ரூ. 48,852/- ஊதியத்தில் CRIS நிறுவனத்தில் Diploma முடித்தவர்களுக்கு வேலைவாய்ப்பு 2022 | CRIS recruitment 2022 in Tamil

0
53
CRIS recruitment 2022 in Tamil
CRIS recruitment 2022 in Tamil

CRIS recruitment 2022 in Tamil: இந்திய இரயில்வே அமைச்சகத்தின் கீழ் செயல்படும் இரயில்வே தகவல் அமைப்பானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 24 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal | CRIS recruitment 2022 in Tamil

நிறுவனம்Centre for Railway Information Systems-CRIS
பணியின் பெயர்Junior Electrical Engineer, Junior Civil Engineer, Executive (Personnel, Administration, HRD), Executive (Finance & Accounts), Executive Procurement
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்24
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி20.12.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறைOnline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புView
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்Click here
ஆன்லைன் விண்ணப்பம்Click here

Velaivaippu seithigal 2022

காலிப்பணியிடங்கள்

CRIS recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் Junior Electrical Engineer, Junior Civil Engineer, Executive (Personnel, Administration, HRD), Executive (Finance & Accounts), Executive Procurement பணிக்கென 24 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்பணியிடங்கள்
Junior Electrical Engineer4
Junior Civil Engineer1
Executive (Personnel, Administration, HRD)9
Executive (Finance & Accounts)8
Executive Procurement2
மொத்த பணியிடங்கள்24
பணிக்கான கல்வி தகுதி

CRIS recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் துறைகளில் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.

பணியின் பெயர்கல்வி தகுதி
Junior Electrical Engineerஇப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில்  பணி சார்ந்த பாடப்பிரிவில் Diploma / Degree தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.
Junior Civil Engineerஇப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் பணி சார்ந்த பாடப்பிரிவில் Diploma / Degree தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.
Executive (Personnel, Administration, HRD)இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில்   பணி சார்ந்த பாடப்பிரிவில் Graduate / Diploma / Post Graduate Diploma / MBA தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.
Executive (Finance & Accounts)இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில்   பணி சார்ந்த பாடப்பிரிவில் Graduate / Diploma / Post Graduate / Post Graduate Diploma / MBA தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.
Executive Procurement –இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில்  பணி சார்ந்த பாடப்பிரிவில் Graduate / Diploma / Degree / MBA தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.
பணிக்கான கல்வி தகுதி

CRIS recruitment 2022 in Tamil : இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பணியின் அடிப்படியில் ரூ.35,400/- முதல் ரூ.48,852/- வரை  மாத  ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

வயது வரம்பு

CRIS recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 22 என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

விண்ணப்பிக்கும் முறை

CRIS recruitment Notification 2022தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணைய தளமான https://cris.org.in/-ல் 20.12.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

தேர்வு செய்யப்படும் முறை

TNSTC recruitment Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் எழுத்து தேர்வு மூலம் செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்

CRIS recruitment Notification 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: CRIS recruitment Notification 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://cris.org.in/crisweb/design1/indexcareer.jsp/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: CRIS recruitment Notification 2022-ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணையதளம் மூலம் 20.12.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரப்பூர்வ ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Centre for Railway Information Systems-CRIS

இரயில்வே தகவல் அமைப்புகளுக்கான மையம் (CRIS) என்பது இந்திய இரயில்வேயின் முழுச் சொந்தமான துணை நிறுவனம் ஆகும், இது இந்திய அரசின் இரயில்வே அமைச்சகத்தின் கீழ் செயல்படும் நிறுவனமாகும்.

இது இந்திய இரயில்வேயின் பெரும்பாலான முக்கியமான தகவல் அமைப்புகளை வடிவமைத்து, உருவாக்குதல், செயல்படுத்துதல் மற்றும் அச்சேவைகளை பராமரிக்கின்றது. இது இந்திய ரயில்வே அமைச்சகம், இந்திய அரசின் உரிமையின் கீழ் உள்ளது. இது புது தில்லி சாணக்யபுரியில் அமைந்துள்ளது. CRIS 1986-ல் இந்திய ரயில்வேயால் நிறுவப்பட்டது.

1982-ல், இந்திய இரயில்வே சரக்கு நடவடிக்கைகளை கணினிமயமாக்க ஒரு மத்திய அமைப்பை அமைத்தது. 1986-ல், இது இந்திய இரயில்வேயில் அனைத்து தகவல் தொழில்நுட்பம் தொடர்பான நடவடிக்கைகளுக்கான ஒரு குடையின் கீழ் தன்னாட்சி அமைப்பாக மாற்றப்பட்டது.

☛இதையும் படிக்கலாமே!