Jesus Story in Tamil | இயேசு கிறிஸ்து வாழ்க்கை வரலாறு

Jesus Story in Tamil
Jesus Story in Tamil

Jesus Story in Tamil | Jesus History Tamil

Jesus Story in Tamil: இயேசு கிறிஸ்து பிறந்த தினத்தை கிருதவர்களால் ஆண்டுதோறும் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. கிறிஸ்துமஸ் என்பது ஜாதி, மத வேறுபாடின்றி அனைவரும் கொண்டாடும் பண்டிகையாகும். மார்கழியில் பிறந்த மனித இனம் பூமியை விட்டு பிரிந்த நன்னாளே இந்த இயேசு கிறிஸ்து பிறந்த திருநாள். கிறிஸ்மஸ் நாளில் கிறிஸ்தவர்கள் தேவாலயத்திற்குச் சென்று, பிரார்த்தனை செய்து, இந்த நாளை சிறப்பாகக் கொண்டாடுகிறார்கள். இரண்டாயிரம் ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இயேசு இந்த பூமியில் அவதரித்தபோது நடந்த சம்பவங்களைப் பற்றி இத்தலத்தின் வாயிலாக விரிவாக பார்க்கலாம்.

Jesus Story in Tamil
Jesus Story in Tamil

Jesus Tamil: சுமார் 2000 ஆண்டுகளுக்கு முன் தோன்றிய மதம் கிறிஸ்தவம். இயேசுவே அதன் தொடக்கக்காரர். இன்று உலகில் 200 கோடிக்கும் அதிகமானோர் இதைப் பின்பற்றுகிறார்கள். இந்த மதம் அன்பு, தியாகம், பொறுமை, நேர்மை, சகிப்புத்தன்மை மற்றும் பிறருக்கு உதவுதல் போன்ற நற்பண்புகளால் பிணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது கிறிஸ்துவின் கொள்கைகளை கொண்டு இம்மதம் கட்டுப்பட்டுள்ளது. 

உலகெங்கிலும் உள்ள கிறிஸ்தவர்கள் இயேசுவின் பிறந்தநாளை கிறிஸ்துமஸ் விழாவாக கொண்டாடுகின்றனர். இந்த பூமியில் மனித உருவில் 33 ஆண்டுகள் மட்டுமே வாழ்ந்த இயேசு இந்த பூமியில் மட்டுமல்ல, அதற்கு அப்பாலும் வாழ்வார் என்பது மத நம்பிக்கை. ஏழை எளிய மக்களின் நலனுக்காக இரத்தம் சிந்திய இயேசுவின் வாழ்க்கை தியாக வாழ்க்கை; அர்ப்பணிப்பு வாழ்க்கை பாலஸ்தீனம் ரோமானியப் பேரரசின் கட்டுப்பாட்டில் இருந்த நாடு.

நாட்டின் வடக்குப் பகுதி கலிலேயா, பல வளங்களைக் கொண்ட ஒரு சிறிய நாடு. கலிலேயா என்ற அந்தச் சிறிய நாட்டிற்கு அருகில் நாசரேத் என்ற சிறிய கிராமம் உள்ளது. அந்த கிராமத்தில் யோசேப்பு என்ற முப்பத்தைந்து வயது தச்சன் வாழ்ந்து வந்தான். நேர்மையான தொழிலாளி. பக்திமான், பிரம்மச்சாரி. அதே ஊரில் ஜோக்கியம் மற்றும் அன்னா என்ற தம்பதிகள் ஒழுக்கத்துடன் வாழ்ந்து வந்தனர். இந்த தம்பதியினருக்கு, மேரி ஒரு பக்தியுள்ள மகளாகப் பிறந்தார். அவளுக்கு திருமண வயது வந்தபோது, யோசேப்பு அவளை திருமணம் செய்து கொள்ள விரும்பி பெண் கேட்டார். மேரியின் நல்ல குணம் அறிந்து அவளுக்குப் பெண் கொடுக்க பெற்றோர் சம்மதித்தனர்.

Jesus Story in Tamil
Jesus Story in Tamil

Jesus Story in Tamil : மேரி வழக்கம் போல் தனது அறையை அலங்கரித்து இறைவனை தியானித்துக் கொண்டிருந்தபோது, ​​திடீரென அறையில் வெளிச்சம் ஏற்பட்டது. காபிரியேல் தேவதை மரியாளுக்குத் தோன்றி, ‘அம்மா என்னைக் கண்டு பயப்படாதே. கடவுள் அவர்களை ஆசிர்வதிப்பாராக. பெண்களில் நீங்கள் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலி. மகிமையுள்ள தாயே, இறைவன் உங்கள் வயிற்றில் குழந்தையாகப் பிறக்கப் போகிறார். அவர்கள் மூலம் இவ்வுலகின் அதிபதியாக அவதாரம் எடுக்கப் போகிறார். அவள் வயிற்றில் பிறந்த குழந்தைக்கு இயேசு என்று பெயரிடுங்கள்.

மக்கள் அவரை கடவுளின் மகன் என்று அழைத்தனர். உலகம் முழுவதும் அவரை வணங்கும்’ என்றார் தூதுவர். மேரி அவரைப் பயபக்தியுடன் பார்த்து, “ஐயா, நான் திருமணமாகாத பெண்” என்றாள். கன்னி, நான் எப்படி ஒரு குழந்தையைப் பெற்றெடுப்பேன்?” அவர் கேட்டார். இந்த சுப காரியம் இறைவனின் விருப்பப்படியே நடக்கும். ஆம், நீங்கள் பரிசுத்த ஆவியினால் கருத்தரிக்கப் போகிறீர்கள். கடவுள் உன்னில் தோன்றப் போகிறார். எனவே, புனிதமானவரே, கவலைப்பட வேண்டாம்” என்றார்  கபிரியல். “தூதரே! கடவுள் எனக்குக் கொடுத்தால் அது பேரின்பம். அது கடவுளின் கூற்றுப்படி இருக்கட்டும்” என்று பணிவுடன் கூறினார் மேரி.

தான் ஒரு தேவதை வந்ததாகவும், பரிசுத்த ஆவியானவரால் கர்ப்பமாக இருப்பதாகவும் தன் பெற்றோரிடம் சொல்ல மேரி முதலில் அதிர்ச்சியடைந்தாள், பின்னர் தனக்கு கடவுளின் மகள் இருப்பதை அறிந்து அவர்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்தனர். அவள் கர்ப்பமாக இருப்பதை தன் வருங்கால கணவனிடம் சொல்ல விரும்பினாள்.மேரி முதலில் யோசேப்பைச் சந்தித்து கர்ப்பத்தைப் பற்றி சொல்ல தூண்டப்பட்டார். மேரி பரிசுத்த ஆவியால் கர்ப்பமாக இருந்ததைச் சொன்ன பிறகு அவர் அமைதியாக இருந்தார்.

ஒரு பெண் திருமணத்திற்கு முன்பே கர்ப்பமானாள். உலகம் என்ன சொல்லும்? இந்த யோசேப் கெட்ட பெண்ணை திருமணம் செய்து கொண்டான் என்று இந்த உலகம் கேவலமாக பேசாத?. அன்று இரவு யோசேப் தூங்காமல் படுக்கையில் கிடந்தான். அப்பொழுது தேவதூதன் அவன் கனவில் தோன்றி, “யோசேப்பு, கவலைப்படாதே. மரியா கறையற்றவளாக இருந்தாள். அவள் பரிசுத்த ஆவியால் கருவுற்றாள். அவருக்குப் பிறக்கும் குழந்தை கடவுள் கொடுத்ததாக அறியப்படும். இந்தக் குழந்தை உலகைக் காப்பாற்ற வருகிறது. அவருக்கு ‘இயேசு’ என்று பெயரிடுங்கள். அவர் உலகைக் காப்பாற்ற வருகிறார். பாவங்களைப் போக்குபவன்” என்று கூறி மறைந்தான், ஜோசப் தெளிவடைந்தான்.

Jesus Story in Tamil : யோசேப் மற்றும் மேரி திருமணம் நல்ல முறையில் கடவுளால் செய்யப்பட்டது. இருவரும் சரியான ஜோடியாக வாழ்ந்தார்கள். இருவரும் தெய்வீகக் குழந்தை பிறக்க நல்ல நாளுக்காகக் காத்திருந்தனர். அப்போது அப்பகுதியை ஆண்ட ஏரோது மன்னன் ‘குடிமதிப்பு கணக்கு’ எடுப்பான். எனவே மக்களை அவரவர் சொந்த ஊர்களுக்குச் செல்லுமாறு கட்டளையிட்டார். மக்களை பல்வேறு வழிகளில் துன்புறுத்தி வந்தார். பெத்லகேம் யோசேப்பின் முன்னோர்கள் வாழ்ந்த இடம்.

நாசரேத்திலிருந்து எண்பது மைல் தொலைவில் இருந்தது. கர்ப்பிணி மனைவியை இவ்வளவு தூரம் அழைத்துச் செல்ல முடியுமா? இதை என் மனைவியிடம் சொல்ல வேண்டும் என்று நினைத்தேன். மேரி, “கடவுள் நம்மோடு இருக்கும்போது நாம் ஏன் பயப்பட வேண்டும்” என்றாள். யோசேப்பு தன் மனைவியைக் கழுதையின் மேல் ஏற்றிக்கொண்டு அவளுடன் சென்றான். மூன்று நாட்கள் தொடர்ச்சியான பயணத்திற்குப் பிறகு, அவர்கள் பெத்லகேமை அடைந்தனர். அங்கு அவர் ஒரு குகை தொழுவத்தைக் கண்டார்.

தொழுவத்தை சுத்தம் செய்தார். மனைவி படுக்க வைக்கோலை விரித்தார். அவள் அமர்ந்தாள். வயிற்றில் லேசான காயம். சிறிது நேரத்தில் தெய்வீகக் குழந்தை பிறந்தது. மேரி அதை எடுத்து ஒரு துணியில் சுற்றி புல் மீது கிடத்தினார். சில நாடோடி மேய்ப்பர்கள் ஆடு மேய்த்துக் கொண்டிருந்தனர். அப்போது நபிகள் நாயகம் அவர்கள் முன் பிரகாசமான ஒளியுடன் தோன்றி சற்று பயந்த அவர்களைப் பார்த்து, “ஆடுகளே, பயப்படாதே, நான் உங்களுக்கு ஒரு நல்ல செய்தியைச் சொல்லப் போகிறேன்.

இப்போது உலகைக் காப்பாற்றுங்கள் அந்த மாட்டுத் தொழுவத்தில் கடவுளின் மகன் பிறந்தான். அவரைச் சென்று சந்திக்கவும்.’ மேய்ப்பர்கள் அதே ஓடைக்கு ஓடி வந்து தங்களைக் காப்பாற்ற மகிழ்ச்சியுடன் வந்த இறைவனைக் கண்டனர். யுதாமராப்பில் பிறந்ததால், எட்டாம் நாள் எளிமையான முறையில் நாமகரணம் செய்து, குழந்தைக்கு ஏசு என்று பெயரிட்டனர் தம்பதியினர். குழந்தை பிறந்து 40 நாட்களுக்கு சுத்திகரிக்கப்பட வேண்டும் என்பது யூத மரபு. தம்பதியினர் குழந்தையை புனிதப்படுத்த ஜெருசலேமில் உள்ள புனித தேவாலயத்திற்கு அழைத்துச் சென்றனர். கோயிலின் சடங்குகள் முடிந்ததும், தம்பதிகள் குழந்தையுடன் பெத்லகேம் திரும்பினர்.

Jesus Story in Tamil
Jesus Story in Tamil

Jesus Story in Tamil : இயேசுவின் இளமைக் காலத்தில் அவதாரம் எடுத்ததாகப் பதிவு எதுவும் இல்லை? நாசரேத்தில் அப்பா அம்மாவுடன் இருந்ததாகத் தெரிகிறது. நற்செய்திகளில் அவரது இளமைக் காலம் பற்றி அதிகம் கூறப்படவில்லை. தந்தை உதவியாக இருந்ததாக கூறப்படுகிறது. குழந்தை வளர்ந்து வலிமையும் ஞானமும் பெற்று சிறந்து விளங்கியது. கடவுள் அவருக்கு இரக்கம் காட்டினார் என்று கூறப்படுகிறது (லூக்கா: 2:40).

அப்போது அவருக்கு 12 வயது. ஜெருசலேம் நகரில் ஆண்டுதோறும் மூன்று திருவிழாக்கள் நடத்தப்படுகின்றன. ஒன்று கூடார விழா, மற்றொன்று பெந்தெகொஸ்தே பண்டிகை, மூன்றாவது கூடார விழா. இந்த விழாக்களில் ஏராளமானோர் கலந்து கொள்கின்றனர். இந்த சடங்குகள் ஒரு வாரம் நீடிக்கும். மூன்று நாள் பயணத்திற்குப் பிறகு, மூவரும் எருசலேமை அடைந்தனர். ஒரு ஆட்டுக்குட்டியை பலியிட்டு பயபக்தியுடன் பண்டிகை கொண்டாடப்பட்டதையும் இயேசு கண்டறிந்தார். திருவிழா முடிந்து மக்கள் ஊர் திரும்பிக் கொண்டிருந்தனர்.

யோசேப்பும் மேரியும் நாசரேத்துக்குச் சென்று கொண்டிருந்தனர், தங்கள் குழந்தை தங்களுடன் சேரும் என்ற நம்பிக்கையில். சற்று முன்னால் சென்றவர்கள் திரும்பி பார்த்ததும் குழந்தையை பார்த்து அதிர்ச்சி அடைந்தனர். மகன் எங்கே போனான் என்று தேடினர். கோவிலில் மகனைப் பார்த்ததும் நிம்மதி அடைந்தார். குருக்கள் மத்தியில் இயேசு ஒரு சிறு பிரசங்கம் செய்தார். அவர்களும் அவளது கன்னிக் குரலில் மயங்கினர். மகனின் முதல் பேச்சு, முதிர்ந்த தாயைப் பார்த்து வியந்தார். பின்னர் மகனை நாசரேத்துக்கு அழைத்துச் சென்றனர். அவர் தனது பெற்றோருடன் 18 ஆண்டுகள் அங்கு கழித்தார்.

Jesus Story in Tamil : யோவான் (ஜான்) என்ற பாதிரியார் ஜோர்டான் நதிக்கரையில் இறைவனைப் பற்றி அடிக்கடி பிரசங்கித்தார். இயேசு யோர்தான் நதிக்கு வந்தார். அப்போது அவருக்கு 30 வயது. பலர் அவரிடம் ஞானஸ்நானம் பெற்றார்கள். இயேசு அவருக்கு முன்பாக நின்று கொண்டிருந்தார். யோவான் அவளைப் பார்த்தான். அவர் சாதாரண மனிதர் அல்ல. தான் கடவுளின் மகன் என்பதை உணர்ந்தான். அவருக்கு முன்பு, கிறிஸ்துவுக்கு சுமார் 1500 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, மோசே யூதர்களின் மூதாதையர் மற்றும் முனிவராக கருதப்பட்டார். மக்கள் அனைவரும் பத்துக் கட்டளைகளை இறைவனின் கட்டளைகளாகப் பின்பற்ற வேண்டும் என்றார்.

1. நான் கடவுள். என்னைத் தவிர வேறு யாரையும் வணங்கக் கூடாது.

2. கடவுளின் பெயரை தவறாக பயன்படுத்தாதீர்கள்.

3. ஏழாவது நாளான சனிக்கிழமை ஓய்வு நாள். அந்த நாளில் எந்த செயலையும் செய்ய வேண்டாம். அமைதியாக இருந்து கடவுளை நினைக்க வேண்டும்.

4. பெற்றோரை மதித்து வணங்குதல்.

5. கொலை செய்யக் கூடாது.

6. விபச்சாரம் செய்யாதீர்கள்.

7. திருடாமல் இருப்பது.

8. மற்றவர்களுக்கு எதிராக பொய் சாட்சி சொல்லாதீர்கள்.

9. மற்றவர்களின் மனைவிகளுக்கு ஆசைப்படாதீர்கள்.

10. மற்றவர்களின் பொருட்களைத் திருடாதீர்கள். இந்தப் பத்துக் கட்டளைகளைப் பின்பற்றி கிறிஸ்தவம் வளர்ந்தது.

Jesus Story in Tamil : ஒரு மாலை வேளையில். இயேசு உட்கார்ந்திருந்தபோது, ​​ஒரு தொழுநோயாளி அவரிடம் வந்து, ஆண்டவரே, என்னை உமக்குச் சொந்தமாக்கிக்கொள்ளும் என்றார். இந்த நோயால் பாதிக்கப்பட்ட நான், பிறரை வெறுத்து ஒதுக்கப்பட்டவனாக வாழ்ந்து வருகிறேன். என்னை வாழ அனுமதியுங்கள்” என்று வேண்டினாள்.

இயேசுவைச் சுற்றியிருந்த மக்கள் அந்தத் தொழுநோயாளியைக் கண்டதும் பின்வாங்கி நின்றனர். அந்தக் காலத்தில் தொழுநோயாளிகளிடம் யாரும் பேசுவதில்லை. டாக்டர்கள் கூட அவரிடம் செல்ல மாட்டார்கள். தொழுநோயாளி மனிதனாகக் கூட மதிக்கப்படுவதில்லை. சாலையில் வரும்போது, ​​’நான் குஷ்டரோகி, போய்விடு’ என்று குரல் கொடுப்பதால், உடலை மூடிக்கொண்டு செல்ல வேண்டும்.

ஒரு காலத்தில் அது ஒரு கொடிய நோயாகப் பார்க்கப்பட்டது. இயேசு நோயாளியை இரக்கத்துடன் பார்த்தார். நோயாளியின் உடலில் இருந்து அழுகல் வந்து கொண்டிருந்தது, அவரைத் தொட்டு, “நோய் நீங்கும், நீங்கள் குணமடைவீர்கள்” என்று கூறினார். நோய் குணமானது. இந்தச் செய்தியைக் கேள்விப்பட்டு மக்கள் அவரைப் பார்க்க வந்தனர். அவர்களுடன் பேசிவிட்டு, சீடர்களுடன் தன் இருப்பிடம் திரும்பினார்.

Jesus Story in Tamil
Jesus Story in Tamil

Jesus Story in Tamil : திபெரியாஸ் ஏரியின் மேற்குக் கரையில், கப்பர்நாமில் இருந்து சுமார் இரண்டு மைல் தொலைவில், 500 அடி உயரமுள்ள மலை உள்ளது. அமைதியான இடம்.இயேசு தியானிக்க அடிக்கடி அங்கு சென்றார். ஒரு நாள் அவர் தனது 12 சீடர்களை மலைக்கு அழைத்துச் சென்று அவர்களுக்குப் போதித்தார். இந்த பிரசங்கம் மிகவும் பிரபலமான ஒன்றாகும் மற்றும் பலரால் ‘கிறிஸ்தவத்தின் சாரம்’ என்று அழைக்கப்படுகிறது. பரலோக வாழ்க்கையை விரும்புபவர்கள் பூமியில் உள்ள மற்றவர்களிடம் கருணை காட்ட வேண்டும். ஏழை மக்களுக்கு உதவ வேண்டும். இறைவனின் அருளைப் பெற மனத்தூய்மையுடன் வாழ வேண்டும். மலை பிரசங்கத்தில், கிறிஸ்தவர்கள் எட்டு பெரிய பழங்களை சுருக்கமாகக் கூறுகிறார்கள்.

1. மனதுக்கு பிடித்தவர்கள் பெற்றோர். அத்தகையவர்கள் நட்சத்திரங்களைப் பெறுவார்கள்.

2. தாழ்மையுள்ளவர்கள் பாக்கியவான்கள். ஏனென்றால் இந்த பூமி அவர்களுக்கு மட்டுமே சொந்தம்.

3. துன்பப்படுபவர்கள் பாக்கியவான்கள். ஏனெனில் அவர்கள் நிம்மதி அடைவார்கள்.

4. மதத்தை நேசிப்பவர்கள் எவ்வளவு பாக்கியவான்கள். ஏனென்றால் அவர்கள் திருப்தி அடைவார்கள்.

5. அன்பான மக்கள். ஏனென்றால் மற்றவர்கள் அவரிடம் கருணை காட்டுவார்கள்.

6. யாருடைய இருதயம் தூய்மையாக இருக்கிறதோ, அவர்கள் பாக்கியவான்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் பரமாத்மாவை நேருக்கு நேர் பார்ப்பார்கள்.

7. அமைதிக்காக உழைப்பவர்கள் பாக்கியவான்கள். ஏனென்றால் அவர்கள் கடவுளுடைய மக்களாக ஆசீர்வதிக்கப்படுவார்கள்.

8. நீதிக்காக தண்டிக்கப்படுபவர்கள் பாக்கியவான்கள். ஏனென்றால் அவர்களுக்கு சொர்க்கம் கிடைக்கும்.

Jesus Story in Tamil : பரிசேயர்களும் சதுசேயர்களும் இயேசுவின் நற்செயல்களையும் புதுமைகளையும் எதிர்த்தனர். பரிசேயர்களும் சதுசேயர்களும் யூதர்களிடையே ஒரு பிரிவுகளாக இருந்தனர். அவர்களுக்குள் அடிக்கடி தகராறுகளும் பிரச்சனைகளும் எழுகின்றன. சில பாதிரியார்கள் அவருடைய போதனைகளை எதிர்த்தனர். ஏனென்றால் பூசாரிகளும் மக்களும் கோயிலுக்கு வருவதில்லை ஆனால் அவர்களின் போதனைகளைக் கேட்பதில்லை. அவர்கள் இயேசுவின் போதனைகளைப் பின்பற்றுகிறார்கள்.

மேலும் சில சித்து வேலைகளை செய்து மக்களை கடவுள் என்று கூறி மக்களை ஏமாற்றி வருவதாகவும் குற்றம் சாட்டினர். இயேசுவின் போதனைகள் சட்டத்திற்கு முரணானதாகவும், மதத் தடைகளை மீறியதாகவும் கூறி சில யூத பாதிரியார்கள் மற்றும் எதிர்ப்பாளர்களால் இயேசுவை எதிர்த்தார்கள். இதைப் பற்றி இயேசு கூறும்போது, ​​“நான் நியாயப்பிரமாணத்தையோ தீர்க்கதரிசிகளையோ ஒழிக்க வந்தேன் என்று நினைக்காதீர்கள்.

தீர்க்கதரிசிகளின் போதனைகளையும், நீதிப் பிரமாணத்தையும் நிறைவேற்றவும், மக்களை அவர்களின் பாவங்களிலிருந்து காப்பாற்றவும், அவர்களுக்கு நல்ல வாழ்க்கையை வழங்கவும் நான் கடவுளால் அனுப்பப்பட்டேன். உலக மக்கள் அனைவரும் பிரார்த்தனை மூலம் கடவுளை அணுக வேண்டும் என்று சொல்ல வந்தேன். நீங்கள் மக்களை ஏமாற்றுகிறீர்கள். நீ குற்றவாளி. பாதிரியார்களாகிய எங்களுக்குக் கீழ்ப்படியாமல் இருப்பது கடவுளுக்கு எதிரான குற்றமாகும். நீங்கள் கடவுள் வேஷம் போட்டுக்கொண்டு, எங்களுக்கு எதிராக மக்களைத் தூண்டிவிடுகிறீர்கள்.

“நானா, நான் மக்களை ஏமாற்றுகிறேன். கோயிலை சந்தையாக்கி மக்களை ஏமாற்றி பணம் வசூலிக்கிறீர்கள். மன்னிப்பு மற்றும் தியாகம் என்ற பெயரில் நீங்கள் பணம் சேகரிக்கிறீர்கள். கடவுளின் கட்டளைகளின்படி வாழ மக்களுக்கு நான் கற்பிக்கிறேன்” என்று சொல்லிவிட்டு, கப்பர்நகூமிலிருந்து சீடர்களுடன் புறப்பட்டார். ஒரு இடத்தில் ஒரு மேய்ப்பன் தனது நூறு ஆடுகளில் ஒன்று காணாமல் போனதாக இயேசுவிடம் கூறினார்.

அவன் ஆட்டைக் கண்டுபிடித்து அவனிடம் கொடுத்தான். மற்றொரு இடத்தில் சில குழந்தைகள் இயேசுவைப் பார்க்க வந்தனர். சிலர் தடுத்து நிறுத்தினர். இயேசு அவர்களைத் தடுத்து நிறுத்துபவர்களைப் பார்த்து, “குழந்தைகளை என்னிடம் வர விடுங்கள். இருதயத்தில் தூய்மையானவர்களுக்காக பரலோகராஜ்யம் நிறுவப்பட்டது. எனவே அவர்களை தடை செய்யாதீர்கள். “குழந்தையின் இதயத்துடன் பரலோகராஜ்யத்தை ஏற்றுக்கொள்ளாதவர்கள் பரலோகராஜ்யத்தில் நுழைய முடியாது.” அவர்களை அருகில் அழைத்து ஆசிர்வதித்தார்.

Jesus Story in Tamil
Jesus Story in Tamil

Jesus Story in Tamil : இயேசுவின் போதனைகளையும், நற்செயல்களையும், நல்ல போதனைகளையும் விரும்பாத ஒரு கூட்டம் அவரைக் கொல்ல முடிவு செய்தது. இந்த பூமியில் விட்டால் நிம்மதியாக வாழ முடியாது என்பதை புரிந்து கொண்டார்கள். ரோமானியப் பேரரசருக்கு, இயேசு அரசாங்கத்திற்கு எதிராக, கோவிலுக்கு எதிராக, மதகுருமார்களுக்கு எதிராக மக்களைத் தூண்டிவிடுகிறார்.

எனவே, அவருக்கு மரண தண்டனை வழங்க வேண்டும் என்று வழக்கு தொடர்ந்தனர். சில பூசாரிகள் இயேசுவைக் கைது செய்யும்படி அரசன் தன் காவலர்களுக்குக் கட்டளையிட்டான். அது இயேசு என்று யார் காட்டிக் கொடுப்பார்கள்? யூதாஸ் 30 வெள்ளிக் காசுகளைக் கொடுப்பதாகவும், அவனைக் காட்டிக் கொடுப்பதாகவும் குருக்கள் காவலர்களிடம் சொன்னார்கள். இயேசு தம் சீடர்களுடன் கெத்செமனே தோட்டத்தில் தங்கினார். கடைசியாக விருந்து நடைபெற்றது.

அப்போது இயேசு, அவருடைய முடிவு நெருங்கிவிட்டது, உங்களில் ஒருவர் அவரைக் காட்டிக் கொடுப்பார் என்றார். சீடர்கள் ஒருவரை ஒருவர் பார்த்துக்கொண்டனர். இரவில் காவலர்கள் வந்தனர். அவர் இயேசுவைத் தழுவி கன்னத்தில் முத்தமிட்டு, “வணக்கம் குருவே” என்று கூறினார்.

☛இதையும் படிக்கலாமே!

Leave a Comment