How to save money from salary in tamil?

0
110

How to save money from salary in Tamil?

save money from salary

Overview  

 • Save money from salary: பணத்தைச் சேமிப்பது (SAVING MONEY) ஒரு சிக்கலான, கடினமான பணியாக உணரலாம், ஆனால் நீங்கள் தொடங்குவதற்கு சில எளிய பணத்தைச் சேமிக்கும் உதவிக்குறிப்புகளாகப் பிரிக்கும்போது அது மிகவும் எளிதாக இருக்கும். மற்றும் அதை நீங்கள் தொடங்க வேண்டும்.
 • உலகில் பெரும்பாலான மக்கள் பணத்தை சேமிப்பதைத் தள்ளிப் போடுகின்றனர், தங்களுக்கு உள்ள அதிகமான கடன்கள் மற்றும் அதிக செலவுகள் இருப்பதால் அதைச் செய்ய முடியவில்லை. உண்மை என்னவென்றால்எவ்வளவு சிறிய பணத்தையும் சேமிப்பது உங்கள் நிதி நல்வாழ்வை மேம்படுத்தும்.
 • மக்களுக்கு பணம் மற்றும் சேமிப்பின் மீது தயக்கம்  இருப்பது மிகுந்த மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துகிறது. ஆனால் தங்கள் வாழ்க்கையில் செலவு முறைகளை கட்டுப்படுத்தி அதை பொறுப்பேற்க வேண்டும். இப்படி பணத்தை சேமித்து வைப்பது நிச்சயமாக ஒரு சில கவலைகளை போக்கும்.
 • ஒவ்வொரு மாதமும் பணத்தைச் சேமிப்பதற்கான வழிகளை நீங்கள் தேடும் போது​​பெரும்பாலும்அதிக அளவில் பணத்தை இழக்கும்போது​​அங்கும் இங்கும் சேமிப்பதில் விளைகிறதுவாழ்க்கையில் சிறிய தொகையிணைச் சேமிப்பது சிறந்தது என்று சொல்ல முடியாது, அதேபோல் பெரிய அளவில் சேமிப்பதற்கான வழிகளை தேர்ந்தெடுப்பதுதான் புத்திசாலித்தனம் ஆகும்.
 • நீங்கள் ஒரு கோடீஸ்வரராக விரும்பினாலும் அல்லது உங்கள் சம்பளம் வரவு வைக்கப்படுவதற்கு முன்பே அதைக் குறைக்க விரும்பினாலும்சிறிது பணத்தை ஒதுக்கி வைக்க சில Money Savings 15 Ways Tips உள்ளன. 
 • வேலை இழப்பு அல்லது அவசரகால மருத்துவச்செலவு போன்ற எதிர்பாராத ஏதாவது நிகழும்போது சேமிப்பு ஒரு முக்கியமான பாதுகாப்பு வலையை வழங்குகிறது.
 • யதார்த்தமான இலக்குகளை அமைத்தல்ஒரு திட்டத்தை உருவாக்குதல் மற்றும் அதை ஒட்டிக்கொள்வது உங்கள் சேமிப்பைத் தொடங்கும். பணத்தை எவ்வாறு சேமிப்பது அல்லது எங்கு தொடங்குவது எப்படி சேமிப்பது என்று 15 Ways To Save Your Money  இங்கே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Choose The Best Bank That Offers The Most Interest Rate 

 • இந்தியாவில் வங்கிகள் மற்றும் நிதி நிறுவனங்கள்பொது அல்லது தனியார் துறைகளுக்கு பஞ்சமில்லை. உங்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமான வங்கியை தேடுங்கள். எப்படி சேமிக்க திட்டமிட்டுள்ளீர்கள்வாழ்க்கையில் நீங்கள் சேமிப்புக் கணக்கைத் திறக்கப் போகிறீர்களா?, TERMS INSURANCE SCHEME அல்லது MUTUAL FUND-ல் முதலீடு பண்ண போகிறீர்களா? அல்லது நிலையான வைப்புத் தொகையைத் ஆரம்பிக்கப் போகிறீர்களா? என்று தெளிவாக முடிவு செய்து முதலீடு செய்ய வேண்டும். 
 • அதில் கிட்டத்தட்ட அனைத்து வங்கிகளும் இதை வழங்குகின்றன. சேமிப்பு கணக்கை பொறுத்தவரை ஒவ்வொரு வங்கிக்கும் வட்டி விகிதங்கள் சிறிது மாறுபடும். எடுத்துக்காட்டாக, ஒரு வங்கிக் கணக்கில் அதிகப்படியான வருமானம், சலுகைகளை வழங்கினால், மற்றொறு வீட்டுக் கடனுக்கான சிறந்த விகிதத்தை வழங்கும்.
 • பெயரளவு அல்லது பூஜ்ஜிய ATM அல்லது ஓவர் டிராஃப்ட் கட்டணங்கள் போன்ற பலன்களையும் பார்க்கவும். வங்கியைத் தொடர்புகொண்டு இவை அனைத்தையும் பற்றி குறிப்பாகக் கேட்கத் தயங்காதீர்கள்.

Save Electricity 

 • மின்சாரத்தை சேமிப்பது பணத்தை சேமிப்பதற்கு சமம். பலர் தேவையில்லாத போதும் மின்விசிறிகளையோ அல்லது விளக்குகளையோ போட்டுவிட்டு செல்கின்றனர்
 • ஒரு சிலர் கோடைகாலங்களில் தன்னுடைய அறைக்கு வருவதற்கு முன்பே ஏசியை ஆன் செய்துவிட்டு, அறைக்கு வரும்போது குளிர்ச்சியாக இருக்க வேண்டும் என்ற காரணத்திற்காக இப்படிப்பட்ட கெட்ட பழக்கத்தை செய்கின்றனர்.

Save Money On Your Vacation Expenses

 • பயணத்தை விரும்பாதவர் யார்ஹோட்டல் அறைபோக்குவரத்து முறைஉணவுச் செலவுடிக்கெட் முன்பதிவு போன்ற வேறு இடங்களுக்குப் பயணம் செய்யும்போது ஆயிரக்கணக்கான ரூபாய்களைச் சேமிக்க முடியும்
 • நீங்கள் வெளியூர் சென்று அங்கு நட்சத்திர ஹோட்டல்களில் தங்கினாலும் சரி, பட்ஜெட்டில் தங்கியிருந்தாலும் சரி. நீங்கள் எவ்வளவு பணம் செலவு செய்ய தயாராக இருக்கிறீர்கள் மற்றும் உங்கள் விடுமுறை செலவுகளின் மூலம் பணத்தை எவ்வாறு சேமிக்கலாம் என்பது உங்களுடைய விருப்பம். 
 • நீங்கள் பயணம் செய்யும் போதெல்லாம் வாடகை வண்டிகளை எடுத்துக்கொண்டு பட்ஜெட் ஹோட்டல்களைத் தேடுவதை விடநீங்கள் எப்போதும் பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும். பல இணையதளங்களில் அல்லது பல்வேறு பயண முகவர்களிடம் விலையை சரிபார்த்த பிறகு உங்கள் பேக்கேஜை முன்பதிவு செய்வதும் நல்லதுஇது செலவுகளில் நிறைய சேமிக்க உதவும்.

Read More : Post Office PPF Account Saving Schemes

Make Your Monthly Budget

 • நம்மில் பலர் இந்த வேலையைத் தவிர்க்கலாம்இருப்பினும்உங்கள் செலவுகளைக் கண்காணித்துஉங்கள் மாத வருமானம் மற்றும் செலவினங்களுக்கு இடையே சமநிலையை உருவாக்கமாதாந்திர பட்ஜெட்டைப் பராமரிப்பது நல்லது
 • சாதாரணமாக ஒரு மாதத்திற்கு உங்களுடைய பணம் மற்றும் வங்கி பரிவர்த்தனைகளை சரியாக நீங்கள்  கண்காணிக்க முடியும், அதற்கு அடுத்த மாதம் முதல் நீங்கள் எவ்வளவு செலவு செய்யலாம் ,  எவ்வளவு சேமிக்கலாம் என்பது பற்றி ஒரு சரியான முடிவு தோன்றும். 
 • இது உங்களது நிலையான செலவினங்களின் எண்ணிக்கை மற்றும் தவிர்க்கப்படக்கூடியவை ஆகியவற்றை உறுதிப்படுத்த முடியும்.

Change Over the Prepaid Mobile Phones

 • அதிக தேவையற்ற பில்களைத் தவிர்க்க விரும்பினால் ப்ரீபெய்டு மொபைல் போன்களுக்கு மாறவும். Pre-Paid Scheme-களைப் உபோயோகிக்க இது சரியான தருணமாகும். போஸ்ட்பெய்டு வாடிக்கையாளர்கள் பெரும்பாலும் நிறுவனத்திற்கு அதிக கட்டணம் செலுத்துகிறார்கள்.
 • ஏனெனில் நீங்கள் பில் கிடைக்கும் வரை பயன்பாட்டைக் கண்காணிப்பது மிகவும் கடினம்மேலும் நீங்கள் வரம்பைத் தாண்டிச் செல்லலாம். சில சமயங்களில் நீங்கள் சரியாக கேட்காத தேவையில்லாத கட்டணச் சேவையைச் செயல்படுத்துவதற்கு கட்டணங்கள்  விதிக்கப்படுகிறது. 
 • PREPAID திட்டங்கள் உங்கள் அதிகபட்ச வரம்பிற்குள் இருக்க உதவுகின்றனமேலும் POSTPAID திட்டங்களுடன் ஒப்பிடும்போது ஒட்டுமொத்த செலவு குறைவாக உள்ளது. நீங்கள் Pre-Paid Scheme வாடிக்கையாளராக இருப்பதனால் Roaming செலவுகளில் நிறைய சேமிக்க முடியும்.

Using Online Shopping

 • இப்போதெல்லாம், ONLINE SHOPPING-ல் உங்கள் பாக்கெட்டில் நீங்கள் செய்யக்கூடிய சிறந்த விஷயங்களில் ஒன்றாகும். நீங்கள் ஏன் ஆன்லைனில் ஷாப்பிங் செய்ய வேண்டும் என்பதற்கும் அதன் மூலம் பணத்தை எவ்வாறு சேமிப்பது என்பதற்கும் பல காரணங்கள் உள்ளன
 • ஆன்லைனில் உள்ள பல நிறுவனங்கள் மற்றும் இணையதளங்களில் கூடுதல் கேஷ்பேக்கிற்கான விருப்பத்தை நீங்கள் எப்போதும் சரிபார்க்கலாம். இது போன்ற ஆன்லைன் தளங்கள் குறிப்பிட்ட வங்கி கிரெடிட் கார்டுகளுக்கு கூடுதலான Cash Pack தள்ளுபடிகளை வழங்குகிறது. 
 • பல்வேறு இணையதளங்களில் பொருட்கள் வாங்குவதற்கு , தேர்ந்தெடுத்த பொருளினுடைய விலையினை ஒப்பிட்ட பார்க்க முடியும்.இது அந்த பொருளின் சிறந்த விலையை உறுதி செய்யும் நீங்கள் வாங்கும் தயாரிப்பு மற்றும் எந்த வங்கியின் கிரெடிட் கார்டைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்து உங்கள் கிரெடிட் கார்டில் கிடைக்கும் வட்டியில்லா EMI அல்லது Zero Interest EMI என்ற விருப்பத்திற்குச் செல்லவும்.

Read also: Post Office Monthly Income Scheme

Buy Health And Insurance Policies

 • சேமிப்பு திட்டத்தில் ஹெல்த் பாலிசி மற்றும் காப்பீட்டு பாலிசியை வாங்குவதற்கு இது அவசியமாகிவிட்டது. உங்களுக்கும் உங்கள் குடும்பத்தினருக்கும் நீங்கள் அதை வாங்கவில்லை என்றால்உங்கள் பணத்தை நீங்கள் சேமிக்க மாட்டீர்கள்
 • உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களில் யாராவது நோய்வாய்ப்பட்டால்அந்த சமயத்தில் இந்த பாலிசிகள் கைகொடுக்கும். சுகாதாரக் கொள்கையை வாங்குவதுஇது போன்ற திட்டங்களை பெறுவதற்கு  இணையதளங்களில் ஆன்லைனில் விலையை ஒப்பிட்டுப் பார்த்து நீங்கள் எந்த சுகாதாரக் கொள்கை மற்றும் காப்பீடுகளை தேர்வு செய்யலாம்.

Save Money By Refueling Your Vehicle 

 • நீங்கள் காரில் பயணம் செய்கிறீர்கள் அல்லது பேருந்துமெட்ரோ போன்ற பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்றால்உங்கள் சுற்றுச்சூழலையும் உங்கள் பணத்தையும் காப்பாற்றுவதற்கான சரியான வேலையைச் செய்கிறீர்கள்
 • அதன் நுகர்வு அதிகரிப்பால் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது. எரிபொருளின் மீதுள்ள நாட்டத்தை குறைகிறது. இது எரிபொருள் விலையை மட்டுமன்றி போக்குவரத்தைக் குறைப்பதற்கான சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும்.

Eating Home Cooked Foods

 • நீங்கள் உங்களுடைய பணத்தை சேமிப்பது மட்டுமல்லாமல், உங்களை ஆரோக்கியமாக வைத்திருப்பதும் சிறந்த ஒன்றாகும். அலுவலகம் செல்பவர்களும் கூட மதிய உணவினை வீட்டில் இருந்து அலுவலகத்திற்கு எடுத்துச் செல்வது அவசியமாகும். 
 • வாரத்தில் ஒரு முறை வெளி உணவு சாப்பிடுவது கெட்ட பழக்கம் இல்லை என்றாலும், அவ்வப்போது சாப்பிடுவது உங்களுடைய ஆரோக்கியத்திற்கு பொருளாதாரத்திற்கு நல்லது கிடையாது.

Save The Money On Your Income Tax

 • நம் வருமானத்தின் மீது விதிக்கப்படும் வரியில் எப்படி பணத்தை சேமிக்க முடியும் என்று நீங்கள் யோசிக்கலாம். நீங்கள் உங்கள் வரியிணைச் சேமிக்கக்கூடிய மற்றும் உங்கள் வருமானத்தை சிறந்த முறையில் சேமிக்கக்கூடிய பகுதிகளில் முதலீடு செய்வதே சரியான ஒன்றாகும். 
 • அதற்கு, 80C, 80D, 80E, HRA,  போன்றவற்றை சரிபார்க்க வேண்டும். எடுத்துக்காட்டாகஆயுள் காப்பீடுகள் மற்றும் டாப் அப்களில் உங்கள் பணத்தை முதலீடு செய்வதன் மூலம் பெரும் வரிகளைச் செலுத்துவதில் பணத்தைச் சேமிக்க முடியும்
 • முதலீட்டு வரி சேமிப்பு திட்டங்களை நீங்கள் எப்போதும் உங்களுடைய ஆடிட்டருடன் விவாதித்து வருமான வரியினை செலுத்த வேண்டும். 

Reduce Your Home Rent

 • நீங்கள் அதிகப்படியான வாடகையினை செலுத்துவதை விட்டுவிட்டு எதிர்காலத்திற்கான சேமிப்பைச் செய்வது ஒரு சிறந்த ஒன்றாகும். வாடகை இல்லத்தில் அதிகளவு செலவழிப்பது எந்தவித பயனும் இல்லை, இது உங்களுக்கு மிகுந்த சுமையாக இருக்கும். 
 • குறைவான வடக்கை உள்ள இடத்தைக் கண்டுபிடித்து,முன்பு செலுத்திய வாடகைல் இருந்து சிறிது பணத்தினை சேமிப்பது நல்லது. உங்களுடைய கனவு வீட்டை வாங்குவதற்கு பணம் சேமிக்க இது உதவுகிறது. 

Travel Tickets Advance Booking

 • உங்களுடைய பயணங்கள் எவ்வளவு அருகில் இருக்குமோ, அது உங்களுடைய விமானம் மற்றும் ஹோட்டல் முன்பதிவுக்கு எதுவாக இருந்தாலும், நீங்கள் குறைந்த விலையில் டிக்கெட்டுகளைப் பெறுவீர்கள். 
 • உங்கள் பயணத்தை 2-3 மாதங்களுக்கு முன்பே திட்டமிடுவதன் மூலம் பணத்தைச் சேமிக்கலாம். விடுமுறை நாளாக இருந்தால்நீங்கள் முன்கூட்டியே திட்டமிட்டு நியாயமான விலையில் மேற்கோள்களை அனுபவிக்கலாம்
 • இருப்பினும்ஏதேனும் அவசரம் அல்லது ஏதேனும் அவசரநிலை இருந்தால்நீங்கள் எவ்வளவு விலை உயர்ந்தாலும் முன்பதிவு செய்ய வேண்டியிருக்கும்.

Save Funds For Emergencies Or Opportunities

 • உண்டியல் போன்ற சேமிப்புப் பெட்டி எப்போதும் இருக்க வேண்டும்அதில் உங்கள் சேமிப்பை எந்த அவசரநிலைக்கும் தயாராக வைத்திருக்க வேண்டும் அல்லது எதிர்காலத்திற்கான எந்த வாய்ப்பையும் பெற வேண்டும்
 • எந்தவொரு முக்கியமான சூழ்நிலையிலும் சில விரைவான பணத்தை வைத்திருப்பது இன்றியமையாதது
 • இரவு உணவுதிரைப்படம் பார்ப்பதுகிளப்பிங் செய்தல் போன்ற உங்களின் ஆடம்பரச் செலவுகளைக் குறைப்பதன் மூலம் அந்த பணத்தை உங்கள் வருமானத்திலிருந்து சேமிக்கலாம்.

Saving Your Money Through Scholarships

 • பள்ளி மற்றும் கல்லூரியில் படிக்கும் மாணவர்களுகாண திட்டமாகும். இது அனைத்து மாணவர்களைக்காட்டிலும் நீங்கள் சிறந்து விளங்கி, சிறந்த தரவரிசையினைப் பெற்றிருந்தால், உங்கள் பள்ள அல்லது கல்லூரிகளால் உங்களுக்கு உதவித்தொகை வழங்கப்படும். 
 • இது உங்களுக்கும் மற்றும் உங்களுடைய பெற்றோருக்கு எந்தச் செலவுகளுமின்றி உங்கள் மேல் படிப்பை மேற்கொள்வதின் மூலம்  பணத்தைச் சேமிக்க முடியும்.

Save Money Through Pay Bills Immediately

 • நிலுவைத்தேதிக்குப்பிறகு மின்சாரம், தொலைபேசி அல்லது தண்ணீர் கட்டணம் செலுத்தினால் அபராதம் விதிக்கப்படலாம். 
 • அந்த அபராதத்தைத் தவிர்ப்பதற்கும், அந்தப் பணத்தைச் சேமிப்பதற்கும், தேவையற்ற மற்றும் தவிர்க்கக்கூடிய கட்டணங்களைத் தவிர்க்க, உங்கள் அனைத்து பில்களும் சரியான நேரத்தில் செலுத்தப்படுவதை உறுதிசெய்யவும். 
 • இது உங்களுக்கான Credit Score-ஐ சிறப்பாக பராமரிக்கவும், தேவையில்லாத மறு இணைப்பு,துண்டிப்பு கோரிக்கைகளைத் தவிர்க்க உதவுகிறது.