ரூ.3,40,000/- ஊதியத்தில் BHEL நிறுவனத்தில் மத்திய அரசு வேலைவாய்ப்பு 2022 | BHEL recruitment 2022 in tamil

0
35
BHEL recruitment 2022 in tamil
BHEL recruitment 2022 in tamil

BHEL recruitment 2022 in tamil: பாரத் ஹெவி எலக்ட்ரிகல்ஸ் லிமிடெட் (BHEL) பொது நிறுவனங்களின் தேர்வு வாரியமானது வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள பல்வேறு காலியிடங்கள் நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தகுதி மற்றும் திறமை உள்ளவர்களின் விண்ணப்பங்கள் ஆன்லைன் மூலம் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

Velaivaippu seithigal 2022  | BHEL Recruitment 2022 in Tamil

Read Also: Velaivaippu Seithigal-2022

Bharat Heavy Electricals Limited(BHEL)

பாரத் ஹெவி எலக்ட்ரிக்கல்ஸ் லிமிடெட் (BHEL) என்பது இந்திய மத்திய பொதுத்துறை நிறுவனமாகும். இது இந்திய அரசின் கனரக தொழில்துறை அமைச்சகத்திற்கு சொந்தமானது. இது இந்தியாவின் புது டெல்லியில் அமைந்துள்ளது. 1956 இல் நிறுவப்பட்டது, BHEL இந்தியாவின் மிகப்பெரிய அரசுக்கு சொந்தமான மின் உற்பத்தி சாதன உற்பத்தியாளர் ஆகும்.

BHEL recruitment 2022 in tamil

BHEL-velaivaippu seithigal 2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

BHEL recruitment 2022 in tamil
நிறுவனம்
பாரத் ஹெவி எலக்ட்ரிகல்ஸ் லிமிடெட் (BHEL)
பணியின் பெயர் Director (Industrial Systems & Products)
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் பல்வேறு
சம்பளம் ரூ.40,000//- முதல் ரூ.1,40,000/- வரை
பணியிடம் New Delhi
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 23.12.2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Online & Offline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click here!
ஆன்லைன் விண்ணப்பம் Click here!

BHEL recruitment 2022 in tamil-காலிப்பணியிடங்கள்:

BHEL-velaivaippu seithigal 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி Director (Industrial Systems & Products) பணிக்கென பல்வேறு காலிப்பணியிடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

BHEL recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான கல்வி தகுதி:

BHEL-velaivaippu seithigal 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் அரசு அங்கீகாரம் பெற்ற கல்வி நிறுவனம் மற்றும் பல்கலைக்கழகத்தில் நல்ல கல்விப் பதிவை கொண்ட பொறியியல் பட்டதாரியாக தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கல்வி பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

BHEL recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான வயது வரம்பு:

BHEL-velaivaippu seithigal 2022: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின்படி இப்பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்களின் அதிகபட்ச வயது 45 என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வயது தளர்வு பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

BHEL recruitment 2022 in tamil-பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

BHEL-velaivaippu seithigal 2022: இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ. 1,80,000/- முதல் அதிகபட்சம் ரூ. 3,40,000/- வரை மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

BHEL recruitment 2022 in tamil-தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

BHEL-velaivaippu seithigal 2022: இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் நேர்காணல் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

BHEL recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிக்கும் முறை:

BHEL-velaivaippu seithigal 2022: இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரபூர்வ இணையதள இணைப்பில் விண்ணப்பத்தை பதிவிறக்கம் செய்து கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள முகவரிக்கு 23.12.2022-க்குள் பூர்த்தி செய்து சமர்ப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விண்ணப்பிக்கும் முறை பற்றிய விவரங்களுக்கு விவரங்ககளை இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

BHEL recruitment 2022 in tamil :விண்ணப்பங்களை அனுப்ப வேண்டிய முகவரி:

Smt Kimbuong Kipgen Secretary,
Public Enterprises Selection Board,
Public Enterprises Bhawan, Block No. 14, CGO Complex,
Lodhi Road, New Delhi-110003.

BHEL recruitment 2022 in tamil-விண்ணப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகள்:

BHEL-velaivaippu seithigal 2022-க்கு விண்ணப்பிப்பதற்கான நடைமுறை கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது மேலும் இங்கே உள்ள விண்ணப்ப இணைப்பையும் பார்க்கவும்.

Step 1: BHEL-velaivaippu seithigal 2022 -க்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான BHEL-ஐப் பார்வையிடவும்.

Step 2: BHEL-velaivaippu seithigal 2022 -அறிவிப்பைத் தேடுங்கள்.

Step 3: அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து விவரங்களை படித்து மேலும் தொடரவும்.

Step 4: விண்ணப்ப முறையை சரிபார்த்து, BHEL-velaivaippu seithigal 2022 -க்கு ஆன்லைனில் பூர்த்தி செய்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு மற்றும் இத்தலத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விவரங்களின் அடிப்படையில் விண்ணப்பிக்கவும்.

Read also:

Read Also: General Articles

Visit also: