டிப்ளோமா தேர்ச்சி பெற்றவர்களுக்கு NPCIL நிறுவனத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | மொத்தம் 240+ காலிப்பணியிடங்கள் | NPCIL Recruitment 2022 in Tamil

0
107
NPCIL Recruitment 2022 in Tamil
NPCIL Recruitment 2022 in Tamil

NPCIL Recruitment 2022 | NPCIL Career 2022

NPCIL Recruitment 2022 in Tamil: NPCIL- நியூக்ளியர் பவர் கார்ப்பரேஷன் ஆஃப் இந்தியா லிமிடெட் இந்திய அணுசக்தி கழகமானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 243 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu Seithigal | Velaivaippu Seithigal 2022 | Arasu Velai Vaippu Seithigal | Tamilnadu Velaivaippu Seithigal | TN Velaivaipu Seithigal | Government Jobs | Govt Job Alert | Gov Job | Government Vacancies | Fast Job | Fast Job in Tamil | NPCIL | NPCIL in Tamil | NPCIL Plants in India | NPCIL Plants in India in Tamil | NPCIL Admit Card 2022 | NPCIL Admit Card 2022 in Tamil | NPCIL Admit Card 2023 | NPCIL Admit Card 2023 in Tamil | NPCIL Requirement | NPCIL Requirement in Tamil | What is NPCIL? | What is NPCIL in Tamil? | NPCIL exam date 2022 | NPCIL exam date 2022 in Tamil | NPCIL Free Job Alert | NPCIL Free Job Alert in Tamil | NPCIL Rawatbhata Recruitment | NPCIL Rawatbhata Recruitment in Tamil | NPCIL Recruitment Portal | NPCIL Recruitment Portal in Tamil | NPCIL Jobs | NPCIL Jobs in Tamil | NPCIL Apprentice | NPCIL Apprentice in Tamil | NPCIL Recruitment | NPCIL Recruitment in Tamil | NPCIL Career | NPCIL Career in Tamil | NPCIL Recruitment 2022 | NPCIL Recruitment 2022 in Tamil

நியூக்ளியர் பவர் கார்ப்பரேஷன் ஆஃப் இந்தியா லிமிடெட் (NPCIL) என்பது மகாராஷ்டிர மாநிலம் மும்பையில் உள்ள ஒரு இந்திய பொதுத்துறை நிறுவனமாகும். இது முழுக்க முழுக்க இந்திய அரசுக்கு சொந்தமானது மற்றும் அணுசக்தியில் இருந்து மின்சாரம் தயாரிக்கும் பொறுப்பு. NPCIL ஆனது அணுசக்தித் துறையால் நிர்வகிக்கப்படுகிறது.

NPCIL ஆனது செப்டம்பர் 1987 இல் நிறுவனங்கள் சட்டம் 1956 இன் கீழ் உருவாக்கப்பட்டது, “இந்திய அரசின் திட்டங்கள் மற்றும் திட்டங்களின்படி மின் உற்பத்திக்கான அணுமின் நிலையங்களின் வடிவமைப்பு, கட்டுமானம், செயல்பாடு மற்றும் பராமரிப்பு ஆகியவற்றை மேற்கொள்கிறது

NPCIL Career 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

நிறுவனம்Nuclear Power Corporation of India [NPCIL]
பணியின் பெயர்Scientific Assistant, Stipendiary Trainees, Nurse-A, Pharmacist/B, Assistant Grade-1, Steno Grade-1
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்243
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி05.01.2023
விண்ணப்பிக்கும் முறைOnline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புClick here
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்https://www.npcilcareers.co.in/

NPCIL Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Scientific Assistant, Stipendiary Trainees, Nurse-A, Pharmacist/B, Assistant Grade-1, Steno Grade-1 பணிக்கென 243 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

NPCIL Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் 10ம் வகுப்பு, 12 ம் வகுப்பு, டிப்ளமோ, B.Sc., Degree தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி தகுதி தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

NPCIL Recruitment 2022 in Tamil: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பணியின் ரூ. 10,500/- முதல் ரூ. 44,900/- வரை மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

NPCIL Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 18 அதிகபட்ச வயது 35 இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

NPCIL Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் எழுத்து தேர்வு, நேர்காணல், Skill Test மற்றும் சான்றிதழ் சரிபார்ப்பு மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

NPCIL Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 05.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரபூர்வ தளத்தில் ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

NPCIL Career 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

  • Step 1: NPCIL Career 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://www.npcilcareers.co.in/MainSite/default.aspx/- ஐப் பார்வையிடவும்.
  • Step 2: NPCIL Career 2022 அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.
  • Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.
  • Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்ப படிவம் பெற்று பூர்த்தி செய்து 05.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரபூர்வ தளத்தில் ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும். மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

இதையும் படிக்கலாமே

Visit also

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here