வாரிசு Vs துணிவு…ஜெயிக்கப்போவது யாரு? | ஓர் முன்னோட்டம்! | Ajith Thunivu vs Vijay Lead Varisu

Ajith Thunivu vs Vijay Lead Varisu
Ajith Thunivu vs Vijay Lead Varisu

வாரிசு Vs துணிவு…ஜெயிக்கப்போவது யாரு? | ஓர் முன்னோட்டம்!

Ajith Thunivu vs Vijay Lead Varisu: அஜித்தின் ‘துணிவு‘ மற்றும் விஜய்யின் ‘வாரிசு’ இரண்டும் பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு ஜனவரி 11ஆம் தேதி ஒரே நாளில் வெளியாக உள்ளது. இந்த இரு படங்கள் குறித்தும் அதில் ஹீரோவாக நடித்துள்ள அஜித், விஜய் குறித்தும் அலசுகிறது இந்த பதிவு.

கடந்த 2014ஆம் ஆண்டு அஜித்தின் வீரம் மற்றும் விஜய்யின் ஜில்லா இரண்டும் ஒரே நாளில் ஜனவரி 10ஆம் தேதி வெளியானது. தற்போது 9 வருடங்களுக்கு பிறகு அவர் நடித்த ‘துணிவு’ மற்றும் ‘வாரிசு’ ஆகிய இரண்டு படங்களும் ஜனவரி 11ஆம் தேதி வெளியாகிறது. 9 வருடங்கள் ஆகியும், இரு தரப்பு ரசிகர்களிடையேயும் அதே உற்சாகமும், ஆர்வமும் இன்னும் குறையவில்லை.

போலீஸ் அவதாரம் எடுத்த விஜய், ரவுடியான மோகன்லாலை எப்படித் திருத்துகிறார் என்பதுதான் ‘ஜில்லா’ படத்தின் கதை. உணர்வுகளை மையமாக வைத்து ஆக்‌ஷன் படமாக இது வெளியானது. அதேபோல், அஜித்தின் ‘வீரம்’ அடிப்படையில் ஒரு குடும்பத்தை கெட்டவர்களிடமிருந்து காப்பாற்ற போராடும் ஒரு மனிதனின் கதை. இரண்டு படங்களுமே ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றாலும், வசூலிலும், விமர்சனத்திலும் ‘ஜில்லா’வை விட ‘வீரம்’ படம் சிறப்பாக இருந்தது. இரண்டு படங்களுமே உணர்வுகளை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்டவை மற்றும் அவற்றின் கலவையில் வேறுபட்டவை.

Ajith Thunivu vs Vijay Lead Varisu

9 வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு வரும் இந்த இரு சூப்பர் ஸ்டார்களின் படங்களில் விஜய்யின் ‘வாரிசு’ மீண்டும் உணர்ச்சியை கிளப்பியிருப்பதை ட்ரைலர் உறுதிப்படுத்துகிறது. ஆக்‌ஷனுடன் குடும்பம் மற்றும் தாயின் பாசத்தை மையமாக வைத்து இப்படம் உருவாகியுள்ளதாக தெரிகிறது. விஜய்யின் பலம் அவரது குடும்ப பார்வையாளர்கள். படம் முதல் 3 நாட்கள் ரசிகர்கள் மத்தியில் ஓடினாலும் அதன் பிறகு குடும்ப பார்வையாளர்கள்தான் படத்தை காப்பாற்றுவார்கள். அதை மனதில் வைத்து விஜய் கதையை தேர்வு செய்துள்ளதாக தெரிகிறது.

இன்னும் கூர்ந்து கவனித்தால், 2014ல் வெளியான அஜித்தின் ‘வீரம்’ படமும், தற்போது வெளியாகியுள்ள ‘வாரிசு’ படமும் ‘குடும்பம்’ என்ற புள்ளியில் இணைந்திருப்பதை உணரலாம். மேலும், நீண்ட நாட்களாக குடும்பப் பார்வையாளர்களை தவறவிட்ட விஜய், ‘வாரிசு’ மூலம் மீண்டும் அந்த ரசிகர்களை கவர முயற்சிக்கிறார். ‘ஜில்லா’ படத்திற்கு பிறகு விஜய் அப்பா, அக்கா, குடும்பம் என்ற எந்த அர்த்தத்திலும் வரவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஆனால் அஜித்துக்கு, வீரம் படத்தில் இருந்து எடுத்தாலும், ‘என்னை அறிந்தால்’ படத்தில் அப்பா பாசம், ‘வேதாளம்’ படத்தில் சகோதரி பாசம், ‘விஸ்வாசம்’ படத்தில் அப்பா-மகள் பந்தம் என தன் படங்களில் உள்ள உணர்ச்சிகளை படம் பிடித்து காட்டியிருக்கிறார். அன்புடன். தொடர்ந்து பங்கேற்றார். ‘வலிமை’யில் தாய் பாசம். இடையில் அவரது ‘நேர்கொண்ட பார்வை’ பெண்களை தியேட்டருக்கு அழைத்து வர முயற்சித்தது. இதனால் அஜீத் தனது தனிப்பட்ட ரசிகர்கள் மற்றும் குடும்ப பார்வையாளர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளார். அவருடைய ஃபார்முலா பல இடங்களில் வேலை செய்திருக்கிறது. ரஜினியின் ‘பேட்ட’ படத்துடன் ‘விஸ்வாசம்’ மோதிய போதும், இந்த சென்டிமென்ட் ஃபார்முலா அவருக்கு பெரிதும் உதவியது.

Ajith Thunivu vs Vijay Lead Varisu

அதற்கு நேர்மாறாக, விஜய் அந்த ஃபார்முலாவைப் பயன்படுத்த அஜீத் ஒரு ஆக்‌ஷன் கதையைத் தேர்ந்தெடுத்திருப்பதாக டிரெய்லர் தெரிவிக்கிறது. மேலும், வங்கிக் கொள்ளையை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட முதல் முழுநீளத் தமிழ்ப் படமாக இப்படம் இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஆனால், துணிவு படத்தின் ட்ரெய்லரில் அதிக விஷயங்களை வெளிப்படுத்தக் கூடாது என்பதில் இயக்குநர் எச்.வினோத் உறுதியாக இருந்ததாகத் தெரிகிறது.

மேலும் ‘துணிவு’ படத்தில் உணர்ச்சிகரமான காட்சிகள் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. இதைப் பார்க்கும்போது ‘மாஸ்’ நடிகர்கள் இருவரும் உணர்ச்சிகளைக் கையில் எடுத்துக்கொண்டு மேடையைக் கையாள்வார்கள் என்று தோன்றுகிறது. எமோஷன் சார்ந்த இரண்டு படங்களையும் தேர்ந்தெடுத்து கொண்டாட ரசிகர்கள் தயாராகிவிட்டனர். இன்னொரு பக்கம், மகத்தான நடிகர்களின் இந்த அதிரடி உணர்வை இன்னும் எத்தனை நாட்களுக்கு உழப் போகிறோம் என்று பொது சினிமா பார்வையாளர்கள் எண்ணிக் கொண்டிருப்பதைக் காணலாம். அதிலிருந்து வெளியேறி வலுவான கதைகள் கொண்ட படங்களை நோக்கி செல்வது இருவருக்கும் ஆரோக்கியமானது என்ற கருத்தையும் அவர் பதிவு செய்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Highlights of Article

  • அஜித்தின் ‘துணிவு’ மற்றும் விஜய்யின் ‘வாரிசு’ இரண்டும் பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு ஜனவரி 11ஆம் தேதி ஒரே நாளில் வெளியாக உள்ளது.
  • 9 வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு வரும் இந்த இரு சூப்பர் ஸ்டார்களின் படங்களில் விஜய்யின் ‘வாரிசு’ மீண்டும் உணர்ச்சியை கிளப்பியிருப்பதை ட்ரைலர் உறுதிப்படுத்துகிறது.

Read also சபாஷ்!..வாரிசு, துணிவு படங்களின் சிறப்பு காட்சி ஒரே நாளில் – அறிவிப்பு வெளியானது!..

Follow us

News-Sudhartech

இதையும் பார்க்கலாமே!..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here