவீர்கள்.

மீனம்

மீன ராசிக்காரர்களுக்கு பணச் செலவு அதிகமாகும். மேலும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களின் ஆரோக்கியத்திற்காக நீங்கள் நிறைய செலவு செய்ய வேண்டியிருக்கும். வெளிநாட்டு வர்த்தகத்தில் அதிக அந்நியச் செலாவணி ஈட்ட வாய்ப்புகள் உள்ளன. பல பயணங்கள் உங்கள் விருப்பத்திற்கு மாறாக நடக்கின்றன மற்றும் மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தும். இருப்பினும் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களின் உதவியால் மன அழுத்தங்கள் அனைத்தும் நீங்கும்.

SudharTech-Telegram

News-Sudhartech

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here