ரூ. 40,000/- ஊதியத்தில் மத்திய புலனாய்வு பணியகத்தில் அரசு வேலைவாய்ப்பு 2022 | CBI recruitment 2022 in tamil

CBI recruitment 2022 in tamil
CBI recruitment 2022 in tamil

CBI recruitment 2022 in tamil | Velaivaippu seithigal

CBI recruitment 2022 in tamil: CBI-மத்திய புலனாய்வு பணியகமானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது (cbi recruitment) வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 1 காலியிடத்தை நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்பணிக்கு தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆப்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை இத்தளத்தின் வாயிலாக தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | CBI Recruitment 2022 in tamil

Central Bureau of Investigation(CBI)

மத்திய புலனாய்வு அமைப்பு (CBI) இந்தியாவின் முதன்மையான உளவுத்துறை நிறுவனமாகும். இது பணியாளர்கள், பொதுமக்கள் குறைகள் மற்றும் ஓய்வூதியங்கள் அமைச்சகத்தின் அதிகார வரம்பில் செயல்படுகிறது. முதலில் லஞ்சம் மற்றும் அரசாங்க ஊழலை விசாரிப்பதற்காக நிறுவப்பட்டது, 1965-ல் இது இந்திய அரசாங்கம், பல-மாநில ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்றங்கள், பல நிறுவனங்கள் அல்லது சர்வதேச விவகாரங்கள் ஆகியவற்றால் இயற்றப்பட்ட கூட்டாட்சி சட்டங்களின் மீறல்களை விசாரிப்பதற்கான விரிவாக்கப்பட்ட அதிகார வரம்பைப் பெற்றது. நிறுவனம் பல விசாரணைகளை நடத்துவதாக அறியப்படுகிறது. பொருளாதார குற்றங்கள், சிறப்பு குற்றங்கள், ஊழல் வழக்குகள் மற்றும் பிற விஷயங்கள். தகவல் அறியும் உரிமைச் சட்டத்தின் விதிகளில் இருந்து CBI-க்கு விலக்கு அளிக்கப்பட்டுள்ளது. இன்டர்போலுடன் இந்தியாவின் அதிகாரப்பூர்வமாக நியமிக்கப்பட்ட ஒரே தொடர்பு CBI மட்டுமே.

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil

CBI jobs Notification 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil

நிறுவனம் மத்திய புலனாய்வு அமைப்பு (CBI)
பணியின் பெயர் Consultant
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 1
சம்பளம் ரூ.40,000/-
பணியிடம் Thiruvananthapuram
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 18.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Offline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் https://cbi.gov.in/

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil-காலிப்பணியிடங்கள்:

CBI jobs Notification 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Consultant பணிக்கென 1 காலியிடம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான கல்வி தகுதி:

CBI jobs Notification 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் மத்திய மற்றும் மாநில காவல் படைகளில் இன்ஸ்பெக்டர் தரவரிசையில் உள்ள ஓய்வு பெற்றவர்கள், நீதிமன்றத்தில் குற்றவியல் வழக்குகளை விசாரித்து 10 ஆண்டுகள் அனுபவம் உள்ளவர்கள் இந்தப் பதவிக்கு விண்ணப்பிக்கலாம்.என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

CBI jobs Notification 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.40,000/- வரை மாத ஊதியமாம் வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஊதியம் பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil- வயது வரம்பு:

CBI jobs Notification 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களின் அதிகபட்ச வயது 65 அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தொடர்பான பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil-தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

CBI jobs Notification 2022: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிக்கும் முறை:

CBI jobs Notification 2022: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ தளத்தில் விண்ணப்பத்தை பதிவிறக்கம் செய்து  பூர்த்தி செய்து 18.11.2022-க்குள் அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு  தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

CBI jobs Notification 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: CBI jobs Notification 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://cbi.gov.in/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: CBI jobs Notification 2022-ஐ அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ தளத்தில் விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து 18.11.2022-க்குள் அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு தேவையான அனைத்து ஆவணங்களை சேர்த்து விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Velaivaippu seithigal | CBI recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பங்கள் அனுப்பவேண்டிய முகவரி

Head of Zone CBI,

3 rd Floor, EVK Sampath Maligai,

College Road, Chennai 06.

இதையும் படிக்கலாமே!

Visit also: