ரூ. 15,000 ஊதியத்தில் Central Bank of India வங்கியில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | Central bank of india recruitment 2022 in tamil

 

Central bank of india recruitment 2022 in tamil
Central bank of india recruitment 2022 in tamil

Central bank of india recruitment 2022 in tamil

Central bank of india recruitment 2022 in tamil: Central Bank of India வங்கி ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள பல்வேறு காலிப்பணியிடங்களை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆப்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | Central bank of india recruitment 2022 in tamil

Central Bank of India

சென்ட்ரல் பேங்க் ஆஃப் இந்தியா 21 டிசம்பர் 1911-ல் சர் சொரப்ஜி போச்கனாவாலாவால் சர் பெரோஸ்ஷா மேத்தாவால் நிறுவப்பட்டது, மேலும் இது இந்தியர்களால் முழுமையாகச் சொந்தமான மற்றும் நிர்வகிக்கப்படும் முதல் வணிக இந்திய வங்கி எனக் கூறப்படுகிறது.1918 ஆம் ஆண்டு இந்திய மத்திய வங்கி ஹைதராபாத்தில் ஒரு கிளையை நிறுவியது. 1925 ஆம் ஆண்டு அருகிலுள்ள செகந்திராபாத்தில் ஒரு கிளை தொடங்கியது.

1923-ல், சிம்லாவின் அலையன்ஸ் வங்கியின் தோல்வியை அடுத்து டாடா இண்டஸ்ட்ரியல் வங்கியை அது கையகப்படுத்தியது. 1917 ஆம் ஆண்டு நிறுவப்பட்ட டாடா வங்கி, 1920 ஆம் ஆண்டு மெட்ராஸில் ஒரு கிளையைத் திறந்தது, அது சென்ட்ரல் பேங்க் ஆஃப் இந்தியா, மெட்ராஸ் ஆனது.1936-ல் லண்டனில் திறக்கப்பட்ட முதல் இந்திய செலாவணி வங்கியான சென்ட்ரல் எக்ஸ்சேஞ்ச் பேங்க் ஆஃப் இந்தியாவை உருவாக்குவதில் சென்ட்ரல் பேங்க் ஆஃப் இந்தியா முக்கிய பங்கு வகித்தது. இருப்பினும், பார்க்லேஸ் வங்கி 1938 இல் சென்ட்ரல் எக்ஸ்சேஞ்ச் பேங்க் ஆஃப் இந்தியாவை வாங்கியது.

இரண்டாம் உலகப் போருக்கு முன்பு, இந்திய மத்திய வங்கி ரங்கூனில் ஒரு கிளையை நிறுவியது. கிளையின் செயல்பாடுகள் பர்மாவிற்கும் இந்தியாவிற்கும் இடையிலான வர்த்தகத்தில் கவனம் செலுத்தியது, குறிப்பாக தந்தி பரிமாற்றம் மூலம் பணம் பரிமாற்றம். முக்கியமாக அந்நிய செலாவணி மற்றும் விளிம்பிலிருந்து பெறப்பட்ட லாபம். நிலம், உற்பத்தி மற்றும் பிற சொத்துக்களுக்கு எதிராக பெரும்பாலான இந்திய வணிகங்களுக்கு வங்கி கடன் வழங்குகிறது.

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil

central bank of india job Notification 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil

நிறுவனம் Central Bank of India
பணியின் பெயர் FLCC Counselor
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் பல்வேறு
சம்பளம் ரூ.15,000/-
பணியிடம் Nashik
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 20.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Offline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click here
ஆன்லைன் விண்ணப்பம் Click here

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil-காலிப்பணியிடங்கள்:

central bank of india job Notification 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி FLCC Counselor பணிக்கென பல்வேறு காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான கல்வி தகுதி:

central bank of india job Notification 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பல்கலைக்கழகம் மற்றும் கல்வி நிறுவனத்தில் Graduate / Post Graduate degree தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் மற்றும் விண்ணப்பதாரர்கள் பணிக்கு தொடர்பான துறையில் 20 ஆண்டுகள் வரை முன் அனுபவம் பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

central bank of india job Notification 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ. 15,000/- மாத ஊதியமாம் வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil- வயது வரம்பு:

central bank of india job Notification 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களின் வயது அதிகபட்சம் 65 என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil-தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

central bank of india job Notification 2022: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு நேர்காணல் மூலம் தேர்வு மூலம் செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிக்கும் முறை:

central bank of india job Notification 2022: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணைய தளமான https://www.centralbankofindia.co.in/-ல் விண்ணப்பத்தை பதிவிறக்கம் செய்து விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 20-11-2022-க்குள் தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து அதிகாரப்பூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

central bank of india job Notification 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: central bank of india job Notification 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://www.centralbankofindia.co.in/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: central bank of india job Notification 2022-ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணையதளம் மூலம் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 20-11-2022-க்குள் அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | Central bank of india recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பங்கள் அனுப்பவேண்டிய முகவரி

Regional Manager, Central Bank of India,

Regional Office, P-63, MIDC, Near Glenmark Company

Satpur and Nashik-422007

இதையும் படிக்கலாமே!

Visit also: