8ம் வகுப்பு தேர்ச்சி பெற்றிருந்தால் போதும் Bank Of India வங்கியில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | விண்ணப்பிக்கலாம் வாங்க! | Bank of India Recruitment 2022 in Tamil

0
98
Bank of India Recruitment 2022 in Tamil
Bank of India Recruitment 2022 in Tamil

Bank of India Recruitment 2022 in Tamil | BOI Career 2022 in Tamil

Bank of India Recruitment 2022 in Tamil: Bank of India வங்கியானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 8 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆப்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu Seithigal | Velaivaippu Seithigal 2022 | Arasu Velai Vaippu Seithigal | Tamilnadu Velaivaippu Seithigal | TN Velaivaipu Seithigal | Government Jobs | Govt Job Alert | Gov Job | Government Vacancies | Fast Job | Fast Job in Tamil | BOI Recruitment | BOI Recruitment 2022 apply online | BOI Vacancy 2022 | Bank of India Recruitment | Bank of India Recruitment 2022 | BOI Career | BOI Recruitment 2022 | BOI Recruitment in Tamil | BOI Recruitment 2022 apply online in Tamil | BOI Vacancy 2022 in Tamil | Bank of India Recruitment in Tamil | Bank of India Recruitment 2022 in Tamil | BOI Career in Tamil | BOI Recruitment 2022 in Tamil

பாங்க் ஆஃப் இந்தியா (BOI) என்பது மும்பையின் பாந்த்ரா குர்லா வளாகத்தை தலைமையிடமாகக் கொண்ட ஒரு இந்திய பொதுத்துறை வங்கியாகும். இது 1906-ல் நிறுவப்பட்டது மற்றும் 1969-ல் தேசியமயமாக்கப்பட்டு அரசாங்கத்திற்குச் சொந்தமானது. BOI ஆனது SWIFT-ன் நிறுவன உறுப்பினர் உலகளாவிய வங்கிகளுக்கு இடையேயான நிதி தொலைத்தொடர்புகளுக்கான சங்கமாக விளங்குகிறது. இது செலவு குறைந்த நிதி செயலாக்கம் மற்றும் தகவல் தொடர்பு சேவைகளை வழங்க உதவுகிறது.

BOI Career 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

நிறுவனம்Bank of India [BOI]
பணியின் பெயர்Watchman cum Gardener, Office Assistant, Faculty Member, Counsellor
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்8
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி05.01.2023
விண்ணப்பிக்கும் முறைOffline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புBOI Career Notification 1
BOI Career Notification 2
BOI Career Notification 3
BOI Career Notification 4
BOI Career Notification 5
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்Click Here
ஆன்லைன் விண்ணப்பம்BOI Career Application Form 1
BOI Career Application Form 2
BOI Career Application Form 3

Bank of India Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Watchman cum Gardener, Office Assistant, Faculty Member, Counsellor பணிக்கென 8 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்பணியிடங்கள்
Watchman cum Gardener3
Office Assistant2
Faculty Member2
Counsellor1
TOTAL8

Bank of India Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் 8ம் வகுப்பு, 10ம் வகுப்பு, டிகிரி தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி தகுதி தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Bank of India Recruitment 2022 in Tamil: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பணியின் ரூ. 5,000/- முதல் ரூ. 20,000/- வரை மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Bank of India Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 18 அதிகபட்ச வயது 65 இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விரிவான விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Bank of India Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் Contract அடிப்படையில் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Bank of India Recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 05.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

BOI Career 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

  • Step 1: BOI Career 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://www.bankofindia.co.in/-ஐப் பார்வையிடவும்.
  • Step 2: BOI Career 2022 அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.
  • Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.
  • Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்ப படிவம் பெற்று பூர்த்தி செய்து 05.01.2023-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

இதையும் படிக்கலாமே

Visit also

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here