மதுரையில் 8ம் வகுப்பு தேர்ச்சி பெற்றவர்களுக்கான TNCSC- ல் அரசு வேலைவாய்ப்பு 2022 – 450 காலிப்பணியிடங்கள்! | TNCSC Recruitment 2022 in Tamil

0
66
TNCSC Recruitment 2022 in Tamil
TNCSC Recruitment 2022 in Tamil

TNCSC Recruitment 2022 in Tamil | TNCSC Jobs in Tamil

TNCSC Recruitment 2022 in Tamil: TNCSC-மதுரை தமிழ்நாடு நுகர்பொருள் வாணிபக் கழகமானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 450 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆப்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu Seithigal | Velaivaippu Seithigal 2022 | Arasu Velai Vaippu Seithigal | Tamilnadu Velaivaippu Seithigal | TN Velaivaipu Seithigal | Government Jobs | Govt Job Alert | Gov Job | Government Vacancies | Fast Job | Fast Job in Tamil | TNCSC | TNCSC Recruitment | TNCSC Jobs | www tncsc | www tncsc tn gov in recruitment | TNCSC in Tamil | TNCSC Tamil | TNCSC Recruitment in Tamil | TNCSC Recruitment Tamil | TNCSC Recruitment 2022 | TNCSC Recruitment 2022 in Tamil | TNCSC Recruitment 2023 | TNCSC Recruitment 2023 in Tamil | TNCSC Jobs | TNCSC Jobs in Tamil | TNCSC Jobs 2022 | TNCSC Jobs 2023 | TNCSC Jobs 2022 in Tamil | TNCSC Jobs 2023 in Tamil

தமிழ்நாடு நுகர்பொருள் வாணிபக் கழகமானது தமிழ்நாடு அரசு நிறுவனங்களின் சட்டம் 1956ன் கீழ் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. ரேஷன் கடைகள் மூலம் பொது விநியோக முறையின் கீழ் மக்களுக்கு உணவு தானியங்கள், பொருட்கள் வழங்குவதற்கு இது பொறுப்பு ஆகும். மிகக் குறைந்த விலையில் மண்ணெண்ணெய், அரிசி, கோதுமை, சர்க்கரை, சமையல் எண்ணெய், ரவா போன்றவை சில பொருட்களை மக்களுக்கு வழங்கும் வேலையை நிர்வகிக்கிறது.

TNCSC Jobs 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

நிறுவனம்Tamil Nadu Civil Supplies Corporation [TNCSC]
பணியின் பெயர்பட்டியல் எழுத்தர், உதவியாளர், காவலர்
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்8
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி05.01.2023
விண்ணப்பிக்கும் முறைOffline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புClick Here
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்Click here
ஆன்லைன் விண்ணப்பம்Click here

TNCSC Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி பட்டியல் எழுத்தர், உதவியாளர், காவலர் பணிக்கென 450 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்பணியிடங்கள்
பட்டியல் எழுத்தர்150
உதவியாளர்150
காவலர்150
TOTAL450

TNCSC Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் 8ம் வகுப்பு/ 12ம் வகுப்பு/ B.Sc, BE/B.Tech தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி தகுதி தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

TNCSC Recruitment 2022 in Tamil: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பணியின் அடிப்படையில் மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

TNCSC Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் அதிகபட்ச வயது 34 இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

TNCSC Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

TNCSC Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 10.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

TNCSC Jobs 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

  • Step 1: TNCSC Jobs 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://www.bankofindia.co.in/-ஐப் பார்வையிடவும்.
  • Step 2: TNCSC Jobs 2022 அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.
  • Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.
  • Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்ப படிவம் பெற்று பூர்த்தி செய்து 10.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

மண்டல மேலாளர்,

மண்டல அலுவலகம்,

தமிழ்நாடு சிவில் சப்ளைஸ் கார்ப்பரேஷன்,

No:10 குருவிகாரன் சாலை,

அண்ணா நகர்,

மதுரை-625020.

இதையும் படிக்கலாமே

Visit also

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here