ரூ. 40,000/- ஊதியத்தில் BE/ B.Tech முடித்தவர்களுக்கு திருச்சி NIT-ல் வேலைவாய்ப்பு 2022 | NIT trichy recruitment 2022 in tamil

0
64
NIT trichy recruitment 2022 in tamil
NIT trichy recruitment 2022 in tamil

NIT trichy recruitment 2022 in tamil | Velaivaippu seithigal

NIT trichy recruitment 2022 in tamil: திருச்சி நேஷனல் இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் டெக்னாலஜி ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள பல்வேறு காலியிடங்கள்(NIT trichy recruitment)நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் மின்னஞ்சல் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | NIT trichy Recruitment 2022 in tamil

National Institutes of Technology(NIT)

நேஷனல் இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் டெக்னாலஜி (NIT) என்பது இந்திய அரசின் கல்வி அமைச்சகத்துக்குச் சொந்தமான மத்திய அரசுக்குச் சொந்தமான பொதுத் தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களாகும். அவை தேசிய தொழில்நுட்பம், அறிவியல் கல்வி மற்றும் ஆராய்ச்சிச் சட்டம், 2007 மூலம் நிர்வகிக்கப்படுகின்றன, அவை தேசிய முக்கியத்துவம் வாய்ந்த நிறுவனங்களாக அறிவித்தன மற்றும் அவற்றின் அதிகாரங்கள், கடமைகள் மற்றும் நிர்வாகத்திற்கான கட்டமைப்பை வகுத்தன. முப்பத்தொரு NIT சட்டத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. ஒவ்வொரு NIT-ம் தன்னாட்சி பெற்றவை, NITSER’s கவுன்சில் எனப்படும் பொதுக்குழு மூலம் மற்றவற்றுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது அவர்களின் நிர்வாகத்தை மேற்பார்வை செய்கிறது மற்றும் அனைத்து NITக்களும் இந்திய அரசாங்கத்தால் நிதியளிக்கப்படுகின்றன.

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil

NIT trichy careers 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil

நிறுவனம் National Institutes of Technology(NIT)
பணியின் பெயர் Consultant
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் பல்வேறு
சம்பளம் ரூ.40,000/-
பணியிடம் திருச்சி
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 18.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை மின்னஞ்சல்
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் https://recruitment.nitt.edu/

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil-காலிப்பணியிடங்கள்:

NIT trichy careers 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Consultant பணிக்கென பல்வேறு காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான கல்வி தகுதி:

NIT trichy careers 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு மற்றும் அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பல்கலைக்கழகம் மற்றும் கல்வி நிறுவனத்தில் BE/ B.Tech, MCA பட்டம் பெற்ற விண்ணப்பதாரர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

NIT trichy careers 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.40,000/- மாத ஊதியமாம் வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil – வயது வரம்பு:

NIT trichy careers 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களின் வயது 35 என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil-தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

NIT trichy careers 2022: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு Online Test, Practical Test மற்றும் Interview மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிக்கும் முறை:

NIT trichy careers 2022: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ தளத்தில் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 18.11.2022-க்குள் ஆன்லைன் மூலம் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து [email protected] என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு விண்ணப்பத்தை அனுப்பி வைக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NIT trichy recruitment 2022 in tamil -விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

NIT trichy careers 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: NIT trichy careers 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://recruitment.nitt.edu/misconsultant/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: NIT trichy careers 2022- ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ தளத்தில் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 18.11.2022-க்குள் ஆன்லைன் மூலம் தேவையான ஆவணங்களை ஆவணங்களை சேர்த்து [email protected] என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு விண்ணப்பத்தை அனுப்பி வைக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

இதையும் படிக்கலாமே!

Visit also: