10ம் வகுப்பு முடித்தவர்களுக்கு கோவை IFGTB நிறுவனத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | IFGTB recruitment 2022 in Tamil

IFGTB recruitment 2022 in Tamil
IFGTB recruitment 2022 in Tamil

IFGTB recruitment 2022 in Tamil | IFGTB coimbatore vacancies 

IFGTB recruitment 2022 in Tamil: வன மரபியல் மற்றும் மரம் வளர்ப்பு நிறுவனமானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 10 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | IFGTB recruitment 2022 in Tamil

Institute of Forest Genetics and Tree Breeding (IFGTB)

வன மரபியல் மற்றும் மர வளர்ப்பு நிறுவனம் (Institute of Forest Genetics and Tree Breeding) என்பது தமிழ்நாட்டின் கோயம்புத்தூரில் அமைந்துள்ள ஒரு வனவியல் ஆராய்ச்சி நிறுவனம் ஆகும். இது இந்திய அரசின் சுற்றுச்சூழல், வனம் மற்றும் காலநிலை மாற்ற அமைச்சகத்தின் இந்திய வனவியல் ஆராய்ச்சி மற்றும் கல்வி கவுன்சிலின் (Indian Council of Forestry Research and Education) கீழ் செயல்படுகிறது.

வன மரபியல் மற்றும் மர வளர்ப்பு நிறுவனம் இந்திய கவுன்சிலின் கீழ் ஏப்ரல் 1988-ல் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு தேசிய நிறுவனம் ஆகும். வனவியல் ஆராய்ச்சி மற்றும் கல்விக்கான தன்னாட்சி கவுன்சில் (ICFRE), சுற்றுச்சூழல் மற்றும் வன அமைச்சகம், இந்திய அரசு. காடு வளர்ப்பு மற்றும் சமூக வனவியல் ஆகியவற்றில் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய இனங்களின் வகைகளை அடையாளம் கண்டு மேம்படுத்துதல், இப்பகுதிக்கு பொருந்தக்கூடிய சூழலியல் கருத்தில் ஆண்டுக்கு ஒரு ஹெக்டேருக்கு 3 முதல் 4 கன மீட்டர் உயிர்ப்பொருளை அதிகரிப்பது என்ற தேசிய இலக்குக்கு பங்களிக்கும்..

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil

IFGTB recruitment 2022 Notification-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil

நிறுவனம் Institute of Forest Genetics and Tree Breeding (IFGTB)
பணியின் பெயர் Multi-Tasking Staff, Lower Division Clerk and Technical Assistant
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 10
சம்பளம் ரூ.18,000/- முதல் ரூ.29,200/- வரை
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 25.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Online
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click here
ஆன்லைன் விண்ணப்பம் Click here

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil |காலிப்பணியிடங்கள்:

IFGTB recruitment 2022 Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் Multi-Tasking Staff, Lower Division Clerk and Technical Assistant பணிக்கென 10 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

வ.எண் பணியின் பெயர் பணியிடங்கள்
1 Multi Tasking Staff 5
2 Lower Division Clerk 3
3 Technical Assistant 2
மொத்த பணியிடங்கள் 10

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil | பணிக்கான கல்வி தகுதி:

IFGTB recruitment 2022 Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்வி நிறுவனங்கள்/கல்லூரிகளில் பின்வரும் கல்வித் தகுதியினைப் பெற்றிருக்க வேண்டும்.

வ.எண் பணியின் பெயர் கல்வி தகுதி
1 Multi-Tasking Staff இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்வி நிலையங்கள் 10ம் வகுப்பு தேர்ச்சி பெற்றவராக இருக்க வேண்டும்.
2 Lower Division Clerk இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்வி நிலையங்கள் 12ம் வகுப்பு தேர்ச்சி பெற்றவராக இருக்க வேண்டும்.
3 Technical Assistant இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்வி நிலையங்கள் மற்றும் கல்லூரிகளில் Botany, Agriculture பாடப்பிரிவில் B.Sc தேர்ச்சி பெற்றவராக இருக்க வேண்டும்.

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil | பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

IFGTB recruitment 2022 Notification: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பின்வரும் பணியின் அடிப்படையில் ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

வ.எண் பணியின் பெயர் ஊதிய விவரம்
1 Multi-Tasking Staff இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்ககளுக்கு Level 1 என்ற ஊதிய அளவின் படி, ரூ.18,000/- வரை ஊதியமாக வழங்கப்படும்.
2 Lower Division Clerk இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்ககளுக்கு Level 2 என்ற ஊதிய அளவின் படி, ரூ.19,900/- வரை ஊதியமாக வழங்கப்படும்.
3 Technical Assistant இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்ககளுக்கு Level 5 என்ற ஊதிய அளவின் படி, ரூ.29,200/- வரை ஊதியமாக வழங்கப்படும்.

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil | வயது வரம்பு :

IFGTB recruitment 2022 Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் பின்வரும் வயதின் அடிப்படையில் தேர்வு செய்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

வ.எண் பணியின் பெயர் வயது வரம்பு
1 Multi-Tasking Staff இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் 25.11.2022 அன்றைய தேதியின் படி 18 வயது முதல் 27 வயதிற்குள் உள்ளவராக இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
2 Lower Division Clerk இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் 25.11.2022 அன்றைய தேதியின் படி 18 வயது முதல் 27 வயதிற்குள் உள்ளவராக இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
3 Technical Assistant இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் 25.11.2022 அன்றைய தேதியின் படி 21 வயது முதல் 30 வயதிற்குள் உள்ளவராக இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil | தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

IFGTB recruitment 2022 Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் Written Exam, Skill Test, Typing Test மூலம் செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil |விண்ணப்பிக்கும் முறை:

IFGTB recruitment 2022 Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணைய தளமான https://ifgtb.icfre.org/-ல் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 15.10.2022 முதல் 25.11.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil | விண்ணப்ப கட்டணம்:

IFGTB recruitment 2022 Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் பின்வரும் விண்ணப்ப கட்டணம் செலுத்த வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்ப கட்டணம் தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

வ.எண் பணியின் பெயர் பிரிவு விண்ணப்ப கட்டணம்
1 Multi-Tasking Staff ST / PWD / ESM / Women இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் ₹.250/- தேர்வுக் கட்டணமாகவும், ₹.250/- விண்ணப்பக் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
2 Lower Division Clerk ST / PWD / ESM / Women இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் ₹.500/- தேர்வுக் கட்டணமாகவும், ₹.500/- விண்ணப்பக் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
3 Technical Assistant ST / PWD / ESM / Women இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் ₹.500/- தேர்வுக் கட்டணமாகவும், ₹.500/- விண்ணப்பக் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Velaivaippu seithigal | IFGTB recruitment 2022 in Tamil | விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

IFGTB recruitment 2022 -க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: IFGTB coimbatore vacancies 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://ifgtb.icfre.org/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: IFGTB recruitment 2022 Notification -ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணையதளம் மூலம் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 15.10.2022 முதல் 25.11.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து Online-ல் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

இதையும் படிக்கலாமே!

Visit also:

Follow us : Telegram