ரூ.1,02,327/- சம்பளத்தில் ESIC காப்பீட்டுக் கழகத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | ESIC recruitment 2022 in Tamil

ESIC recruitment 2022 in Tamil
ESIC recruitment 2022 in Tamil

ESIC recruitment 2022 in Tamil: Employees’ State Insurance Corporation (ESIC) ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 21 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆப்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal | ESIC recruitment 2022 in Tamil | ESIC 2022 notification | ESIC recruitment 2022 www.esic.nic.in recruitment 2022 | ESIC job vacancy 2022 | Velaivaippu seithigal 2022

Employees’ State Insurance Corporation (ESIC)

ஊழியர்களின் மாநிலக் காப்பீட்டுக் கழகம், இந்திய அரசின் தொழிலாளர் மற்றும் வேலைவாய்ப்பு அமைச்சகத்திற்குச் சொந்தமான இரண்டு முக்கிய சட்டப்பூர்வ சமூகப் பாதுகாப்பு அமைப்புகளில் ஒன்றாகும், மற்றொன்று ஊழியர்களின் வருங்கால வைப்பு நிதி அமைப்பு. ESI சட்டம் 1948-ல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள விதிகள் மற்றும் ஒழுங்குமுறைகளின்படி, ஊழியர்களின் மாநில காப்பீட்டுக் கழகத்தால் (ESIC) நிதி நிர்வகிக்கப்படுகிறது.

மார்ச் 1943 இல், பேராசிரியர். பி.பி. தொழில்துறை தொழிலாளர்களுக்கான உடல்நலக் காப்பீட்டுத் திட்டம் குறித்த அறிக்கையைத் தயாரிக்க ஆதார்கர் இந்திய அரசால் நியமிக்கப்பட்டார். இந்த அறிக்கை 1948-ல் வேலைவாய்ப்பு மாநில காப்பீடு (ESI) சட்டத்திற்கு அடிப்படையாக அமைந்தது. ஊழியர்களின் பிரகடன மாநில காப்பீட்டுச் சட்டம்-1948 நோய், மகப்பேறு, தற்காலிக அல்லது நிரந்தர உடல் ஊனம், ஊதிய இழப்பு, தொழிலாளர்களின் நலன்கள் அல்லது சம்பாதிக்கும் திறன் இழப்பு போன்ற வேலை காயத்தால் ஏற்படும் மரணம் போன்ற தற்செயல்களை ஈடுசெய்ய ஒருங்கிணைந்த தேவை அடிப்படையிலான சமூக காப்பீட்டுத் திட்டத்தைக் கருதுகிறது.

Velaivaippu seithigal | ESIC recruitment 2022 in Tamil

ESIC Notification 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

நிறுவனம்Employees’ State Insurance Corporation (ESIC)
பணியின் பெயர்Tutor
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்21
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி14.12.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறைOffline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புClick here
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்Click here
ஆப்லைன் விண்ணப்பம்Click here

Velaivaippu seithigal 2022

காலிப்பணியிடங்கள்

ESIC recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் Tutor பணிக்கென 21 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்பணியிடங்கள்
Tutor21
மொத்த பணியிடங்கள்21
பணிக்கான கல்வி தகுதி

ESIC recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் பல் அறுவை சிகிச்சை பாடப்பிரிவில் இளங்கலைப் பட்டம் பெற்றிருக்க வேண்டும்.

பணிக்கான ஊதிய விவரம்

ESIC recruitment 2022 in Tamil: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பணியின் அடிப்படியில் ரூ. 1,02,327/- வரை  மாத  ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

வயது வரம்பு

ESIC recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 30 என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

தேர்வு செய்யப்படும் முறை

ESIC recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் எழுத்து தேர்வு மற்றும் நேர்காணல் மூலம் செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

விண்ணப்பிக்கும் முறை

ESIC recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விதிமுறைகளை பின்பற்றி 14.12.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள இடத்திற்கு கொடுக்கப்பட்ட தேதிகள் மற்றும் நேரங்களில் எடுத்துச் செல்லவும். மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

விண்ணப்பக்கட்டணம்
பிரிவுவிண்ணப்ப கட்டணம்
General மற்றும் OBC பிரிவினர்Rs.225/-
SC, ST மற்றும்  FemaleNill
விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்

ESIC recruitment 2022 Notification-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: ESIC recruitment 2022 Notification-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://www.esic.in/EmployerPortal/ESICInsurancePortal/Portallogin.aspx/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: ESIC recruitment 2022 Notification-ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விதிமுறைகளை பின்பற்றி 20.12.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள இடத்திற்கு கொடுக்கப்பட்ட தேதிகள் மற்றும் நேரங்களில் எடுத்துச் செல்லவும். மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

எழுத்துத்தேர்வு மற்றும் நேர்காணல் நடைபெறும் முகவரி

ESIC Dental College,
Kalaburgi.

☛இதையும் படிக்கலாமே!