8 ஆம் வகுப்பு முடித்தவர்களுக்கு TNRD கோயம்புத்தூர் வேலைவாய்ப்பு 2022 | Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil

Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil
Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil

Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil: கோயம்புத்தூர் தமிழ்நாடு ஊரக வளர்ச்சி மற்றும் பஞ்சாயத்து ராஜ் துறையானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 8 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைப் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil

Government jobs in Coimbatore Notification-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

நிறுவனம்TamilNadu Rural Development and Panchayat Raj Department(TNRD)
பணியின் பெயர்Night Watchman, Jeep Driver
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள்8
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி05.12.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறைOffline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புClick here
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்Click here
ஆன்லைன் விண்ணப்பம்Click here
காலிப்பணியிடங்கள்

Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் Night Watchman, Jeep Driver பணிக்கென 8 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்பணியிடங்கள்
Night Watchman5
Jeep Driver3
மொத்த பணியிடங்கள்8
பணிக்கான கல்வி தகுதி

Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்வி நிறுவனங்களில் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள கல்வித்தகுதி அடிப்படையில் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.

பணியின் பெயர்கல்வி தகுதி
Night Watchmanதமிழில் எழுதவும், படிக்கவும் தெரிந்தால் போதுமானது.
Jeep Driverஇப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட 8-ஆம்‌ வகுப்பு தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் மற்றும் மோட்டார்‌ வாகனச்‌ சட்டம்‌ 59/1988-ன்படி தமிழக அரசால் வழங்கப்பட்ட தகுதியான ஓட்டுநர் உரிமம்‌ பெற்றிருக்க வேண்டும். ஐந்தாண்டுகளுக்கு குறைவில்லாமல்‌ முன் அனுபவம்‌ பெற்றிருக்க வேண்டும்.
பணிக்கான ஊதிய விவரம்

Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil : இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள பணியின் அடிப்படையில் ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்ஊதிய விவரம்
Night Watchmanஇப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.15,700 முதல் ரூ.50,000/- வரை ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
Jeep Driverஇப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.19,500/- முதல் ரூ.62,000/- வரை ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
வயது வரம்பு

Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள வயதின் அடிப்படையில் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

பணியின் பெயர்வயது வரம்பு
Night Watchman01-07-2022 தேதியின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 18 மற்றும் அதிகபட்சம் 32 வயதுக்குள் இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
Jeep Driver01-07-2022 தேதியின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 18 மற்றும் அதிகபட்சம் 32 வயதுக்குள் இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
தேர்வு செய்யப்படும் முறை

Coimbatore TNRD recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் நேர்காணல் மூலம் செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

விண்ணப்பிக்கும் முறை

Government jobs in Coimbatore Notification: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணைய தளமான https://coimbatore.nic.in/notice_category/recruitment/-ல் விண்ணப்பத்தை பெற்று பூர்த்தி செய்து அதிகாரப்பூர்வ முகவரிக்கு 05.12.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்

TNRD recruitment 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: TNRD recruitment 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://coimbatore.nic.in/notice_category/recruitment/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: TNRD recruitment 2022-ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும். Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணையதளம் மூலம் விண்ணப்பத்தை பெற்று பூர்த்தி செய்து 05.12.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரப்பூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

விண்ணப்பங்களை அனுப்பவேண்டிய முகவரி

மாவட்ட ஆட்சியரின் நேர்முக உதவியாளர்(வளர்ச்சி),

மாவட்ட ஆட்சியரகம்(வளர்ச்சி பிரிவு),

கோயம்புத்தூர் 641 018.

Tamilnadu Rural Development and Panchayat Raj Department(TNRD)

தமிழ்நாடு ஊரக வளர்ச்சி மற்றும் பஞ்சாயத்துகள் துறையானது 1994 ஆம் ஆண்டு தமிழ்நாடு அரசால் இயற்றப்பட்ட பஞ்சாயத்து ராஜ் சட்டத்தின்படி தமிழ்நாடு அரசின் கீழ் உள்ள ஒரு அரசுத் துறையாகும். இத்துறை வறுமை ஒழிப்புத் திட்டங்கள், வேலைவாய்ப்புத் திட்டங்கள், சுகாதாரம், அரசு ஊழியர்களின் திறன் மேம்பாடு, பெண்களின் சமூக மற்றும் பொருளாதார மேம்பாடு போன்றவற்றுக்கு மத்திய, மாநில அரசுகளின் நிதியில் இருந்து வழங்கப்படும் உதவித் திட்டங்களைச் செயல்படுத்தும் பொறுப்பு, அடிப்படை வசதிகள் மற்றும் மக்களுக்கான சேவைகள் செயல்படுத்தும் துறையாகும்.இவை தவிர பல்வேறு பஞ்சாயத்து அமைப்புகள் தன்னாட்சி அரசு அலகுகளாக திறம்பட செயல்பட இத்துறையின் பொறுப்பு ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது. இத்துறையின் கீழ் 12,524 கிராம பஞ்சாயத்துகள், 385 பஞ்சாயத்து யூனியன்கள் மற்றும் 31 மாவட்ட பஞ்சாயத்துகள் செயல்படுகின்றன.

☛இதையும் படிக்கலாமே!