தேர்வில்லாமல் RBI வங்கியில் ஒரு மணி நேரத்திற்கு ரூ.1000/- ஊதியத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil

0
30
RBI recruitment 2022 in tamil
RBI recruitment 2022 in tamil

RBI recruitment 2022 in tamil | Velaivaippu seithigal 

RBI recruitment 2022 in tamil: இந்திய ரிசர்வ் வங்கி ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள காலியிடங்கள் நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆப்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | RBI Recruitment 2022 in tamil

Reserve Bank of India(RBI)

இந்திய ரிசர்வ் வங்கி இந்திய வங்கி முறையின் ஒழுங்குமுறைக்கு பொறுப்பான இந்தியாவின் மத்திய வங்கி மற்றும் ஒழுங்குமுறை அமைப்பு ஆகும். இது இந்திய அரசின் நிதி அமைச்சகத்திற்கு சொந்தமானது. இந்திய ரூபாயின் விநியோகத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல், வழங்குதல் மற்றும் பராமரித்தல் ஆகியவற்றின் பொறுப்பாகும். இது இந்திய நாட்டின் வங்கி முக்கிய கட்டண முறையினை நிர்வகித்து பொருளாதார வளர்ச்சியை மேம்படுத்துவதற்கு வேலை செய்கின்றது. இந்திய ரிசர்வ் வங்கி நோட்டு அச்சிடுதல் என்பது ரிசர்வ் வங்கியின் சிறப்புப் பிரிவுகளில் ஒன்றாகும், இதன் மூலம் நாசிக் மற்றும் தேவாஸ் (மத்திய இந்தியா) ஆகிய இரண்டு நாணய அச்சகங்களில் இந்திய நாணயத் தாள்களை (INR) அச்சிட்டு அச்சிடுகிறது. இந்திய ரிசர்வ் வங்கி, இந்தியாவில் பணம் செலுத்துதல் மற்றும் செட்டில்மென்ட் முறையை ஒழுங்குபடுத்துவதற்காக அதன் சிறப்புப் பிரிவுகளில் ஒன்றாக இந்திய தேசிய கொடுப்பனவு கழகத்தை நிறுவியது. டெபாசிட் இன்சூரன்ஸ் மற்றும் கிரெடிட் கியாரண்டி கார்ப்பரேஷன் ரிசர்வ் வங்கியால் ஒரு சிறப்புப் பிரிவாக அமைக்கப்பட்டது, இது அனைத்து இந்திய வங்கிகளுக்கும் டெபாசிட்களை காப்பீடு செய்யும் மற்றும் கடன் வசதிகளை உத்தரவாதம் செய்யும் நோக்கத்துடன் அமைக்கப்பட்டது.

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil

RBI recruitment 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil

நிறுவனம் RBI
பணியின் பெயர் Medical Consultant
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 1
சம்பளம் ரூ.1000 / Per Hour
பணியிடம் Kolkata
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 18.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Offline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click here!
ஆன்லைன் விண்ணப்பம் Click here!

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil -காலிப்பணியிடங்கள்:

RBI recruitment 2022 notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Medical Consultant பணிக்கென 1 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil -பணிக்கான கல்வி தகுதி:

RBI recruitment 2022 notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் இந்திய மருத்துவ கவுன்சிலால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட ஏதேனும் ஒரு பல்கலைக்கழகத்தில் MBBS பட்டம் பெற்றிருக்க வேண்டும். மற்றும் பொது மருத்துவத்தில் முதுகலைப் பட்டம் பெற்ற விண்ணப்பதாரர்களும் விண்ணப்பிக்கலாம். இப்பணிக்கு விண்ணப்பதாரர் குறைந்தபட்சம் 2 ஆண்டுகள் தகுதி மற்றும் அனுபவம் பெற்றிருக்க வேண்டும். மருத்துவப் பயிற்சியாளராக ஏதேனும் ஒரு மருத்துவமனையில் மருத்துவ முறையைப் பயிற்சி செய்திருக்க வேண்டும். என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil -பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

RBI recruitment 2022 notification: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ஒரு மணி நேரத்திற்கு ₹1000/- மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil- வயது வரம்பு:

RBI recruitment 2022 notification: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களின் வயது பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil -தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

RBI recruitment 2022 notification: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil -விண்ணப்பிக்கும் முறை:

RBI recruitment 2022 notification: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 18.11.2022-க்குள் அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil -விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

RBI recruitment 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: RBI recruitment 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான RBI-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: RBI recruitment 2022- ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: விண்ணப்ப முறையை சரிபார்த்து, RBI recruitment 2022-க்கு அதிகாரபூர்வ இணையதளத்தின் மூலம் விண்ணப்பத்தை பதிவிறக்கம் செய்து பூர்த்தி செய்து 18.11.2022-க்குள் அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | RBI recruitment 2022 in tamil -விண்ணப்பத்தை அனுப்பவேண்டிய முகவரி

Reserve Bank of India,
Main Office Premises,15, N.S. Road, Dispensary (MOPD),
Kolkata- 700001.

இதையும் படிக்கலாமே!

Visit also: