நேஷனல் வீட்டுவசதி வங்கியில் ரூ.5 லட்சம் ஊதியத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | NHB recruitment 2022 in tamil

NHB recruitment 2022 in tamil

NHB recruitment 2022 in tamil

NHB recruitment 2022 in tamil | Velaivaippu seithigal

NHB recruitment 2022 in tamil: நேஷனல் வீட்டுவசதி வங்கியானது ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது(NHB recruitment)வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 27 காலியிடங்கள் நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | NHB Recruitment 2022 in tamil

National Housing Bank (NHB)

நேஷனல் ஹவுசிங் வங்கி (NHB) என்பது இந்தியாவில் வீட்டுவசதி நிதி நிறுவனங்களின் ஒட்டுமொத்த ஒழுங்குமுறை மற்றும் உரிமத்திற்கான உச்ச ஒழுங்குமுறை அமைப்பாகும். இது இந்திய அரசின் நிதி அமைச்சகத்தின் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்டது. இது தேசிய வீட்டுவசதி வங்கி சட்டம், 1987ன் கீழ் 9-ஜூலை-1988 இல் நிறுவப்பட்டது. NHB என்பது வீட்டுவசதிக்கான உச்ச நிதி நிறுவனமாகும். உள்ளூர் மற்றும் பிராந்திய மட்டத்தில் வீட்டு நிதி நிறுவனங்களை மேம்படுத்துவதற்கும், அத்தகைய நிறுவனங்களுக்கு நிதி மற்றும் பிற உதவிகளை வழங்குவதற்கும், அதனுடன் தொடர்புடைய விஷயங்களுக்கு முதன்மையான நிறுவனமாக செயல்படுவதற்கும் தேசிய வீட்டுவசதி வங்கியை நிறுவுதல். நிதிச் சட்டம்-2019, தேசிய வீட்டுவசதி வங்கிச் சட்டம், 1987-ஐ திருத்தியுள்ளது. இந்தத் திருத்தம், வீட்டுவசதி நிதி நிறுவனங்களை  ஒழுங்குபடுத்த இந்திய ரிசர்வ் வங்கிக்கு அதிகாரம் அளிக்கிறது.

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil

NHB careers notification 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil

நிறுவனம் National Housing Bank (NHB)
பணியின் பெயர் Chief Economist, Protocol Officer, Dy. General Manager (Scale – VI), Assistant Manager (Scale I) – Generalist, Assistant Manager (Scale I) – Hindi, Officers for Supervision, Regional Manager (Scale IV) – Company Secretary
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 27
சம்பளம் ரூ.5,00,000/-
பணியிடம் New Delhi
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 18.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Online
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click here!
ஆன்லைன் விண்ணப்பம் Click here!

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil-காலிப்பணியிடங்கள்:

NHB careers notification 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Chief Economist, Protocol Officer, Dy. General Manager (Scale – VI), Assistant Manager (Scale I) – Generalist, Assistant Manager (Scale I) – Hindi, Officers for Supervision, Regional Manager (Scale IV) – Company Secretary பணிக்கென 27 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான கல்வி தகுதி:

NHB careers notification 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு மற்றும் அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பல்கலைக்கழகம் மற்றும் கல்வி நிறுவனத்தில் Master’s Degree, Degree, Chartered Accountant பட்டம் பெற்ற விண்ணப்பதாரர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

NHB careers notification 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.5 லட்சம் வரை மாத ஊதியமாம் வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil- வயது வரம்பு:

NHB careers notification 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 21 என்றும் அதிகபட்ச வயது 63 எனவும் மற்றும் விண்ணப்பதாரர்கள் பணிக்கு தொடர்புடைய துறையில் குறைந்தது 15 ஆண்டுகள் வரை முன் அனுபவம் பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil-தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

NHB careers notification 2022: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ஆன்லைன் தேர்வு மற்றும் நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்ப கட்டணம்:

  • SC,ST,PwBD – Rs.175/-
  • பொது – ரூ.850/-

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிக்கும் முறை:

NHB recruitment 2022 in tamil இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ தளத்தில் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 18.11.2022-க்குள் ஆன்லைன் மூலம் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | NHB recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

NHB careers notification 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்velaivaippu seithigal ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: NHB careers notification 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://ibpsonline.ibps.in/nhbooct22/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: NHB careers notification 2022-ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ தளத்தில் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 18.11.2022-க்குள் ஆன்லைன் மூலம் தேவையான ஆவணங்களை ஆவணங்களை சேர்த்து விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

இதையும் படிக்கலாமே!

Visit also: