ரூ. 32,000/- ஊதியத்தில் FACT நிறுவனத்தில் மத்திய அரசு வேலைவாய்ப்பு 2022 | Velaivaippu seithigal | Fact recruitment 2022 in tamil

Fact recruitment 2022 in tamil
Fact recruitment 2022 in tamil

Velaivaippu seithigal | Fact recruitment 2022 in tamil

Fact recruitment 2022 in tamil: மத்திய அரசின் உரங்கள் மற்றும் கெமிக்கல்ஸ் திருவாங்கூர் லிமிடெட் நிறுவனமானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 45 காலியிடங்கள் நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | Fact recruitment 2022 in tamil

Fertilisers and Chemicals Travancore(FACT)

உரங்கள் மற்றும் இரசாயனங்கள் திருவாங்கூர் லிமிடெட், இந்திய அரசின் இரசாயனங்கள் மற்றும் உரங்கள் அமைச்சகத்திற்கு சொந்தமான இந்திய மத்திய பொதுத்துறை நிறுவனமாகும். இதன் தலைமையகம் கேரளாவின் கொச்சியில் உள்ளது. இது 1943-ல் திருவிதாங்கூர் இராச்சியத்தின் மகாராஜா ஸ்ரீ சித்திர திருநாள் பலராம வர்மாவால் இணைக்கப்பட்டது.

இது சுதந்திர இந்தியாவில் முதல் உர உற்பத்தி நிறுவனம் மற்றும் கேரளாவின் மிகப்பெரிய மத்திய பொதுத்துறை நிறுவனமாகும். இது 2 உற்பத்தி அலகுகளைக் கொண்டுள்ளது. ஏலூரில் உத்யோகமண்டல் வளாகம் (UC), உத்யோகமண்டலம் மற்றும் கொச்சின் பிரிவு அம்பலமேடு. 1947-ம் ஆண்டில், கொச்சிக்கு அருகிலுள்ள உத்யோகமண்டலில் FACT ஆண்டுக்கு 50,000 மெட்ரிக் டன் நிறுவப்பட்ட திறன் கொண்ட அம்மோனியம் சல்பேட் உற்பத்தியைத் தொடங்கியது.

உத்யோகமண்டலத்தில் உள்ள கேப்ரோலாக்டம் ஆலை 1990 இல் தொடங்கப்பட்டது. முக்கிய தயாரிப்புகளில் அம்மோனியா, சல்பூரிக் அமிலம், அம்மோனியம் பாஸ்பேட்-சல்பேட் (FACTAMFOS), அம்மோனியம் சல்பேட், ஜின்கேட்டட் அம்மோனியம் பாஸ்பேட், கேப்ரோலாக்டம் மற்றும் சிக்கலான உரங்கள் ஆகியவை அடங்கும். ஜிப்சம், நைட்ரிக் அமிலம், சோடா சாம்பல் மற்றும் வண்ண அம்மோனியம் சல்பேட் ஆகியவை முக்கிய துணை தயாரிப்புகள் ஆகும்.

Fact recruitment 2022 in tamil

Fact careers 2022 Notification-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Fact recruitment 2022 in tamil

நிறுவனம்Fertilisers and Chemicals Travancore(FACT)
பணியின் பெயர்Technician (Process)
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்45
சம்பளம்ரூ.9250/- முதல் ரூ.32000/- வரை
பணியிடம்கேரளா
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி16.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறைOnline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புDownload
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்Click here!
ஆன்லைன் விண்ணப்பம்Click here!

Fact recruitment 2022 in tamil -காலிப்பணியிடங்கள்:

Fact careers 2022 Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Technician (Process) பணிக்கென 45 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Fact recruitment 2022 in tamil -பணிக்கான கல்வி தகுதி:

Fact careers 2022 Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு மற்றும் அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பல்கலைக்கழகத்தில் அல்லது கல்வி நிறுவனத்தில் B.Sc. Degree in Chemistry/Industrial Chemistry OR Diploma in Engineering (Chemical Engineering/Chemical Technology (including Petrochemical Technology)- ல் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Fact recruitment 2022 in tamil -பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

Fact careers 2022 Notification: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.9250/- முதல் ரூ.32000/- வரை மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Fact recruitment 2022 in tamil – வயது வரம்பு:

Fact careers 2022 Notification: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர் களின் வயது அதிகபட்சம் 35-க்குள் இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Fact recruitment 2022 in tamil -தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

Fact careers 2022 Notification: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு Computer Based Test  தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Fact recruitment 2022 in tamil -விண்ணப்பிக்கும் முறை:

Fact careers 2022 Notification: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணையதளமான http://www.fact.co.in/-மூலம் விண்ணப்பத்தை பதிவிறக்கம் செய்து 16.11.2022-க்குள் ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Fact recruitment 2022 in tamil -விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

Fact careers 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: Fact careers 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://fact.co.in/ -ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: Fact careers 2022 Notification-அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: விண்ணப்ப முறையை சரிபார்த்து, Fact careers 2022-க்கு அதிகாரபூர்வ இணையதளத்தின் மூலம் விண்ணப்பத்தை பதிவிறக்கம் செய்து 16.11. க்குள் ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

இதையும் படிக்கலாமே!

Visit also: