ரூ.1,00,000/- ஊதியத்தில் மும்பை துறைமுக ஆணையத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil
Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in Tamil: மும்பை துறைமுக ஆணையம் ஆனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 8 காலியிடங்கள் நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தகுதி மற்றும் திறமை திறமை உள்ளவர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Mumbai Port Trust(MBPT)

மும்பை துறைமுக அறக்கட்டளை என்பது இந்தியாவின் மேற்கு கடற்கரையில் மஹாராஷ்டிராவில் உள்ள மும்பையின் (பம்பாய்) இயற்கையான ஆழமான நீர் துறைமுகத்தில் அமைந்துள்ள ஒரு துறைமுகமாகும். பம்பாய் போர்ட் டிரஸ்ட் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. துறைமுகம் 400 சதுர கிலோமீட்டர் பரப்பளவில் பரவியுள்ளது.  அதன் கிழக்கு மற்றும் வடக்கே கொங்கனின் பிரதான நிலப்பகுதி மற்றும் அதன் மேற்கில் மும்பை தீவு நகரத்தால் பாதுகாக்கப்படுகிறது. துறைமுகம் தெற்கே அரபிக்கடலுக்கு திறக்கிறது.

இந்த துறைமுகம் மும்பை போர்ட் டிரஸ்ட் மூலம் நிர்வகிக்கப்படுகிறது, இது முழுக்க முழுக்க இந்திய அரசாங்கத்திற்கு சொந்தமான ஒரு தன்னாட்சி நிறுவனமாகும்.துறைமுகம் முதன்மையாக மொத்த சரக்குகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது, பெரும்பாலான கொள்கலன் போக்குவரத்து துறைமுகம் முழுவதும் உள்ள நவா ஷேவா துறைமுகத்திற்கு அனுப்பப்படுகிறது.

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil | Velaivaippu seithigal

Read Also: Velaivaippu Seithigal-2022

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil

Mumbai port trust Jobs 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil

நிறுவனம் Mumbai Port Trust(MBPT)
பணியின் பெயர் Finance Expert and Real Estate Expert, Project Manager, Business Manager, Marketing Executive, Quarters Monetization Expert, Procurement Expert, Finance Expert, Project Control Executive
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 8
பணியிடம் Mumbai
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 09-11-2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Offline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Click Here!
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click Here!
அதிகாரப்பூர்வ விண்ணப்பம் Click here!

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil-காலிப்பணியிடங்கள்:

Mumbai port trust Jobs 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Finance Expert and Real Estate Expert, Project Manager, Business Manager, Marketing Executive, Quarters Monetization Expert, Procurement Expert, Finance Expert, Project Control Executive பணிக்கென மொத்தம் 08 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil-கல்வி தகுதி:

Mumbai port trust Jobs 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு மற்றும் அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட கல்வி நிறுவனத்தில் B.Com, B.Tech/BE, MBA/PGDM Degree தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் தகுதி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான வயது வரம்பு:

Mumbai port trust Jobs 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பில் வழங்கப்பட்ட பணிக்குகளுக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 55 மற்றும் அதிகபட்ச வயது 65 நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளன என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தளர்வுகள் பற்றிய விவரங்ககளை அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பினை பார்த்து அறிந்துகொள்ளவும்.

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

Mumbai port trust Jobs 2022-இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பணியின் அடிப்படையில் ரூ.60,000/- முதல் ரூ.100,000/- மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil-தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

Mumbai port trust Jobs 2022: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் எழுத்துத்தேர்வு மற்றும் நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிக்கும் முறை:

Mumbai port trust Jobs 2022: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ தளத்தின் மூலம் விண்ணப்ப படிவத்தை பெற்று பூர்த்தி செய்து கொடுக்கப்பட்ட முகவரிக்கு 09.11.2022 தேதிக்குள் அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

Mumbai port trust Jobs 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

படி 1: Mumbai port trust Jobs 2022-க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://mumbaiport.gov.in/-ஐப் பார்வையிடவும்.

படி 2: Mumbai port trust Jobs 2022-அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

படி 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

படி 4: விண்ணப்ப முறையை சரிபார்த்து, Mumbai port trust Jobs 2022-க்கு விண்ணப்பிக்கவும்.

Mumbai Port Authority Recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பங்களை அனுப்ப வேண்டிய முகவரி:

The Secretary,

Mumbai Port Authority, General Administration Department,

Port House, 2nd Floor, Shoorji Vallabhdas Marg,

Ballard Estate, Mumbai – 400001.

Read also:

Read Also: General Articles

Visit also: