ரூ.2,20,000/- ஊதியத்தில் SAIL மத்திய அரசு வேலைவாய்ப்பு 2022 | sail recruitment Velaivaippu seithigal tamil

sail recruitment Velaivaippu seithigal tamil
sail recruitment Velaivaippu seithigal tamil

sail recruitment Velaivaippu seithigal tamil : sail recruitment Steel Authority of India (SAIL)  ரூர்கேலா – ஒடிசாவில் உள்ள ஆலோசகர்/முதுநிலை மருத்துவ அதிகாரி பதவிக்கு ஆட்சேர்ப்பு செய்வதற்கான அறிவிப்பைsail.co.in-ன் மூலம் வெளியிட்டுள்ளது.இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான கல்வி தகுதி, வயது, தேர்வு முறை குறித்த விவரங்களை தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது. ஆர்வமுள்ள விண்ணப்பதாரர்கள் 14-Oct-2022 அல்லது அதற்கு முன் ஆஃப்லைனில் விண்ணப்பிக்கலாம்.

Sudhartech

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil 2022

Steel Authority of India Limited (SAIL)

Steel Authority of India Limited என்பது இந்தியாவின் புது தில்லியை தளமாகக் கொண்ட ஒரு அரசுக்கு சொந்தமான ஸ்டீல் உற்பத்தியாளர் ஆகும். இது 2020-21 நிதியாண்டில் ரூ. 68,452 கோடி ஆண்டு வருவாய் ஈட்டும் இந்திய அரசின் எஃகு அமைச்சகத்திற்குச் சொந்தமானது. 24 ஜனவரி 1973 இல் நிறுவப்பட்டது, SAIL 61,275 பணியாளர்களைக் கொண்டுள்ளது. 16.30 மில்லியன் மெட்ரிக் டன்களின் வருடாந்திர உற்பத்தியுடன், SAIL உலகின் 20வது பெரிய எஃகு உற்பத்தியாளராகவும், டாடா ஸ்டீலுக்கு அடுத்தபடியாக இந்தியாவில் இரண்டாவது பெரிய நிறுவனமாகவும் உள்ளது. நிறுவனத்தின் சூடான உலோக உற்பத்தி திறன் மேலும் அதிகரிக்கும் மற்றும் 2025 ஆம் ஆண்டில் ஆண்டுக்கு 50 மில்லியன் டன் அளவை எட்டும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil

SAIL ஆட்சேர்ப்பு-2022-இன் விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அனைத்து தொடர்புடைய தகவல்களை உறுதிசெய்ய அனைத்து முக்கியமான தேதிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil

நிறுவனம் Steel Authority of India (SAIL)
பணியின் பெயர் Consultant/Senior Medical Officer
மொத்த காலிப்பணியிடங்கள் 15
சம்பளம் Rs.50000-220000/- Per Month
பணியிடம்  Rourkela – Odisha
விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி 14/10/2022
விண்ணப்பிக்கும் முறை Offline
அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு Download
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் Click Here!

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil-காலிப்பணியிடங்கள்:

Velaivaippu seithigal tamil: தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் Consultant/Senior Medical Officer பணிக்கென 15 காலிப்பணியிடங்கள் உள்ளன. மேலும் காலிப்பணியிடங்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்க்கவும்.

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil -பணிக்கான கல்வி தகுதி:

Velaivaippu seithigal tamil: இப்பணிக்கென விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர் MCI-இந்திய மருத்துவக் கவுன்சில்  அல்லது NMC-தேசிய மருத்துவ ஆணையம் மற்றும்  சட்டப்பூர்வ/ஒழுங்குமுறை ஆணையத்தில் பதிவுசெய்யப்பட்ட மருத்துவத் துறையில் MBBS, Post Graduation, DNB என பணிக்கு தொடர்புடைய ஏதேனும் ஒன்றில் தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும். மேலும் கல்வித்தகுதி பற்றிய விவரங்களுக்கு இத்தvelaivaippu seithigal ளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil -பணிக்கான ஊதிய விவரம்:

இப்பணிக்கென தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ. 50,000/-முதல் ரூ.2,20,000/- வரை மாத சம்பளமாக  வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.மேலும் ஊதியம் தொடர்பான தகவல்களுக்கு இத்தளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பினை பார்க்கவும்.

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil – வயது வரம்பு:

  • Consultant பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 18 எனவும் அதிகபட்ச வயது 41 என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
  • Senior Medical Officer பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 18 எனவும் அதிகபட்ச வயது 38 என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
  • Medical Officer பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயது 18 எனவும் அதிகபட்ச வயது 34 எஎன அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
  • மேலும் வயது வரம்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள தளர்வுகளுக்கு இத்தளத்திலுள்ள அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பினை பார்க்கவும்.

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil-விண்ணப்ப கட்டணம்:

General/OBC/EWS Candidates: Rs.700/-

SC/ST/PWD/ESM/Departmental Candidates: Rs.200/-

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil -தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் ஆன்லைன் தேர்வு மற்றும் நேர்காணல் தேர்வு மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விவரங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பார்வையிடவும்.

SAIL recruitment Velaivaippu seithigal tamil -விண்ணப்பிக்கும் முறை:

இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளதிலுள்ள விண்ணப்பத்தை பூர்த்தி செய்து அதிகாரபூர்வ முகவரிக்கு அனுப்பி விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முக்கியமாக 14.10.2022-ம் தேதிக்கு பின் பெறப்படும் விண்ணப்பங்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப்படமாட்டாது என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Read also:

Sudhartech

[wptb id=3792]

Visit also: