திருமணப்பொருத்தம் பார்ப்பது எப்படி? | Thirumana porutham in tamil

0
319

திருமணப்பொருத்தம் சரியான முறையில் பார்ப்பது எப்படி? | Thirumana porutham in tamil

Thirumana porutham in tamil
Thirumana porutham in tamil

Thirumana porutham in tamil : பொதுவாக திருமணம் என்பது ஆண் மற்றும் பெண் இரண்டு மனங்கள் ஒன்றுகூடும் முறை மட்டுமல்ல. இரு வீட்டார்கள் உறவினர்களாக இணையும் ஒரு நிகழ்வு ஆகும். ஆண் மற்றும் பெண் இருவருக்கும் ஒரு புதுமையான வாழ்வின் தொடக்கமாகும்.இரு வேறுபட்ட வாழ்க்கைச் சூழலில் பிறந்து வளர்ந்த இருவரும் ஒருமித்த கருத்துடன் வாழ்நாள் முழுவது இணைந்து வாழச்செய்யும் ஒரு மகிழ்ச்சிகரமான ஒன்றுதான் திருமணம். திருமணம் என்பது ஆயிரம் காலத்து பயிர் என்று நம் முன்னோர்கள் கூறிய பழமொழியாகும்.அத்தகைய சிறப்பு வாய்ந்த திருமணத்திற்கு பெண் பார்க்கும் பொழுதோ அல்லது மாப்பிள்ளை பார்க்கும்பொழுது குடும்ப நிலை, பாரம்பரியம், வசதி, படிப்பு, சம்பளம், அழகு போன்றவற்றுடன் முக்கியமாக திருமண பொருத்தமான ஜாதகமும் ஒன்றாகும்.

பொதுவாக நம் நாட்டில் அதுவும் தமிழ்நாட்டில் ஜாதகம் பொருத்தமில்லை என்றால் திருமணம் செய்யமாட்டார்கள். அதாவது பெற்றோர்களாலும் மற்றும் சொந்தபந்த பெரியோர்களால் நிச்சயிக்கப்படும் திருமணங்களில் திருமணப்பொருத்தம் பார்த்து திருமண செய்யவார்கள். Thirumana porutham-ஆனது பார்க்கும் பொழுது பத்து பொருத்தங்கள் மட்டும் பார்த்தால் போதுமானதா?திருமணப்பொருத்தம் பார்க்கும்பொழுது கடைபிடிக்கவேண்டிய முறைகள் என்னென்ன? என்பதை பற்றி இங்கு விரிவாக பார்க்கலாம்.

Mukkiya thirumana porutham  பார்க்கும் முறை:

Thirumana porutham in tamil
Thirumana porutham in tamil
 • Thirumana porutham in tamil : ஜாதக பொருத்தம் பொதுவாக லக்கினத்திலிருந்து 7-ஆம் இடம், 8-ஆம் இடம் இரண்டும் நல்லபடியாக இருக்கிறதா என்று பார்ப்பது நல்லது.
 • திருமணம் செய்யப்போகும் ஆணோ அல்லது பெண்ணோ திருமண வரன் பார்ப்பதற்கு முன் அவர்களுடைய ஜாதகத்தில் செவ்வாய் தோஷம் இருக்கிறதா, சர்ப்பதோஷம் இருக்கிறதா  என்று பார்ப்பது நல்லது.
 • அதேபோல் ஒருவருக்கு செவ்வாய் தோசமானது இருக்கிறது என்று கவலைப்பட வேண்டிய அவசியமில்லை. இந்த காலத்தில் செவ்வாய்தோஷமானது இல்லாத ஜாதகம்தான் அதிசியணமான ஒன்றாக உள்ளது.
 • அதனால் செவ்வாய் தோஷத்துக்கு செவ்வாய் தோஷம் இருக்கின்ற இருவருக்கும் திருமணம் செய்து வைத்தால் அவர்களுடைய மனம் மற்றும் வாழ்கை ஒன்றாக இருக்கும். இதேபோல ராகு கேது கிரகங்கள் நிலையினையும் கவனமாக பார்க்கணும்.

Mukkiya thirumana porutham -நட்சத்திர பொருத்தம்

Thirumana porutham in tamil
Thirumana porutham in tamil
 • திருமணத்திற்கு மிக முக்கியமான மற்றொரு முக்கியமானது நட்சத்திர பொருத்தமாகும். ஒவ்வொரு நட்சத்திரத்திற்கு சில முக்கிய குணங்கள் இருக்கிறது.
 • இருந்தாலும் ஜாதகத்தினருக்கு லக்கினம் என்ன, லக்னப்பதி எங்க இருக்கிறார், ஜாதகத்தினருக்கு இப்பொழுது என்ன திசை. அடுத்து என்ன திசை வரப்போகிறது என்று கவனமாக பார்க்கவேண்டும்.
 • முக்கிய போகஸ்தானமான 3-ஆம் இடத்தை பார்க்க வேண்டும். தம்பதிகள் இருவரில் ஒருவருக்கு தாம்பத்திய ஆர்வம் இருக்கும். மற்றொருவருக்கு ஆர்வம் இருக்காது. இன்றைக்கும் பெரும்பாலான விவகாரத்திற்கு அதுவும் ஒரு காரணமாகும்.
 • திருமணம் செய்யப்போகும் இரண்டு பேருடைய ஜாதகத்திலயும் போகஸ்தானத்திற்கு 3-ஆம் இடம் நல்லா இருக்கிறது பார்ப்பது நல்லது. திருமண பொருத்தம் பார்க்கும்பொழுது ராசிப்பொருத்தம், யோனிப்பொருத்தம் இரண்டுமே அவர்களுக்கு இருக்கிறதா என்று முக்கியமாக பார்க்கவேண்டும்.

Mukkiya thirumana porutham – கிரக நிலை சரிபார்த்தல்

 • திருமணப்பொருத்தம் பார்க்கும் பொழுது பாத்து பொருத்தம் மட்டும் பார்க்காமல் ஜாதகருடைய கிரகங்களின் நிலை, தசா புத்தி இவற்றையெல்லாம் முக்கியமாக பார்க்கவேண்டும்.
 • அதேபோல சனிதிசை நடக்கிற ஜாதகத்திற்கு ராகு மாற்றும் கேது, செவ்வாய் திசை நடக்கிற ஜாதகருடன் சேர்த்துவைக்க கூடாது. ராகு திசை நடக்கின்ற ஒருவருக்கு கேது, செவ்வாய், மற்றும் சாய் திசை இருக்கறவர்க்கு திருமணம் செய்து வைப்பது நல்லதல்ல.
 • தசா புத்தி நல்லபடியாக இருக்கிறதா என்று பார்க்கவேண்டும். அப்படி பார்த்து திருமணம் செய்து வைத்தால் ஒருவருக்கொருவர் சந்தோசமாக இருப்பார்கள்.

Mukkiya thirumana porutham – பெயர் பொருத்தம் பார்த்தல்

 • திருமணத்திற்கு பெயர் பொருத்தம் என்பது மற்றொரு முக்கியமான ஒன்றாகும். அதுமட்டுமல்லாமல் திருமணத்திற்கு வெறும் பெயர் பொருத்தத்தை மட்டும் பார்த்து திருமணப்பொருத்தம் செய்யவது கூடாது.
 • இதற்குமுன் கூறியபடி அணைத்து முறைகளையும் தெளிவாக அறிந்து கொண்டு திருமணப்பொருத்தம் செய்து கொள்வது நன்று.

10 thirumana porutham in tamil

Thirumana porutham in tamil
Thirumana porutham in tamil

திருமணப் பொருத்தமானது எனபது பத்து பகுதிகளைக் கொண்டுள்ளது. அவை ஆண் மற்றும் பெண் இருவருக்குமிடையே உள்ள அதிக பொருத்தம், ஜோடி, போட்டி திருப்திகரமாக உள்ளது என்று இதைப்பொறுத்து தீர்மானிக்கப்படுகிறது. இந்த 10 thirumana porthutham-ஐ வைத்து  பொருந்தக்கூடிய நிலைகள் நல்லது, நடுத்தரமானது மற்றும் குறைவாக இருக்கிறது என்று தீர்மானிக்கலாம்.

 1. தினப் பொருத்தம்: திருமணப் பொருத்தத்தில் இந்த தினப் பொருத்தம் சரிபார்க்கப்படுகிறது, இது தம்பதியினருக்கு ஏற்படும் அனைத்து பிரச்சனைகளிலிருந்தும் நீண்ட மற்றும் பலனளிக்கும் வாழ்க்கையை உறுதிசெய்யும். ஆண், பெண் நட்சத்திரங்களுக்கு இடையே பொருந்தக்கூடிய சதவீதம் வலுவாக இருந்தால், அதாவது பொருத்தம் அதிகமாக இருந்தால், போட்டி தொடரலாம். இது தம்பதியரின் எதிர்காலம் பிரச்சினைகளிலிருந்து விடுபடுவதை உறுதி செய்யும். இருப்பினும், எந்தவொரு சூழ்நிலையிலும், 27 வது கடைசி நட்சத்திரம், எந்த கணக்கீடுகளிலிருந்தும் விலக்கப்பட வேண்டும்.
 2. கானா பூராடம் பொருத்தம்: கானா என்பது பல்வேறு வகையான துணைப்பிரிவுகள். ஜோதிடத்தில், 27 நட்சத்திரங்கள் மூன்று துணைப்பிரிவுகள் அல்லது கணங்களாக பிரிக்கப்பட்டுள்ளன. இவை மூன்றும் தேவ கானம், ராக்ஷஸ கானம், மனுஷ்ய கானம். திருமணப் பொருத்தத்தில் ஆணும் பெண்ணும் பகிர்ந்து கொள்ளும் உடல் பண்புகளை கணபுருதம் வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டுகிறது. அவர்களின் ஆளுமைகள் ஒருவருக்கொருவர் மற்றும் சமூகத்துடன் இணக்கமாக உள்ளதா என்பதை இது தீர்மானிக்கிறது. கன்மம் எனப்படும் ஒரே கானத்தைச் சேர்ந்த இருவரும் இருந்தால் அது மிகவும் பொருத்தமானதாகக் கருதப்படுகிறது. பையனும் பெண்ணும் முறையே தேவ கானம் மற்றும் மனுஷ்ய கானம் சம்பந்தப்பட்டவர்களாக இருந்தால் போட்டியை தொடரலாம்.
 3. மகேந்திர பொருத்தம்: ஒருவன் நல்ல குழந்தைகளை உருவாக்கும் திறன் கொண்டவனா இல்லையா என்பதை இந்தப் பொருத்தம் தீர்மானிக்கிறது. தம்பதிகளின் பந்தம் நீண்ட காலம் நீடிப்பதையும் இது உறுதி செய்கிறது. திருமணப் பொருத்தத்தில் சந்தானத்திற்கு மகேந்திரப் பொருதம் கருதப்படுகிறது. குழந்தைகள் குடும்பத்தை முழுமையாக்குகிறார்கள். இதன் விளைவாக, ஒரு நல்ல மகேந்திரப் பொருத்தம் ஒரு முழுமையான குடும்பத்தைப் பெறுவதற்கான அதிக நிகழ்தகவைக் குறிக்கிறது.
 4. ஸ்திரீ தீரகப் பொருத்தம்: திருமணப் பொருத்தத்தில்நிதி நிலை மற்றும் செழிப்புக்காக இந்தப் பொருத்தம் சோதிக்கப்படுகிறது. ஒரு நல்ல பெண் காட்சியகங்கள் பொருத்தம் என்பது தம்பதியருக்கு மகிழ்ச்சியான மற்றும் வளமான வாழ்க்கையை உறுதியளிக்கும் பத்துப் பொருத்தங்களில் ஒன்றாகும். பெண்ணின் நட்சத்திர  கூட்டத்தை விட பையனின் நட்சத்திரம் 13 நட்சத்திரங்களுக்கு மேல் இருந்தால், இந்த ஜோடி உகந்ததாக கருதப்படுகிறது. இருப்பினும், சில சூழ்நிலைகளில், பையனின் நட்சத்திரம் பெண்ணின் 7 நட்சத்திரத்திற்கு மேல் இருந்தால், அது போதுமானதாகக் கருதப்படுகிறது, மேலும் போட்டி தொடரலாம். பையனின் நக்ஷத்திரம் 7 நக்ஷத்திரங்களுக்கு அதிகமாகவும், பெண்ணின் நக்ஷத்திரம் 13 க்கும் குறைவாகவும் இருந்தால், பொருத்தம் மிதமானதாகக் கருதப்படுகிறது, உண்மையில் பொருத்தம் நிகழலாம்.
 5. யோனி பொருத்தம்: திருமணப் பொருத்தத்தில் தம்பதியரின் பாலின இணக்கத்தை இந்தப் பொருத்தம் குறிக்கிறது. சில நட்சத்திரங்கள் ஒன்றுக்கொன்று பொருந்தாதவை. ஒவ்வொரு நட்சத்திரம் கூட்டத்துடன் தொடர்புடைய ஒரு விலங்கு உள்ளது. அவற்றின் பொருந்தக்கூடிய தன்மையைக் கண்டறிய இந்தத் தகவலைப் பயன்படுத்தலாம். உதாரணமாக, பூனையும் எலியும் எதிரிகள். அவர்களுக்கு இடையே எந்த தொடர்பும் இருக்காது. ஆடு புலியால் குறிக்கப்படும் சித்திரையுடன் பொருந்தாத பூசம் நட்சத்திரக் கூட்டத்தைச் சேர்ந்தது. பொருத்தத்தின் சதவீதம் அதிகமாக இருந்தால், உடல் உறவு மிகவும் நெருக்கமானதாக இருக்கும்.
 6. ராசி பொருத்தம்: தமிழ் ஜோதிடத்தில், ராசி என்பது ராசியின் அடையாளத்தைக் குறிக்கிறது. திருமணப் பொருத்தத்தில் உள்ள ராசிப் பொருத்தம் ராசி அறிகுறிகளின் பொருத்தத்தைத் தீர்மானிக்கிறது. திருமணத்திற்குப் பிறகு மகிழ்ச்சியான வாழ்க்கையை நடத்த இந்தப் பொருத்தம் முக்கியமானது. பிறந்த நேரத்தில் சந்திரனின் நிலை ஒரு நபரின் ராசி அடையாளத்தை தீர்மானிக்கிறது. அவர்களின் ஆளுமை மற்றும் உடல் குணங்கள் அவர்களின் ராசி அடையாளத்தால் தீர்மானிக்கப்படுகிறது. ஒரு நபரின் ராசி அடையாளம் அவரைப் பற்றி நிறைய சொல்ல முடியும். மற்ற, மிகவும் சிக்கலான பொருத்தம் பொருந்தவில்லை என்றால், தொகைப் பொருத்தம் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஏழாம் இடத்தில் பெண் மற்றும் ஆண் ராசிகள் இருக்கும் போது, ​​பொதுவாக பொருத்தம் நல்லதாக கருதப்படுகிறது. தம்பதியரின் ராசிக்கு 6 அல்லது 8 ஆம் இடத்தில் இருக்கும் போது சஷஷ்ட் தோஷம் ஏற்படும். ராசி பொருத்தம் என்பது மிகவும் சிக்கலான விஷயமாகும், எனவே எப்போதும் ஒரு நிபுணரை அணுகவும்.
 7. ராஷ்யாதி பூராடம் : இந்த பொருத்தம் ஆண் மற்றும் பெண்ணின் ஆட்சியாளர்களிடையே பொருந்தக்கூடிய அளவை தீர்மானிக்கிறது. சம்பந்தப்பட்ட இரு குடும்பங்களுக்கு இடையே பயனுள்ள தகவல் தொடர்புக்கு இது முக்கியமானது. ஆளும் அதிபதிகள் இனிய உறவாக இருந்தால், அது நல்ல போர்த்தமாக கருதப்படுவதால், போட்டி திட்டமிட்டபடி நடக்கும். ஆளும் பிரபுக்கள் நடுநிலையான உறவைக் கொண்டிருந்தால் நாம் போட்டியை முன்னெடுத்துச் செல்லலாம். அவர்கள் போட்டியாளர்களாக இருந்தால், போட்டி ரத்து செய்யப்பட வேண்டும். இந்த பொருத்தம் குழந்தை செல்வத்திற்கும் மிகவும் முக்கியமானது. நல்ல ராசி அதிபதி பொருத்தம் செழிப்பான தலைமுறையை ஏற்படுத்தும்.
 8. வாஸ்ய பூர்த்தம்: திருமணப் பொருத்தத்தில் இந்தப் பொருட்பாடு தம்பதியினருக்கு இடையே உள்ள வலுவான பரஸ்பர உடல் ஈர்ப்பைக் குறிக்கிறது. இந்த பொருத்தம் தம்பதிகள் ஒன்றாக இனிமையான தருணங்களை அனுபவிக்க உதவுகிறது. கானப் பொருத்தம், ராசிப் பொருத்தம் போன்ற பொருத்தம் தொல்லை தரும் போது இந்தப் பொருத்தம் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.
 9. ராஜு பொருத்தம்: இந்த பொருத்தம் ஒரு பெண்ணின் அதிர்ஷ்டத்தை குறிக்கிறது, மேலும் போட்டியை தொடர மிகவும் நேர்மறையான பொருத்தம் தேவை. திருமணப் பொருத்தத்தில் ரஜ்ஜுப் பொருத்தம் மிக முக்கியமான பொருத்தம். இந்த போர்த்தத்தில் நாங்கள் எந்த விட்டுக்கொடுப்பும் செய்ய முடியாது. 27 நக்ஷத்திரங்களில் ஒவ்வொன்றும் ஐந்து குழுக்களாக அல்லது ரஜ்ஜுவாக பிரிக்கப்பட்டுள்ளது, ஒவ்வொன்றும் வெவ்வேறு உடல் பாகங்களைக் குறிக்கின்றன. பெண்ணும் பையனும் ஒரே கயிற்றில் இருந்தால், பொருத்தம் பொருத்தமற்றதாகக் கருதப்படுகிறது. அவை இரண்டும் ஒரே வடத்தைச் சேர்ந்ததாக இருக்கும்போது ஒரு தண்டு குறைபாடு ஏற்படுகிறது. ரஜ்ஜு தோஷம் இல்லாத ஒரு பெண் சக்தி வாய்ந்த மங்கள பாக்யத்தை உடையவள்.
 10. வேதப் பொருத்தம் : திருமணப் பொருத்தம் சரியாக அமையவில்லையென்றால் தம்பதியர் வாழ்வில் சிரமங்கள் ஏற்படும். மோசமான சூழ்நிலையில், ஜோடி விவாகரத்து செய்யும். சில நட்சத்திரகள் ஒன்றுடன் ஒன்று ஈர்க்கப்படுகின்றன. இந்த நட்சத்திரங்களின் எந்த ஜோடியும் பயங்கரமானதாக இருக்கும்.

Read more:

To Join => Whatsapp

To Join => Facebook 

To Join => Telegram

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here