ராசி பலன்கள் 2023: 12 ராசிகளில் அதிர்ஷ்ட பலனை பெற உள்ள ராசிகள் | Astrology Yearly Horoscope 2023 Rasi Palan 2023

Astrology Yearly Horoscope 2023 Rasi Palan 2023 in Tamil
Astrology Yearly Horoscope 2023 Rasi Palan 2023 in Tamil

Astrology Yearly Horoscope 2023 Rasi Palan 2023

Astrology Yearly Horoscope 2023 Rasi Palan 2023: அனைவருக்கும் கடந்த 2022-ம் ஆண்டு பல சோதனைகள் நிறைந்தது, தற்பொழுது 2023-ல் அடியெடுத்து வைத்திருக்கிறோம். ஜோதிடத்தைப் பொறுத்தவரை, இந்த ஆண்டு பல கனவுகளைக் காணக்கூடிய 12 ராசிக்காரர்கள் அதிர்ஷ்ட பலன்களைப் பெறுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நம் அனைவருக்கு ராசிபலன் 2023 மிக முக்கியமான ஒன்றாக அமைந்துள்ளது. ஆண்டின் தொடக்கத்தில் சனியும், ஆண்டின் மத்தியில் குருவும், ஆண்டின் இறுதியில் ராகு-கேதுவும் சஞ்சரிப்பதால் பொருளாதாரம், உயர்கல்வி, வெளிநாடு செல்லும் வாய்ப்பு, குடும்பச் சூழல், திருமணம், உடல்நலம், தொழில், வேலை வாய்ப்பு என ஒவ்வொருவரும் பல்வேறு எதிர்பார்ப்புகளுடன் பயணிக்க வேண்டிய இந்த 2023ஆம் ஆண்டு உங்களுக்கு எப்படி இருக்கும்? தெரிந்துகொள்ள இந்த பதிவை தொடர்ந்து பார்வையிடவும்.

Astrology Yearly Horoscope 2023 Rasi Palan 2023

மேஷம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Mesha Rasi in Tamil

மேஷ ராசி அன்பர்களே இந்த ஆண்டு உங்களுடைய மன உறுதி நாளுக்கு நாள் அதிகமாக இருக்கும்.எந்த ஒரு வேலையையும் உறுதியான உறுதியுடன், நிலையான சுறுசுறுப்புடன் செய்வீர்கள்.

வியாபாரிகளுக்கு இந்த ஆண்டு வியாபாரம் லாபகரமாக இருக்கும். தொடக்கத்தில் செய்து வரும் வியாபார நடவடிக்கைகளில் தொடர்ந்து வெற்றி பெறுவீர்கள். வியாபாரத்தில் லாபம் தரும் சூழ்நிலை தொடரும்.

அரசு ஊழியர்களுக்கு இந்த வருடம் கலவையான பலன்களை தரும். பெண்கள் இந்த ஆண்டு சற்று கவனமாக இருக்க வேண்டும்.

உணர்ச்சிவசப்பட்டு கோபத்தைக் கட்டுப்படுத்துவதும் முக்கியம். லாட்டரி, பங்குகள் மற்றும் பந்தயம் ஆகியவற்றுடன் தொடர்புடைய நபர்களுக்கு சுமாரான பலன்களைத் தரும் அதிர்ஷ்டம் மிகவும் சாதகமாக இருக்காது.

மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு குருவின் ஐந்தாம் அம்சம் வாகனம், வீடு, நிலம் போன்றவற்றை வாங்குவதில் சாதகமாக இருக்கும். காதல் உறவுகளில் ஏற்ற தாழ்வுகள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது, எனவே கவனமாக மாற்றங்களைச் செய்யுங்கள். குழந்தை தொடர்பான விஷயங்கள் சாதகமாக இருக்கும் மற்றும் முன்னேற்றம் இருக்கும். நீதிமன்ற வழக்குகளில் முன்னேற்றம் ஏற்படும்.

பரிகாரம்: இந்த ஆண்டு முருகனை தரிசனம் செய்யுங்கள், வெற்றி உங்கள் பாதங்களை முத்தமிடும்.

ரிஷபம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Rishaba Rasi Palan

ரிஷப ராசி அன்பர்களே இந்த ஆண்டு சற்று சிரமமாக இருக்கும். என்றாலும் நிலைமை சற்று சீராகும். நண்பர்கள் மற்றும் சக ஊழியர்களின் தொடர்ச்சியான ஆதரவு கிடைக்கும்.

தேவையில்லாத விவாதங்களில் இருந்து விலகி, பேச்சைக் குறைத்துக் கொண்டால் பிரச்னைகளைத் தவிர்க்கலாம். சிறிய உடல்நலப் பிரச்சினைகள் இருக்கலாம், அதே நேரத்தில் முறையான மருத்துவம் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்தும்.

உணவு மற்றும் பானங்களில் கவனம் செலுத்துவது, ஆண்டின் முதல் பாதியை விட  ​​ஆண்டின் இரண்டாம் பாதியில் சிறந்த சூழ்நிலைகள் மற்றும் சாதகமான சூழ்நிலைகளை உருவாக்கும்.

மாணவர்கள் கவனமாக படிப்பதால் நேரம் சாதகமாக இருக்கும். சமூகத்தில் உங்களின் மதிப்பு உயரும். நீதிமன்ற வழக்குகள் தீரும்.

காதல் விவகாரங்களில் மனதிற்குள் சற்று பதற்றம் ஏற்படும். ஆன்மிகப் பணிகளில் ஈடுபடும் வாய்ப்பு உண்டு.

வியாபாரிகளுக்கு இந்த வருடம் சாதகமாக இருக்கும். லாபகரமான சூழ்நிலை உருவாகும். குறிப்பாக வேலை செய்பவர்களுக்கு இந்த ஆண்டு மிகவும் சாதகமாக இருக்கும். முன்னேற்றம் மற்றும் பொருளாதார நன்மைகள் ஏற்படும்.

பரிகாரம்: வெள்ளிக்கிழமைகளில் அம்மன் கோயிலுக்குச் சென்று நெய் தீபம் ஏற்றி வழிபடவும்.

மிதுனம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Mithuna Rasi Palan

மிதுன ராசி அன்பர்களே இந்த ஆண்டு கடவுளின் அருள் நிலைத்திருக்கும். மற்றவர்களை விட உங்கள் கடின உழைப்பை நம்புங்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் ஏமாற்றப்படலாம்.

தேவையற்ற ஆடம்பரத்தை தவிர்க்கவும், இல்லையெனில் பல வழிகளில் நிதி சிக்கல்கள் ஏற்படலாம். அதிக முதலீடு செய்வதைத் தவிர்க்கவும். தேவையற்ற விவாதங்களைத் தவிர்த்து, பேச்சில் நிதானத்தைக் கடைப்பிடிக்கவும்.

உறவினர்கள் மற்றும் உடன்பிறந்தவர்களின் ஒருங்கிணைப்பில் சில குறைபாடுகள் ஏற்படலாம். மாணவர்களுக்கும் இந்த வருடம் சற்று கடினமாகவே இருக்கும். கடின உழைப்பால் மட்டுமே நீங்கள் நினைத்ததை அடைய முடியும்.

காதல் உறவுகள் ஏற்ற தாழ்வுகளைக் கடந்து சென்றாலும் ஒற்றுமையாகவே இருக்கும். குழந்தை சம்பந்தமான விஷயங்களில் சற்று மன அழுத்தம் ஏற்படலாம்.

எதிரிகளால் பிரச்சனைகள் வரலாம், கவனமாக இருக்கவும். உங்கள் ஆறாம் வீட்டில் சனியின் பார்வையால் எதிரிகளின் பிரச்சனைகள் நீங்கும். குடும்பத்தின் வாழ்க்கை நிலை சாதாரணமானது.

வியாபாரிகளுக்கு இந்த ஆண்டு சிறியதாக இருக்கும். புத்திசாலித்தனமாக சந்தையில் பணத்தை முதலீடு செய்வது நல்லது.

பரிகாரம்: சனிக்கிழமைகளில் ஆஞ்சநேயருக்கு வெற்றிலை மாலை சாற்றி வழிபடவும்.

கடகம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Kadagam Rasi Palan

கடக ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் தடைகள் மற்றும் போராட்டங்களுக்குப் பிறகு நல்ல பலன்களைப் பெறுவீர்கள். நண்பர்களின் ஆதரவு கிடைக்கும். சொத்து வாங்கும் வாய்ப்பு அமையும். நீண்ட நாட்களாக எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்த பொருட்களை வாங்கும் வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

நிறுத்தப்பட்ட வேலையிணை சரியான நேரத்தில் முடிக்க முடியும். சகோதர சகோதரிகளின் ஆதரவு கிடைக்கும். அவசரப்பட்டு எந்த ஒரு வேலையும் செய்வதைத் தவிர்க்கவும். பொறுமை குறைய வாய்ப்புள்ளது, நிலம், வாகனம், வீடு வாங்க, விற்க நினைத்தால் அதற்கான சுப நிலைகள் உருவாகும். அரசியல் பிரமுகர்களுக்கும் இந்த நேரம் சாதகமானது. அரசியலில் முன்னேற்றம் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு.

பெற்றோரின் ஆரோக்கியத்தில் அக்கறை காட்டுவது அவசியம். இந்த நேரம் மாணவர்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும். படிப்பில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். ஊருக்குச் செல்லும் வாய்ப்பு கிடைக்கும். ஆன்மீக பயணங்களும் இருக்கும். குழந்தைகளின் பிரச்சனைகள் குறையும். இந்த ஆண்டு வியாபாரத்தில் கலவையான முடிவுகள் இருக்கும். ஆனால் சரியாக திட்டமிட்டு கடினமாக உழைத்தால் வியாபாரத்தில் பெரும் லாபம் கிடைக்கும்.

பரிகாரம்: சனிக்கிழமையில் நல்லெண்ணய் தீபம் ஏற்றி வழிபட சனியின் ஹோரையின் பலன் கிடைக்கும்.

சிம்மம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Simma Rasi Palan

சிம்ம ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டில் அதிர்ஷ்ட நட்சத்திரங்கள் அதிகமாக இருப்பதால், இந்த ஆண்டு உங்களுக்கு பல சாதகமான சூழ்நிலைகள் இருக்கும். குடும்பத்தில் ஒத்துழைப்பும், மகிழ்ச்சியும் செழிப்பும் அதிகரிக்கும். ஆரோக்கியமும் மேம்படும். பணியிடத்தில் பிரச்சனைகள் குறையும். மக்களின் ஒத்துழைப்பு என்றும் இருக்கும். வரவேண்டிய மீதி பணம் உங்களுக்கு கிடைக்கும்.

இல்லற மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். தேவையற்ற வாக்குவாதங்களைத் தவிர்க்கவும், நீங்கள் சொத்து வாங்க முயற்சிப்பீர்கள் என்றால் இந்த ஆண்டு சாதகமாக இருக்கும்.

மாணவர்களுக்கு இந்த ஆண்டு மிக சாதகமாக இருக்கும். படிப்பில் மிகுந்த ஆர்வம் இருக்கும். எந்தவொரு போட்டித் தேர்விலும் வெற்றி பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன. வாழ்க்கைத்துணையுடன் பயணம் செய்யும் வாய்ப்பு கிடைக்கும். வேலை செய்பவர்களுக்கு இந்த வருடம் சாதகமாக இருக்கும். தொழில் வியாபாரத்திற்கும் சாதகமாக இருக்கும். தொழிலில் பணத்தை முதலீடு செய்வது லாபகரமானது.

பரிகாரம்: தினமும் சூரிய நமஸ்காரம் செய்தால் நோய்கள் நீங்கி ஆரோக்கியம் மேம்படும்.

கன்னி ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Kanni Rasi Palan

கன்னி ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டு சனிபகவான் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்து ராசியின் ஆறாம் வீட்டில் சஞ்சரிக்கிறார். எனவே முதல் 4 மாதங்கள் உங்களுக்கு மிகவும் நல்ல காலமாக இருக்கும். கன்னி ராசியில் சனியின் சஞ்சாரம் நல்ல பலன்களைத் தரும்.

2023 இல் குரு பெயர்ச்சியின் போது, ​​குரு எட்டாவது வீட்டில் சஞ்சரிக்கப் போகிறார். இது வீண் விரயத்திற்கு வழிவகுக்கும். அதாவது குழந்தைகளுக்கான கல்விக் கட்டணம், திருமணச் செலவுகள் என தவிர்க்க முடியாத செலவுகள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது.

சரியான நிதி திட்டமிடல் அவசியம். ஆடம்பரத்தைத் தவிர்க்கவும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் கவனமாக இருங்கள்.

உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு இந்த ஆண்டு கலவையான பலன்கள் கிடைக்கும். கலைத்துறையில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். அரசியலில் நல்ல முன்னேற்றம் அடைவீர்கள்.

வியாபாரத்தில் கவனம் தேவை. அரசியலில் ஆடம்பரம் இன்றி உழைத்து மக்கள் மதிப்பைப் பெறுவீர்கள்.

பரிகாரம்: கடன் தொல்லையிலிருந்து விடுபட இந்த ஆண்டு செவ்வாய்கிழமை விரதம் இருந்து லட்சுமி நரசிம்மரை வழிபடலாம்.

துலாம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Thulam Rasi Palan

துலாம் ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டு எந்த ஒரு புதிய முயற்சியையும் மேற்கொள்ளும்போது கவனமாக இருக்கவும். குறுகிய சுற்றுலா பயணங்களும் கூடும்.

வேலை, தொழில், யாரையும் நம்புவதற்கு முன் கவனமாக இருக்க வேண்டும், இல்லையெனில் நீங்கள் மன அழுத்தத்தை சந்திக்க நேரிடும். விவாதத்தைத் தவிர்த்து, பேச்சில் நிதானத்தைக் கடைப்பிடிக்கவும்.

மாணவர்களுக்கு இந்த வருடம் சற்று சிரமமாக இருக்கும். படிப்பில் ஆர்வம் குறையும்.

திருமண யோகம் உண்டு. எதிரிகளுடன் உடன்பாடு அல்லது நட்பு ஏற்படலாம். வழக்கு விஷயங்களில் டென்ஷன் ஏற்படலாம். வியாபார ரீதியாக இந்த வருடம் சாதாரணமாக இருக்கும்.

பரிகாரம்: காரியங்களில் வெற்றி கிடைக்க வெள்ளிக்கிழமைகளில் முருகப்பெருமானுக்கு விளக்கேற்றி வழிபடலாம்.

விருச்சிகம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Viruchagam Rasi Palan

விருச்சிக ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டு புதிய வருமான ஆதாரங்கள் வெளிப்படும் மற்றும் முழுவதும் சாதகமாக இருக்கும். நீண்ட நாள் பிரச்சனைகள் தீரும். இந்த ஆண்டு பலனளிக்கும் மற்றும் நீங்கள் கிட்டத்தட்ட எல்லா விஷயங்களிலும் முன்னேற்றத்தை தக்க வைக்க முடியும்.

ஆரோக்கியத்தில் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வது நல்லது. புதிய வருமான ஆதாரங்கள் உருவாகும். வருமான நிலை உயரும். அதிக லாபம் தரும் சூழ்நிலை உருவாகலாம். ஆன்மிகப் பணிகளில் நாட்டமும் அதிகரிக்கும். பணிபுரியும் இடத்திலும் சாதகமான சூழ்நிலை இருக்கும். முன்னேற வாய்ப்பு.

வியாபாரம் மற்றும் வியாபாரிகளின் பார்வையில் ஆண்டு சாதகமாக இருக்கும். சாதகமான சூழல் அமையும். புதிய தொழில் தொடங்குவதும் நன்மை தரும்.

பரிகாரம்:திங்கட்கிழமை சிவன் கோவிலுக்குச் சென்று தீபம் ஏற்றி மன மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும்.

தனுசு ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Dhanush Rasi Palan

தனுசு ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டு மிகவும் சாதகமாக இருக்காது. இந்த ஆண்டு வேலையில் தேவையற்ற அவசரம் மற்றும் தேவையற்ற தாமதம் ஏற்படலாம். தாமதம் ஒரு கவலையாக இருக்கலாம். தேவையற்ற மன உளைச்சலை சந்திக்க வேண்டி வரும்.

வண்டி வாகனங்களில் கவனமாக இருங்கள். உங்கள் எதிரிகளுடன் தேவையில்லாமல் வாக்குவாதம் செய்யாதீர்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் தேவையற்ற பிரச்சனைகளையும் அழுத்தங்களையும் சந்திக்க வேண்டியிருக்கும்.

தேவையில்லாத அலைச்சல்கள் அதிகமாகும். சில பிரச்சனைகள் வரும். குடும்பத்தில் அமைதியையும் மகிழ்ச்சியையும் நிலைநிறுத்துவதற்கு சரிசெய்ய முயற்சி செய்யுங்கள். ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் கடினமான சூழல் ஏற்படும்.

ஏற்ற இறக்கங்கள் மற்றும் செலவுகள் அதிகமாக இருக்கும், ஆனால் ஆண்டின் இறுதியில் வருமானம் அதிகரிக்கும். சகோதர சகோதரிகள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களால் முன்னேற்றம் சாத்தியமாகும்.

உணவு, பானம் விஷயத்தில் கவனமாக இருக்க வேண்டும். நிலம், வீடு, வாகனம் விஷயத்தில் சில பிரச்னைகள் வர வாய்ப்பு உள்ளது.

பரிகாரம்:வியாழன் அன்று குரு பகவானை மஞ்சள் நிற ஆடை அணிந்து நெய் தீபம் ஏற்றி வழிபடவும்.

மகரம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Magaram Rasi Palan

மகர ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டு சவால்களை சமாளிக்க வேண்டியிருக்கும். இந்த ஆண்டு பணியிடத்தில் சில பிரச்சனைகள் வரலாம். வேலை மாற்றம் மற்றும் புதிய வேலையில் மாற்றம் ஏற்பட வாய்ப்புகள் அதிகம் உள்ளது. உடல்நலம் சம்பந்தமாக சிறுசிறு பிரச்சனைகள் வரலாம், உடல் நலத்தில் அக்கறை காட்டுங்கள்.

பெற்றோரின் ஆதரவும் பாசமும் கிடைக்கும். காதல் விவகாரங்களில் சற்று நிதானத்தை கடைபிடிக்கவும், இல்லையெனில் மன குழப்பத்தையும் பிரச்சனைகளையும் சந்திக்க வேண்டி வரும்.

திருமண வாழ்க்கையில் சில விரிசல்கள் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது, எனவே கணவன்-மனைவி சமயோசிதமாகவும் நேசமாகவும் இருக்க வேண்டும். இந்த நேரம் மாணவர்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும். கடின உழைப்பால் மட்டுமே படிப்பில் வெற்றி கிடைக்கும். வியாபாரிகள், புத்திசாலித்தனமாக வியாபாரம் செய்ய வேண்டிய நேரம் இது.

பரிகாரம்: சனிக்கிழமையன்று சனிபகவானுக்கு எள் தீபம் ஏற்றி வழிபடுவது புண்ணியம் தரும்.

கும்பம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Kumbam Rasi Palan

கும்ப ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் ஜென்ம சனி தொடங்குவதால் தேவையற்ற மன உளைச்சல் ஏற்படலாம். பொருள் வசதியால் தேவையற்ற செலவுகள் ஏற்படலாம். எச்சரிக்கையுடன் தொடரவும். குடும்ப பிரச்சனைகளை தீர்ப்பதில் வெற்றி பெறுவீர்கள். பொறுமையாகவும் புரிந்து கொள்ளவும்.

சொத்து மற்றும் வாகனங்கள் வாங்குதல் மற்றும் விற்பது தொடர்பான விஷயங்களில் கவலை இருக்கலாம். குழந்தை சம்பந்தமான சில முக்கியமான விஷயங்களை முன்னெடுப்பீர்கள். நீதிமன்ற விவகாரங்களால் செலவுகள் அதிகரிக்கும். கணவன்-மனைவியின் சிறிய கவனக்குறைவால் திருமண வாழ்க்கையில் கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்படலாம். அதனை எச்சரிக்கையுடன் மேற்கொள்ள வேண்டும்.

மாணவர்களுக்கு இந்த வருடம் சிறப்பாக இருக்கும். படிப்பில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். பெரிய வெற்றியையும் அடையலாம். வியாபாரத்தில் லாபகரமான சூழ்நிலை இருக்கும், ஆனால் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு சற்று நெருக்கடி ஏற்படும். மனைவியின் உடல்நிலையில் பின்னடைவுகள் ஏற்படக்கூடும், எனவே கவனமாக இருக்கவும்.

பரிகாரம்: சனிக்கிழமை ஆஞ்சநேயருக்கு வெற்றிலை மாலை சாற்றவும்.

மீனம் ஆண்டு ராசிபலன் 2023

Meena Rasi Palan

மீன ராசி அன்பர்களே, இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் ஏழரை சனி சஞ்சரித்தாலும், சில சாதகமான பலன்கள் கிடைக்கும். பல லாபகரமான சூழ்நிலைகள் உருவாகும். தடை செய்யப்பட்ட நிதிகள் கிடைப்பதால் லாபம் கிடைக்கும். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியான சூழல் நிலவும். வீட்டில் சுப காரியங்கள் நடக்கும். உள்நாடு மற்றும் வெளிநாடுகளுக்கு பயணம் செய்யும் வாய்ப்பு. வெளிநாட்டிலிருந்தும் சாதகமான சூழ்நிலைகள் உருவாகலாம்.

திட்டமிட்டு பணிகளை மேற்கொண்டால், பொருளாதார வளர்ச்சியுடன், பெரும் லாபம் கிடைக்கும் சூழ்நிலையை உருவாக்கலாம். இசையில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். சகோதர சகோதரிகளுடன் ஒற்றுமை அதிகரிக்கும். புதிய சொத்துகள் வாங்க, விற்க இந்த வருடம் மிக சிறப்பாக இருக்கும். சமூகப் பணிகளிலும் மரியாதை அதிகரிக்கும்.

எதிரணியினரின் பலம் குறைவாக இருக்கும். திருமண வாழ்வில் மகிழ்ச்சியான சூழல் நிலவும். ஆரோக்கியமும் சாதகமாக இருக்கும். மாணவர்களுக்குச் சாதகமான நேரம். கல்வித்துறையிலும் சிறப்பான முன்னேற்றத்திற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன. வியாபாரத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பதவி உயர்வு போன்ற பலன்கள் கிடைக்கும். வியாபாரிகளுக்கு இந்த ஆண்டு சிறப்பாக இருக்கும். சந்தையில் பணத்தை முதலீடு செய்வது நன்மை தரும்.

பரிகாரம்: வாரந்தோறும் வியாழக்கிழமை நாட்களில் தட்சிணாமூர்த்திக்கு நெய் தீபம் ஏற்றி வழிபடவும்.

Disclaimer: ஒவ்வொரு ராசிக்கும் அவர்களின் பெயர் மற்றும் நட்சித்திரங்களின் அடிப்படையில் பலன்கள் மாறுபடும். ஆதலால் மேலே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள ராசி பலன்கள் அனைத்தும் பொது பலன்கள் அடிப்படையில் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது.

இதையும் படிக்கலாமே

Leave a Comment