ரூ. 69,000/- ஊதியத்தில் இந்திய ஏற்றுமதி இறக்குமதி நிறுவனத்தில் வேலைவாய்ப்பு 2022 | Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil
Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil: Exim Bank of india எனும் இந்திய ஏற்றுமதி மற்றும் இறக்குமதி நிறுவனமனது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள 45 காலியிடங்கள் நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தகுதி மற்றும் திறமை உள்ள நபர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆப்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil

Exim Bank Of India

எக்சிம் வங்கியானது(Exim Bank) இந்திய அரசாங்கத்தால் ஏற்றுமதி-இறக்குமதி வங்கிச் சட்டம், 1981 இன் கீழ் உலகளாவிய ஏற்றுமதி கடன் முகமைகளைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் ஏற்றுமதிக் கடனின் பாதுகாவலராக நிறுவப்பட்டது. எக்ஸிம் வங்கி பரந்த அளவிலான தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகள் மூலம் தொழில்கள் மற்றும் SME-களுக்கான வளர்ச்சி இயந்திரமாக செயல்படுகிறது. இதில் தொழில்நுட்பத்தின் இறக்குமதி மற்றும் ஏற்றுமதி, தயாரிப்பு மேம்பாடு, ஏற்றுமதி உற்பத்தி, ஏற்றுமதி சந்தைப்படுத்தல், ஏற்றுமதிக்கு முந்தைய மற்றும் பிந்தைய ஏற்றுமதி மற்றும் வெளிநாட்டு முதலீடு ஆகியவை அடங்கும்.

எக்ஸிம் வங்கி(Exim Bank) வெளிநாட்டு நிதி நிறுவனங்கள், பிராந்திய மேம்பாட்டு வங்கிகள், இறையாண்மை அரசாங்கங்கள் மற்றும் வெளிநாடுகளில் உள்ள பிற நிறுவனங்களுக்கு கடன் வரிகளை (LoC) விரிவுபடுத்துகிறது, அந்த நாடுகளில் வாங்குபவர்கள் இந்தியாவிலிருந்து மேம்பாட்டு மற்றும் உள்கட்டமைப்பு திட்டங்கள், உபகரணங்கள், பொருட்கள் மற்றும் சேவைகளை மேற்கொள்ள முடியும். ஒத்திவைக்கப்பட்ட கடன் விதிமுறைகளில் இறக்குமதி EXIM BANK OF INDIA திட்ட ஏற்றுமதிகளை மேம்படுத்துவதில் வலியுறுத்தியுள்ளது, வாங்குபவரின் கடன்-தேசிய ஏற்றுமதி காப்பீட்டுக் கணக்கு (BC-NEIA) திட்டத்தின் அறிமுகத்துடன் நிதி விருப்பங்கள் மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil

Exim Bank careers 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil

நிறுவனம் Exim Bank Of India
பணியின் பெயர் Management Trainee,  Manager (Law), Manager (Information Technology)
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 45
சம்பளம் ரூ.48170/- முதல் ரூ.69810/-
பணியிடம் India
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 04.11.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Online
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click here!
ஆன்லைன் விண்ணப்பம் Click here!

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil -காலிப்பணியிடங்கள்:

Exim Bank careers 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Management Trainee,  Manager (Law), Manager (Information Technology) பணிக்கென 45 காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil -பணிக்கான கல்வி தகுதி:

Exim Bank careers 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள பணிக்கு தொடர்பான துறையில் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும். என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Management Trainee: பணிக்கு வணிக நிர்வாகத்தில் முதுநிலை (MBA) / வணிக நிர்வாகத்தில் முதுகலை டிப்ளமோ (PGDBA) / பட்டய கணக்காளர்கள் (CA) பட்டப்படிப்புகளில் குறைந்தது 50% மதிப்பெண்கள் பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Manager (IT): பணிக்கு மத்திய அரசால் அங்கீகரிக்கபட்ட பல்கலைக்கழகம் மற்றும் கல்வி நிறுவனத்தில் B.E / B. Tech பட்டப்படிப்பில் குறைந்தபட்சம் 50% அல்லது அதற்கு சமமான கிரேடு கம்ப்யூட்டர் சயின்ஸ்/ இன்ஃபர்மேஷன் டெக்னாலஜி/ எலக்ட்ரானிக்ஸ் & கம்யூனிகேஷன் அல்லது ஏதேனும் ஒரு பட்டப்படிப்புப் படிப்புடன் கம்ப்யூட்டர் சயின்ஸில் முதுகலைப் பட்டதாரி தகுதி (குறைந்தபட்சம் 2 ஆண்டுகள்) / MCA உடன் குறைந்தபட்சம் 50% மதிப்பெண்கள் அல்லது அதற்கு சமமான மதிப்பெண்கள் மற்றும் குறைந்தபட்சம் 06 ஆண்டுகள் தகுதிக்கு பிந்தைய சட்ட அனுபவம் பெற்றிருக்கவேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Manager(Law): பணிக்கு குறைந்தபட்சம் 50% மதிப்பெண்களுடன் வழக்கறிஞராகப் பதிவுசெய்யும் நோக்கத்திற்காக இந்திய பார் கவுன்சிலால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட சட்டத்தில் இளங்கலைப் பட்டம். குறைந்தபட்சம் 06 ஆண்டுகள் தகுதிக்கு பிந்தைய சட்ட அனுபவம் பெற்றிருக்கவேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil -பணிக்கான வயது வரம்பு:

Exim Bank careers 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்சம் 21 வயது முதல் அதிகபட்சம் 40 வயது வரை என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தளர்வு பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil -பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

Exim Bank careers 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.48170/- முதல் ரூ.69810/- வரை மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil -தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

Exim Bank careers 2022: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் எழுத்துத்தேர்வு மற்றும் நேர்முகத்தேர்வு மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil -விண்ணப்பிக்கும் முறை:

Exim Bank careers 2022: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ https://ibpsonline.ibps.in/iebmtsep22/-இணையதளத்தின் மூலம் 04.11.2022- க்குள் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும். 

Exim Bank of India Vacancy 2022 in tamil-விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

Exim Bank careers 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: Exim Bank careers 2022 -க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://ibpsonline.ibps.in/iebmtsep22/-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: Exim Bank careers 2022 -அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: விண்ணப்ப முறையை சரிபார்த்து, Exim Bank careers 2022 -க்கு ஆன்லைனில் பூர்த்தி செய்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு மற்றும் இத்தலத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விவரங்களின் அடிப்படையில் விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Visit also: