தமிழ்நாட்டிலுள்ள 10 சிறந்த நீர்வீழ்ச்சிகள் | 10 Best waterfalls in tamilnadu in Tamil

தமிழ்நாட்டிலுள்ள 10 சிறந்த நீர்வீழ்ச்சிகள் | 10 Best waterfalls in tamilnadu in Tamil

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

10 Best waterfalls in tamilnadu in Tamil: தமிழ்நாட்டில் உள்ள நீர்வீழ்ச்சிகள் இயற்கையின் மூலம் கிடைக்கப்பெற்ற ஒரு சிறந்த முதன்மையான சக்தியுடன் ஆழமான தொடர்பை உருவாக்குவதற்கு சிறந்தவையாகும். மக்கள் அனைவரும் அசையாத இயல்பைக் கண்டு வியக்க வேண்டிய இடங்களை காண விரும்புகின்றனர்.

உங்களின் தமிழ்நாட்டுப் பயணத்தின் போது உங்களுக்குப் பிரியமானவர்களோடு சென்று பார்க்க வேண்டியஸ் பல இடங்கள் இருப்பது மகிழ்ச்சி அளிக்கின்றது. அவை கடற்கரைகள் மற்றும் மலைப்பகுதிகளாகவும் கூட இருக்கலாம். உங்கள் விடுமுறையை கழிக்க ஏற்றதாக இருந்தால், தமிழ்நாட்டில் உள்ள நீர்வீழ்ச்சிகளைப் பார்வையிடவும். அவை அனைத்தும் எதிர்மறை விருப்பங்களை உருவாக்குகின்றன.

இது மனிதனின் மனநிலையினை உயர்த்துகின்றது. அதுமட்டுமல்லாமல், மலையேறுபவர்கள் அடர்த்தியான காடுகளில் பயணிக்கும் நன்மையைக் கொண்டுள்ளனர். இந்த பதிவில், தமிழ்நாட்டில் உள்ள முதன்மையான நீர்வீழ்ச்சிகளை நீங்கள் ஏன் வியக்க வேண்டும் என்பதைப் பற்றி உங்களுக்கு தெரிவிக்கிறது, மற்றும் பார்ப்பதற்கு ஒரு காட்சியாக மாறும். மேலும், நுழைவு கட்டணம், வருகை நேரம் போன்ற நீர்வீழ்ச்சிகள் பற்றிய தகவலை இங்கு பார்க்கலாம்.

தமிழ்நாட்டிலுள்ள 10 சிறந்த நீர்வீழ்ச்சிகள் | 10 Best waterfalls in tamilnadu

 • சுருளி அருவி,தேனி மாவட்டம்
 • கும்பக்கரை அருவி,தேனி மாவட்டம்
 • குரங்கு அருவி,கோவை மாவட்டம்
 • கேத்தரின் நீர்வீழ்ச்சி,நீலகிரி மாவட்டம்
 • ஒகேனக்கல் நீர்வீழ்ச்சிகள்,தர்மபுரி மாவட்டம்
 • தாலையார் நீர்வீழ்ச்சி,திண்டுக்கல் மாவட்டம்
 • ஆகாய கங்கை அருவி,நாமக்கல் மாவட்டம்
 • கிள்ளியூர் அருவி,ஏற்காடு மாவட்டம்
 • திற்பரப்பு நீர்வீழ்ச்சி,கன்னியாகுமரி மாவட்டம்
 • குற்றாலம் அருவி,தென்காசி மாவட்டம்

தமிழ்நாட்டிலுள்ள சிறந்த 10 நீர்வீழ்ச்சிகளின் பட்டியலைத் தெரிந்துகொண்டு, நீங்கள் தமிழ்நாட்டு விடுமுறையில் நீங்கள் கண்டிப்பாகப் பார்க்க வேண்டும்.

சுருளி அருவி,தேனி மாவட்டம்(Suruli falls)

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

தேனி மாவட்டத்தில்(Theni tourist place)செழிப்பான வன அமைப்பில் அமைந்துள்ள சுருளி நீர்வீழ்ச்சி(Suruli falls) ஒரு பசுமையான வனத்தில் இருக்கிறது. நுழைவாயிலில் இருந்து நீர்வீழ்ச்சிக்கு செல்ல தமிழ்நாடு வனத்துறையினர் ஷட்டில் சேவைகளை ஏற்பாடு செய்துள்ளனர்.

இதன் விளைவாக, சுருளி நீர்வீழ்ச்சி தமிழ்நாட்டின் சிறந்த நீர்வீழ்ச்சிகளில் ஒன்றாக விளங்குகிறது. குடும்பம் மற்றும் குழந்தைகளுடன் பார்க்க சிறந்த இடமாகும். இந்த அருவி வீழ்ச்சி சுமார் 90 அடி (58 மீ) கீழே சரிந்து காணப்படுகிறது.

மூணாறு மற்றும் தேக்கடியில் இருந்து சுருளி நீர்வீழ்ச்சியைப் பார்வையிட இது ஒரு நல்ல சுற்றுலா தலமாக விளங்குகிறது. நீங்கள் இங்கே குளிக்கலாம் மற்றும் இதற்கு நுழைவாயில் இருந்து சுமார் 1 கிமீ நீங்கள் நடந்து செல்ல வேண்டும்.

 • பார்வையிடும் நேரம்: காலை 6 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை
 • ஒரு நபருக்கு நுழைவு கட்டணம் : ஒரு நபருக்கு Rs.20
 • பார்க்கிங் கட்டணம்: ஒரு வாகனத்திற்கு Rs.10

கும்பக்கரை அருவி,தேனி மாவட்டம்(Kumbakarai falls)

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

தேனி மாவட்டத்தில்(Theni tourist places)அருவியில் குளிப்பதற்கு சிறந்த இடங்களில் ஒன்றாக பட்டியலிடப்பட்ட கும்பக்கரை அருவி கொடைக்கானல் மலையடிவாரத்தில் அமைந்துள்ளது. கொடை-வெள்ளகவி-பெரியகுளம் பாதையை நோக்கி பசுமையான சாலையில் தமிழ்நாட்டில் அதிகம் அறியப்படாத இந்த நீர்வீழ்ச்சிக்கு ஏராளமான சுற்றலா பயணிகள் வந்த வண்ணம் உள்ளன.

கும்பக்கரை நீர்வீழ்ச்சி சுமார் 87 அடியிலிருந்து இரண்டு படிகளில் நீர் விழுகிறது மற்றும் நீச்சலுக்கான குள அமைப்பும் உள்ளது. முதல் கட்டம் ஒரு பரந்த பாறையின் ஆழமான தொட்டிலுக்குள் தண்ணீர் சேகரிக்கப்படுகிறது.

நீர்வீழ்ச்சி பசுமையான வெப்பமண்டல பசுமைகளால் சூழப்பட்டுள்ளது, ஆனால் பாறைகளும் உள்ளன. கும்பக்கரை நீர்வீழ்ச்சிக்கு உங்கள் குழந்தைகளுடன் ஒரு நாள் பயணம் செய்யுங்கள், ஏனெனில் இது தமிழ்நாட்டின் நீச்சலுக்கான பாதுகாப்பான நீர்வீழ்ச்சிகளில் ஒன்றாகும்.

இது வனப்பகுதிக்குள் அமைந்துள்ளதால், வனத்துறையினர் முதியோர்கள் மற்றும் பெரியவர்கள் மற்றும் குழந்தைகளுக்கான பேட்டரி ஷட்டில் சேவையை தொடங்கியுள்ளனர்.

 • பார்வையிடும் நேரம்: 6 AM – 6 PM
 • ஒரு நபருக்கு நுழைவுக் கட்டணம்: ஒரு நபருக்கு Rs.15
 • பார்க்கிங் கட்டணம்: ஒரு வாகனத்திற்கு Rs.50
 • வன வாகன ஷட்டில் சேவை: ஒரு நபருக்கு Rs.10

Read also: வைகை அணை ஒரு பார்வை

குரங்கு அருவி,கோவை மாவட்டம்(Monkey falls)

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

பெயர் குறிப்பிடுவது போல, குரங்கு நீர்வீழ்ச்சி(Monkey falls)அதன் காடு அமைப்பில் நீண்ட வால் கொண்ட மக்காக்களையும் குரங்குகளையும் கொண்டுள்ளது. குரங்கு நீர்வீழ்ச்சி பசுமையான காடு மற்றும் பாறை பாறைகளால் சூழப்பட்டுள்ளது. பார்க்கிங் இடத்தில் இருந்து நீர்வீழ்ச்சியைப் பார்க்க ஒரு சிறிய மலையேற்றம் தேவை.

சுமார் 60 அடி உயரத்தில் இருந்து நீர் விழுவதைப் பார்க்கலாம். குரங்கு நீர்வீழ்ச்சி அண்ணாமலை மலைத்தொடரில் பொள்ளாச்சி-வால்பாறை சாலையில்(monkey falls Coimbatore)அமைந்துள்ளது, மேலும் இந்த பல கட்ட நீர்வீழ்ச்சி குளியல் குளத்துடன் குழந்தைகள் மற்றும் குடும்பங்களுக்கு நீந்துவதற்கு ஏற்றது.

விருந்தினர்கள் பார்க்கிங் மற்றும் நீர்வீழ்ச்சிக்கு அனுமதிகப்படுகிறது, அத்துடன் துணி மாற்றுவதற்கான தனி அறைகளுக்கு கூடுதல் கட்டணங்கள் மற்றும் கேமராக் கட்டணங்களைச் செலுத்த வேண்டும். குரங்கு நீர்வீழ்ச்சி மற்றும் அதன் காடுகளை அமைக்க மலையேற்ற உல்லாசப் பயணம் அனுமதிக்கப்படுகிறது, ஆனால் பார்வையாளர்கள் தமிழ்நாடு வனத்துறையிடம் முன் அனுமதி பெற வேண்டும்.

 • பார்வையிடும் நேரம்: காலை 7 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை
 • நுழைவுக் கட்டணம்: ஒரு நபருக்கு Rs.30

கேத்தரின் நீர்வீழ்ச்சி,நீலகிரி மாவட்டம்(Catherine falls)

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

தமிழ்நாட்டின் புகழ்பெற்ற மலை வாசஸ்தலமான கோத்தகிரியில்(catherine falls kotagiri )உள்ள சிறந்த நீர்வீழ்ச்சிகளில் ஒன்றாக கேத்ரின் நீர்வீழ்ச்சி(catherine falls) கருதப்படுகிறது. கேத்தரின் நீர்வீழ்ச்சி யூகலிப்டஸ் நீல மலைகளில் இரண்டாவது மிக உயரமான நீர்வீழ்ச்சியாகும், மேலும் 250 அடி உயரத்தில் இருந்து விழும் ஒலியைக் காணலாம். மலையேறுபவர்களை ஈடுபடுத்தும் கேத்தரின் நீர்வீழ்ச்சியின் திறனைக் கண்டு நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள்.

கேத்ரின் நீர்வீழ்ச்சி ஒரு தனியார் தேயிலை தோட்டத்தின் நடுவில் அமைந்துள்ளது, எனவே உங்கள் வாகனத்தை சுமார் 2 கிமீ தூரம் நிறுத்திவிட்டு பசுமையான தேயிலை தோட்டங்கள் வழியாக மலையேற்றி கேத்ரின் நீர்வீழ்ச்சியை அடைய ஒரு சிறந்த பிடிப்பாகும்.

நீங்கள் நீர்வீழ்ச்சியை அடைந்ததும், காட்டெருமை மற்றும் யானைகளைப் பார்க்கலாம் கேத்தரின் நீர்வீழ்ச்சியைப் பார்வையிட நுழைவுக் கட்டணம் எதுவும் தேவையில்லை, ஆனால் சூரிய உதயத்திற்கு முன் நீர்வீழ்ச்சிக்கு வந்து திரும்புவதற்கு வழிகாட்டப்பட்ட சுற்றுப்பயணத்தை மேற்கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

 • நுழைவு கட்டணம்: இலவசம்
 • பார்வையிடும் நேரம்: 9 AM – 6:30 PM

ஒகேனக்கல் நீர்வீழ்ச்சிகள்,தர்மபுரி மாவட்டம்(Hogenakkal falls tourism)

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

ஒகேனக்கல் நீர்வீழ்ச்சி காவிரி ஆற்றில் அமைந்திருப்பதால் தமிழகத்தையும் கர்நாடகத்தையும் இணைக்கிறது. அதே நதி கர்நாடகா வழியாகப் பாய்ந்து தமிழ்நாட்டில் இறங்குகிறது.

இதன் விளைவாக, ஒகேனக்கல் நீர்வீழ்ச்சி உருவாகிறது. தமிழ்நாட்டில் உள்ள இந்த நீர்வீழ்ச்சி 15 அடி – 65 அடி உயரத்தில் விழும் 14 கால்வாய்களைக் கொண்டுள்ளது, இது தமிழ்நாட்டின் மிகவும் பிரபலமான நீர்வீழ்ச்சியாகும். நீர்வீழ்ச்சியில் கார்பனேட் பாறைகள் உள்ளன, அவை ஓடைகளை வெட்டுகின்றன. நீர்வீழ்ச்சியை அடைய, பார்வையாளர்கள் ஒகேனக்கல் கிராமத்தில் இருந்து 2 கி.மீ தூரம் நடந்து செல்ல வேண்டும்.

நீச்சல் முதல் சிற்றுண்டிகளுடன் படகு சவாரி செய்வது வரை பாதுகாப்பான மண்டலத்தில் வசதிகள் உள்ளன. மழைக்காலத்தில் அதிக நீர் பாய்ச்சலால் படகு சவாரி மற்றும் கொராக்கிள் சவாரி செயல்படாது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

ஒகேனக்கல் நீர்வீழ்ச்சி தமிழ்நாட்டின் குழந்தைகள் மற்றும் குடும்பங்களுக்கு பிரபலமான நீர்வீழ்ச்சிகளில் ஒன்றாகும், ஏனெனில் ஒரு முதலை பூங்கா உள்ளது, அங்கு ராட்சத உயிரினங்கள் பிறக்கின்றன, ஆனால் அதே இடம் செவ்வாய் கிழமைகளில் மூடப்படும்.

 • பார்வையிடும் நேரம்: 6 AM – 6 PM
 • நுழைவு கட்டணம்: ஒகேனக்கல் நீர்வீழ்ச்சிகளுக்கு அனைவருக்கும் இலவசம் ஆனால் முதலை பூங்காவிற்கு 5 ரூபாய்
 • படகு சவாரி ஒரு நபருக்கு Rs.750.

தாலையார் நீர்வீழ்ச்சி,திண்டுக்கல் மாவட்டம்

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

பழனி மலையின் பசுமையான சரிவுகளில் இருந்து தண்ணீர் கொட்டுகிறது. தலையார் நீர்வீழ்ச்சியில் தண்ணீர் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக மாசுபடுவதால் நீச்சல் அடிக்க முடியாது. கொடைக்கானல் வழியாக காட் சாலையில் 35 கிமீ  சாலைப் பயணத்தை கடந்து சுமார் 6 கிமீ மலையேற்றம் மேற்கொள்ளப்படுவதால், சுற்றுலாப் பயணிகள் மற்றும் உள்ளூர்வாசிகள் தங்கள் சிலிர்ப்பைக் காண இந்த இடத்திற்கு வருகிறார்கள்.

ஒரு வழி மலையேற்றத்திற்கு 2-3 மணிநேரம் ஒதுக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கலாம், மேலும், தலையார் நீர்வீழ்ச்சியை அடைவதற்கான பாதை உள்ளூர்வாசிகளுக்கு கொஞ்சம் குழப்பமாக இருப்பதால், வழிகாட்டப்பட்ட உல்லாசப் பயணம் அவசியம்.

தலையார் நீர்வீழ்ச்சியின் தனித்துவமான அம்சம் எலியின் வாலை ஒத்திருப்பதால் எலி வால் நீர்வீழ்ச்சி என்றும் அழைக்கப்படுகிறது.

 • பார்வையிடும் நேரம்: 10 AM – 6 PM
 • நுழைவுக் கட்டணம்: இலவசம்

Read also: மீனாட்சி அம்மன் கோவில் வரலாறு

ஆகாய கங்கை அருவி,நாமக்கல் மாவட்டம்

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

ஆகாய கங்கை நீர்வீழ்ச்சியில் கிழக்குத் தொடர்ச்சி மலையின் கொல்லி மலையிலிருந்து இயற்கையின் சிறந்த காட்சிகளை அனுபவிக்கவும். ஆயர் ஆற்றில் இருந்து உருவானது, இது ஒரு முக்கிய நீர்வீழ்ச்சி ஆகும், ஏனெனில் இது குணப்படுத்தும் தாதுக்கள் மற்றும் பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது, ஏனெனில் ஆகாய கங்கை நீர்வீழ்ச்சி மருத்துவ தாவரங்கள் செழித்து வளரும் காடுகளின் பசுமையான விதானத்தில் சூழப்பட்டுள்ளது.

ஆகாய கங்கை நீர்வீழ்ச்சியில் உங்கள் நண்பர்களுடன் இயற்கையை அனுபவிப்பதை கற்பனை செய்து பாருங்கள். இந்த நீர்வீழ்ச்சியில் மூழ்கினால் தோல் நோய்கள் குணமாகும் என அருவியைச் சுற்றியுள்ள மக்கள் நம்புகின்றனர்.

ஆகாய கங்கை நீர்வீழ்ச்சியை அடைவது சற்று சவாலானது, ஆனால் முயற்சிக்கு மதிப்புள்ளது. பல்வேறு நிறுத்தங்களுடன் 60 நிமிடங்களுக்குள் 1,300 படிகள் வழியாக கீழே நடக்க தயாராக இருங்கள். 91 மீ (300 அடி) உயரத்தில் இருந்து நீர் பாய்வதால், இந்த பெரிய நீர்வீழ்ச்சியை நீங்கள் அங்கீகரிப்பீர்கள்.

 • பார்வையிடும் நேரம்: 6 AM – 6 PM
 • ஒரு நபருக்கு நுழைவுக் கட்டணம் : Rs.10-Rs.20
 • பார்க்கிங் கட்டணம்: Rs.50

கிள்ளியூர் அருவி,ஏற்காடு மாவட்டம்(Kiliyur falls)

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

நீங்கள் படகு சவாரி அல்லது மற்ற சாகச விளையாட்டுகளுக்காக ஏற்காடு செல்லும்போது, கிளியூர் நீர்வீழ்ச்சிக்கு(kiliyur falls)வருவைத்து அவசியம். தமிழ்நாட்டில் உள்ள எந்த அருவியையும் போலல்லாமல் இந்த அருவியை நீங்கள் காணலாம். ஆண்டு பாராமல், கிள்ளியூர் நீர்வீழ்ச்சிக்கு சுற்றுலா பயணிகள் வருகை தருகின்றனர்.

இந்த நீர்வீழ்ச்சிகளின் அமைப்பு கிழக்கு தொடர்ச்சி மலையின் சேர்வராயன் மலைத்தொடரில் உள்ளது, நீங்கள் இங்கு இருக்கும் போது, 330 அடி (91 மீ) உயரத்தில் இருந்து விழும் அருவி ஒலி ஒரு காட்சி பின்னடைவாக இருக்கும். நீர்வீழ்ச்சிக்கு 500 மீட்டர் முன் உங்கள் வாகனத்தை நிறுத்தலாம். காபி மற்றும் சிற்றுண்டி ஏற்பாடுகளுடன் கார் பார்க்கிங் இடம் உள்ளது.

நீர்வீழ்ச்சியை அடைய சுமார் 150 படிகள் நடக்க வேண்டும். இது சுமார் 1 கிமீ தொலைவில் உள்ளது. நீர்வீழ்ச்சிக்கு நீங்கள் வந்தவுடன், உங்களைச் சுற்றி அழகுபடுத்தப்பட்ட பசுமையைப் பாருங்கள். அருகாமையில் இருக்கும் குரங்குகளிடம் ஜாக்கிரதையாக இருக்க வேண்டும். நடைபயணம் மிதமான அளவில் உள்ளது, எனவே நீங்கள் அருகில் உள்ள ஏற்காடு ஏரியில்(yercaud falls)படகு சவாரி செய்து மகிழும் வகையில் முன்னதாகவே தொடங்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

 • பார்வையிடும் நேரம்: 6 AM – 6 PM
 • நுழைவுக் கட்டணம்: Rs.30
 • பார்க்கிங் கட்டணம்: Rs.50

திற்பரப்பு நீர்வீழ்ச்சி,கன்னியாகுமரி மாவட்டம்(Thiruparappu falls)

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

திருவனந்தபுரம் செல்லும் வழியில், திற்பரப்பு நீர்வீழ்ச்சியைக் காணலாம். கன்னியாகுமரி மாவட்டத்தில்(kanyakumari thirparappu falls) உள்ள சிறந்த அருவிகளில் இதுவும் ஒன்று. கோதையாறு திற்பரப்பு நீர்வீழ்ச்சியில் இறங்குவதால், திற்பரப்பு அருவி ஒரு நிகழ்வாகும். ஆற்றுப் படுகையின் நீளம் தோராயமாக 300 அடி மற்றும் அதன் ஆற்றுப் படுகை பாறைகளாக உள்ளது.

50 அடி உயரத்தில் இருந்து அருவி கொட்டுகிறது. நீர்வீழ்ச்சி சிறியதாக இருந்தாலும், குழந்தைகள், குடும்பங்கள் மற்றும் தம்பதிகளுக்கு பல வசதிகள் உள்ளன. சிறுவர்கள்/பெண்கள் தனித்தனியாக குளிக்கலாம், ஏனெனில் ஒவ்வொரு பாலினத்திற்கும் ஒதுக்கப்பட்ட பகுதிகள் மற்றும் மாற்றும் அறையுடன் குறைந்த கட்டணம் வசூலிக்கப்படும்.

திற்பரப்பு நீர்வீழ்ச்சியின் நுழைவாயிலில் சிறிய சிவன் கோயில் உள்ளது, இது மிகவும் மதிக்கப்படும் தளம். நீச்சல் தவிர, அடர்ந்த, பசுமையான இலைகள் வழியாக துடுப்பு படகு சவாரி செய்வது சிறப்பம்சமாகும். கேமரா மற்றும் வீடியோ கேமராவிற்கு கூடுதல் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.

 • பார்வையிடும் நேரம்: 6 AM – 6 PM
 • நுழைவுக் கட்டணம்: Rs.5
 • பார்க்கிங் கட்டணம்: Rs.10
 • கூடுதல் கட்டணங்கள்: கேமராவிற்கு Rs.30 மற்றும் வீடியோ கேமராவிற்கு Rs.50

குற்றாலம் அருவி,தென்காசி மாவட்டம்(Kutralam waterfalls)

10 Best waterfalls in tamilnadu
10 Best waterfalls in tamilnadu

குற்றாலம் அருவி சுமார் 167 மீ (548 அடி) உயரத்தில் இருந்து கீழே சரியும் குற்றாலம் அருவி என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. தமிழகம் மற்றும் கேரள எல்லைக்கு இடையே உள்ள தமிழ்நாட்டின் நீர்வீழ்ச்சிகளில் இதுவும் ஒன்று.

குற்றாலம் அருவி(kutralam falls) சித்தார் ஆற்றில் இருந்து உருவாகிறது மற்றும் மருத்துவ குணங்களைக் கொண்டுள்ளது, ஏனெனில் இந்த இடம் மேற்குத் தொடர்ச்சி மலையின் பசுமையான பசுமையால் சூழப்பட்டுள்ளது. ஆண்களுக்கும் பெண்களுக்கும் தனித்தனி குளியல் பகுதி அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அதன் ஆயுர்வேத குணப்படுத்தும் பகுதியின் காரணமாக, குற்றாலம் நீர்வீழ்ச்சி பார்க்க வேண்டிய சிறந்த தமிழ்நாட்டு நீர்வீழ்ச்சிகளில் ஒன்றாகும்.

 • பார்வையிடும் நேரம்: 6 AM – 6 PM
 • நுழைவுக் கட்டணம்: அனைவருக்கும் இலவசம்
 • பார்க்கிங் கட்டணம்: Rs.10

Read also: இந்தியாவில் உள்ள 12 ஜோதிர்லிங்கங்களின்  முக்கியத்துவம், இடம், வரலாறு

To Join => Whatsapp

To Join => Facebook 

To Join => Telegram