தேர்வு இல்லாமல் சென்னை SAMEER-ல் வேலைவாய்ப்பு 2022 | SAMEER Velaivaippu seithigal 2022 tamil

0
69

தேர்வு இல்லாமல் சென்னை SAMEER-ல் வேலைவாய்ப்பு 2022 | SAMEER Velaivaippu seithigal 2022 tamil

SAMEER Velaivaippu seithigal 2022 tamil
SAMEER Velaivaippu seithigal 2022 tamil

SAMEER Velaivaippu seithigal 2022 tamil : Society for Applied Microwave Electronics Engineering & Research எனப்படும் SAMEER நிறுவனம் வேலைவாய்ப்பு குறித்த புதிய அறிவிப்பினை தற்போது வெளியிட்டுள்ளது. இதில் காலியாக உள்ள Administrative Officer, Accounts Officer பணிக்கான காலியிடங்கள் நிரப்ப உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் விண்ணப்பங்கள் வரவேற்கப்படுகிறது. இப்பணிக்காக விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் தேவையான தகுதிகள் குறித்த விவரங்களை தெரிந்துகொண்டு விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறது. தகுதியான விண்ணப்பதாரர்கள் விவரங்களையும் அறிந்து விண்ணப்பிக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

SAMEER Velaivaippu seithigal 2022 tamil

[wptb id=3636]

காலிப்பணியிடங்கள்:

SAMEER Velaivaippu seithigal 2022 tamil : தற்போது வெளியாகியுள்ள அறிவிப்பின் படி நாடு முழுவதும் Administrative Officer, Accounts Officer பணிக்கென மொத்தம் 2 காலிப்பணியிடங்கள் காலியாக உள்ளன.

பணிக்கான கல்வி தகுதி:

SAMEER Velaivaippu seithigal 2022 tamil : இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர் அரசு மற்றும் அரசு அங்கீகாரம் பெற்ற பல்கலைக்கழகத்தில் அல்லது கல்வி நிலையத்தில் ஒரு டிகிரி தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பணிக்கான வயது வரம்பு:

இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்களின் குறைந்தபட்ச வயதானது 63 இருக்க வேண்டும். மேலும் வயது தளர்வு பற்றிய விவரங்களை அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பினை பார்த்து தெரிந்துகொள்ளவும்.

ஊதிய விவரம்:

இப்பணிக்கு தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.5,400/- வரை மாத ஊதியமாக வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தேர்வு செய்யப்படும் முறை:

இப்பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விருப்பமுள்ள விண்ணப்பதாரர்கள் நேர்காணல்  அடிப்படையில் மூலம் தேர்வு செய்யப்பட்டுவார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதுபோக கூடுதல் விவரத்தினை அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பினை பார்க்கவும்.

விண்ணப்பிக்கும் முறை:

இப்பணிகாக விண்ணப்பிக்க ஆர்வமுள்ள விண்ணப்பதாரர்கள் அதிகாரபூர்வ தளத்தில் விண்ணப்ப படிவம் பெற்று பூர்த்தி செய்து அதிகாரப்பூர்வ முகவரிக்கு அனுப்புமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. 12.09.2022ம் தேதிக்கு பின் பெறப்படும் விண்ணப்பங்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப்படாது என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

விண்ணப்பங்களை அனுப்ப வேண்டிய முகவரி

SAMEER, Centre for Electromagnetics,

2nd Cross Road, CIT Campus,

Taramani, Chennai – 600113

Download Notification

Read also : Velaivaippu seithigal 2022

To Join => Whatsapp

To Join => Facebook 

To Join => Telegram