தேர்வில்லாமல் ரூ.1,00,000 /- ஊதியத்தில் இந்திய விளையாட்டு ஆணையத்தில் (SAI) வேலைவாய்ப்பு 2022 | sports authority of India recruitment 2022 in Tamil

sports authority of India recruitment 2022 in Tamil
sports authority of India recruitment 2022 in Tamil

Sports authority of India recruitment 2022 in Tamil : இந்திய விளையாட்டு ஆணையம்(SAI) ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 6 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Sports authority of India recruitment 2022 in Tamil

Sports authority of India jobs Notification-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

நிறுவனம்Sports Authority of India(SAI)
பணியின் பெயர்Junior Consultant மற்றும் Young Professional
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்6
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி28.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறைOnline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புDownload
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்Click here
ஆன்லைன் விண்ணப்பம்Click here
காலிப்பணியிடங்கள்

Sports authority of India recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் Junior Consultant மற்றும் Young Professional பணிக்கென 6 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்பணியிடங்கள்
Young Professional5
Junior Consultant1
மொத்த பணியிடங்கள்6
பணிக்கான கல்வி தகுதி

Sports authority of India recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்வி நிறுவனங்களில் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள கல்வித்தகுதி அடிப்படையில் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.

பணியின் பெயர்கல்வி தகுதி
Young Professionalஇப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட பல்கலைக்கழகத்தில் MBA/முதுகலை பட்டதாரி டிப்ளமோ தேர்ச்சி .பெற்றிருக்க வேண்டும்.
Junior Consultantஇப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட பல்கலைக்கழகத்தில் BE/ B. Tech in Civil Engineering தேர்ச்சி .பெற்றிருக்க வேண்டும்.
பணிக்கான ஊதிய விவரம்

Sports authority of India recruitment 2022 in Tamil: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள பணியின் அடிப்படையில் ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்ஊதிய விவரம்
Young Professionalஇப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.75,000/- முதல் ரூ.1,00,000 /- வரை ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
Junior Consultantஇப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.40,000/- முதல் ரூ.60,000/- வரை ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
பணிக்கான வயது வரம்பு

Sports authority of India recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள வயதின் அடிப்படையில் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்வயது வரம்பு
Young Professionalஇப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் அதிகபட்ச வயது 55-க்குள் இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
Junior Consultantஇப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் அதிகபட்ச வயது 35-க்குள் இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
தேர்வு செய்யப்படும் முறை

Sports authority of India recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் நேர்காணல் மூலம் செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

விண்ணப்பிக்கும் முறை

Sports authority of India recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணைய தளமான https://sportsauthorityofindia.nic.in/-ல் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 28.11.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்

விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்

Sports authority of India jobs Notification 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: Sports authority of India jobs Notification 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://sportsauthorityofindia.nic.in/-ஐப் பார்வையிடவும்.

 

Step 2: Sports authority of India jobs Notification 2022-ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணையதளம் மூலம் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 28.11.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து Online-ல் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Sports Authority of India(SAI)

இந்திய விளையாட்டு ஆணையம் (SAI) என்பது இந்தியாவின் உச்ச தேசிய விளையாட்டு அமைப்பாகும், இது 1982 ஆம் ஆண்டு இந்திய அரசின் இளைஞர் விவகாரங்கள் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகத்தால் இந்தியாவில் விளையாட்டு வளர்ச்சிக்காக நிறுவப்பட்டது. நேதாஜி சுபாஷ் உயர் உயர பயிற்சி மையம் மற்றும் தேசிய தலைநகர் டெல்லியில் உள்ள ஜவஹர்லால் நேரு ஸ்டேடியம் இந்திரா காந்தி அரங்கம், மேஜர் தியான் சந்த் நேஷனல் ஸ்டேடியம், எஸ்பிஎம் நீச்சல் குள வளாகம் மற்றும் டாக்டர் கர்னி சிங் ஷூட்டிங் ரேஞ்ச் ஆகிய 5 மைதானங்களையும் SAI நிர்வகிக்கிறது.

இரண்டு “சாய் ஸ்போர்ட்ஸ் அகாடமிக்” நிறுவனங்கள் நேதாஜி சுபாஷ் தேசிய விளையாட்டு நிறுவனம் மற்றும் லக்ஷ்மிபாய் நேஷனல் காலேஜ் ஆப் பிசிகல் எஜுகேஷன் ஆகும், இவை உடற்கல்வி மற்றும் விளையாட்டு மருத்துவம் ஆகியவற்றில் PhD நிலை படிப்புகளுக்கான ஆராய்ச்சி மற்றும் சான்றிதழை நடத்துகின்றன. சண்டிகர், ஜிராக்பூர், சோனேபட், லக்னோ, குவஹாத்தி, இம்பால், கொல்கத்தா, போபால், பெங்களூரு, மும்பை மற்றும் காந்திநகர் ஆகிய இடங்களில் பதினொரு “SAI பிராந்திய மையங்கள்” அமைந்துள்ளன. SAI இன் புதிய பிராந்திய மையம் பஞ்சாபின் ஜிராக்பூரில் திறக்கப்பட்டுள்ளது. இது இந்திய விளையாட்டு ஆணையத்தின் 11வது மண்டல மையமாகும்.

வில்வித்தை, தடகளம், குத்துச்சண்டை, சைக்கிள் ஓட்டுதல், வாள்வீச்சு, ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ், ஹாக்கி, ஜூடோ, கபடி, கயாக்கிங் மற்றும் கேனோயிங், ரோயிங், நீச்சல், டேபிள் டென்னிஸ், வெயிட், வெயிட் போன்ற 18 விளையாட்டுகளில் மொத்தம் 600 பயிற்சியாளர்கள் உள்ளனர், மல்யுத்தம் மற்றும் வுஷூ. இந்த சிறப்பு மையங்கள் பாட்டியாலா, சோனிபட், ஹிசார், ஷில்லாங், இம்பால், கொல்கத்தா, ஜகத்பூர், போபால், பெங்களூரு, திருவனந்தபுரம், ஆலப்புழா, கண்டிவலி, அவுரங்காபாத் மற்றும் காந்திநகர் ஆகிய இடங்களில் உள்ளனர்.

☛இதையும் படிக்கலாமே!