+2 முடித்தவர்களுக்கு ஆம் வகுப்பு RRC மத்திய ரயில்வே வேலைவாய்ப்பு 2022 மொத்தம் 596 காலிப்பணியிடங்கள் | Central Railway Recruitment 2022 in Tamil

0
104
Central railway recruitment 2022 in Tamil
Central railway recruitment 2022 in Tamil
Velaivaippu seithigal | Central railway recruitment 2022 in Tamil

Central railway recruitment 2022 in Tamil: இந்திய மத்திய ரயில்வே ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 596 காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Central railway recruitment 2022 in Tamil
நிறுவனம் RRC மத்திய ரயில்வே துறை
பணியின் பெயர் Stenographer, Clerk, Goods Guard  மற்றும் Accounts Assistant
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 596
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 28.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Online
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click here
ஆன்லைன் விண்ணப்பம் Click here

Central railway recruitment 2022 in Tamil

Central railway recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் Stenographer, Clerk, Goods Guard  மற்றும் Accounts Assistant பணிக்கென 596 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

வ.எண் பணியின் பெயர்  பணியிடங்கள் 
1 Stenographer (English)  8
2 Senior Commercial cum Ticket Clerk Salary 154
3 Goods Guard  46
4 Station Master 75
5 Junior Accounts Assistant  150
6 Junior Commercial cum Ticket Clerk Salary 126
7 Accounts Clerk  37
மொத்த பணியிடங்கள்  596

Central railway recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அல்லது அரசு அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்வி நிறுவனங்களில் 12 ஆம் வகுப்பு மற்றும் டிகிரி தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.

Central railway recruitment 2022 in Tamil : இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களின் ஊதியம் பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்

Central railway recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் 01.01.2023 அன்றைய தேதியின் படி வயது 42-குள் உள்ளவராக இருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Central railway recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் Computer Based Test (CBT), Aptitude/Speed/Skill test, Document Verification and Medical Examination மூலம் செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Central railway recruitment 2022 in Tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணைய தளமான https://rrccr.com/-ல் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 28.11.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

RRC Railway recruitment 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: RRC Railway recruitment 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://rrccr.com/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: RRC Railway recruitment 2022 Notification-ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணையதளம் மூலம் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 28.11.2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து Online-ல் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Indian Railways Department: இந்திய இரயில்வே என்பது இந்திய அரசின் இரயில்வே அமைச்சகத்திற்குச் சொந்தமான ஒரு சட்டப்பூர்வ அமைப்பாகும், இது இந்தியாவின் தேசிய இரயில் அமைப்பை இயக்குகிறது. இந்திய ரயில்வேக்கு நான்கு உறுப்பினர்களைக் கொண்ட ரயில்வே வாரியம் தலைமை தாங்குகிறது, அதன் தலைவர் ரயில்வே அமைச்சகத்திடம் அறிக்கை செய்கிறார். ரயில்வே வாரியம் ரயில்வே அமைச்சகமாகவும் செயல்படுகிறது. ரயில்வே வாரியத்தின் அலுவலகத்தை நிர்வகிக்கும் அதிகாரிகள் பெரும்பாலும் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குரூப் A ரயில்வே சேவைகள் மற்றும் ரயில்வே வாரிய செயலக சேவையைச் சேர்ந்தவர்கள். ரயில்வே வாரியத்திற்கு அறிக்கை அளிக்கும் பொது மேலாளர்கள் தலைமையில் IR 18 மண்டலங்களாக பிரிக்கப்பட்டுள்ளது.

மண்டலங்கள் மேலும் பிரிவு ரயில்வே மேலாளர்கள் தலைமையில் 71 இயக்கப் பிரிவுகளாகப் பிரிக்கப்பட்டுள்ளன. இன்ஜினியரிங், மெக்கானிக்கல், எலக்ட்ரிக்கல், சிக்னல் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு, கடைகள், கணக்குகள், பணியாளர்கள், செயல்பாட்டு, வணிகம், பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு பிரிவுகளின் பிரிவு அதிகாரிகள் அந்தந்த DRM-களுக்கு அறிக்கை செய்கிறார்கள் மற்றும் சொத்தின் செயல்பாடு மற்றும் பராமரிப்பில் பணிபுரிகின்றனர். ஸ்டேஷன் மாஸ்டர்கள் தனித்தனி நிலையங்கள் மற்றும் ரயில்களின் இயக்கத்தை தங்கள் நிலையங்களின் பகுதி வழியாக கட்டுப்படுத்துகிறார்கள். மேலும், ரயில்வே வாரியத்தின் கட்டுப்பாட்டின் கீழ் பல உற்பத்தி பிரிவுகள், பயிற்சி நிறுவனங்கள், பொதுத்துறை நிறுவனங்கள் மற்றும் பிற அலுவலகங்கள் செயல்படுகின்றன.