History of Tamilnadu Complete Guide | பெரும்புகழ் பெற்ற தமிழ்நாட்டின் வரலாறு

0
89
History of Tamilnadu
History of Tamilnadu

History of Tamilnadu Complete Guide

Introduction

History of Tamilnadu : இந்தியாவிலுள்ள ஆங்கிலேயர்களின் முதல் குடியேற்றங்களில் தமிழ்நாடும் ஒன்று. 1901 ஆம் ஆண்டில் தெற்கு தீபகற்பத்தின் பெரும்பகுதியை உள்ளடக்கிய பழைய மெட்ராஸ் பிரசிடென்சியின் வாரிசு மாநிலமாகும். ஒருங்கிணைந்த மெட்ராஸ் மாநிலம் பின்னர் மறுசீரமைக்கப்பட்டு, தற்போதைய தமிழ்நாடு உருவாக்கப்பட்டது.

தமிழ்நாட்டின் திராவிட நாகரிகம் உலகின் பழமையான நாகரிகங்களில் ஒன்றாகக் கருதப்படுகிறது. இடைக்கால தமிழ்நாட்டின் வரலாறு 9 ஆம் நூற்றாண்டில் சோழர்கள் தங்கள் அதிகாரத்தை மீட்டெடுப்பதில் இருந்து தொடங்குகிறது. முக்கியமாக ராஜராஜ சோழன் மற்றும் அவன் மகன் இராஜேந்திர சோழன் ஆட்சியில் தான் இழந்த அதிகாரத்தை மீண்டும் நிலைநாட்ட முடிந்தது.

What is the History of Tamil Nadu?

தமிழ்நாடு என்பது இந்தியாவில் 28 மாநிலங்களில் ஒன்று ஆகும். இதை தமிழகம் என்று அழைக்கப்படுகிறது. இதன் தலைநகரமாக சென்னை உள்ளது. தமிழ்நாடு இந்திய துணைக்கண்டத்தில் தென்முனையில் உள்ளது.இதன்  ஆட்சிப்பகுதி எல்லைகளாக மேற்கிலும்.வடக்கிலும் கேரளம், கர்நாடகா , ஆந்திரா உள்ளது. புதுச்சேரி ஒன்றிய பகுதியான புதுச்சேரி, காரைக்கால் பகுதிகளை சுற்றிலும் தமிழ்நாடு மாநிலம் எல்லைகளை கொண்டுள்ளது.

9 ஆம் நூற்றாண்டில் ராஜராஜ சோழன் மற்றும் அவரது மகன் ராஜேந்திர சோழன் கீழ் சோழர்கள் மீண்டும் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க சக்தியாக உயர்ந்தனர். சோழப் பேரரசு மத்திய இந்திய மாநிலங்களான ஒரிசா மற்றும் மேற்கு வங்கத்தின் சில பகுதிகளுக்கு விரிவடைந்தது. அந்தமான் நிக்கோபார் தீவுகள், லட்சத்தீவுகள், ஜாவா, சுமத்ரா, மலாயா, பெகு தீவுகள் ஆகிய இடங்களைத் தன் கப்பல் படையுடன் ஆக்கிரமித்துக்கொண்டு ராஜேந்திர சோழன் அப்பால் சென்றான்.

13 ஆம் நூற்றாண்டின் கடைசி காலாண்டில் சோழர்களின் ஆட்சி வீழ்ச்சியடைந்தது மற்றும் 14 ஆம் நூற்றாண்டின் தொடக்கத்தில் பாண்டியர்கள் மீண்டும் ஒரு வலிமைமிக்க சக்தியாக உருவெடுத்தனர். ஆனால் 14 ஆம் நூற்றாண்டின் தொடக்கத்தில் அலாவுதீன் கில்ஜி அவர்களை அடக்கியதால் பல்லவரின் தோற்றம் குறுகிய காலமாக இருந்தது. மதுரை நகரம் சூறையாடப்பட்டு முற்றிலும் அழிக்கப்பட்டது. இந்தப் படையெடுப்பு சோழ மற்றும் பாண்டிய வம்சங்களை அழித்து பின்னர் வடக்கு தக்காணத்தில் பஹ்மனி சாம்ராஜ்யத்தை நிறுவ வழிவகுத்தது.

ஆங்கிலேயர்கள் வெற்றி பெற்ற காலனி ஆதிக்க சக்திகளுக்கு இடையேயான போராட்டத்திற்கு தமிழகமும் சாட்சியாக இருந்தது. ஆங்கிலேயர்கள் பல்வேறு ஐரோப்பிய சக்திகளுடன் போரிட்டு, டச்சுக்காரர்களை விரட்டியடித்து, இந்தியாவில் இருந்த பிரெஞ்சு ஆதிக்கத்தை பாண்டிச்சேரிக்குக் குறைத்தனர்.

ஆங்கிலேயர்கள் ஹைதர் அலி மற்றும் பின்னர் அவரது மகன் திப்பு சுல்தானுடன் நான்கு போர்களை நடத்தினர், இது இந்தியாவின் தெற்கில் அவர்களின் ஆதிக்கத்திற்கு வழிவகுத்தது. ஆங்கிலேயர்கள் தென்னிந்தியாவை மெட்ராஸ் பிரசிடென்சியாக ஒருங்கிணைத்தனர்.

தமிழ்நாட்டில் தேசியவாத இயக்கம் பதினெட்டாம் நூற்றாண்டின் பிற்பகுதியில் தொடங்கியது. தமிழ்நாட்டில் காலனித்துவ எதிர்ப்பு உணர்வு 1806 ஆம் ஆண்டிலேயே வேலூரில் தொடங்கியது. 1947 இல் சுதந்திரத்திற்குப் பிறகு, இன்றைய தமிழ்நாடு, கடலோர ஆந்திரப் பிரதேசம், வடக்கு கேரளா மற்றும் கர்நாடகாவின் தென்மேற்கு கடற்கரை ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய மெட்ராஸ் பிரசிடென்சி மெட்ராஸ் மாநிலமாக மாறியது. பின்னர் மொழிவாரியாக மாநிலம் பிரிக்கப்பட்டது. 1968 ஆம் ஆண்டு மெட்ராஸ் மாநிலம் தமிழ்நாடு என்று பெயர் மாற்றப்பட்டது.

Visit site : thatstamil

What was the old name of Tamil Nadu?

முக்காலத்தில் தமிழகம் மெட்ராஸ் ஸ்டேட் எனவும். தமிழில் சென்னை மாகாணம் என்றும் அழைக்கப்பட்டது. இதனை தமிழ்நாடு என மாற்றக்கோரி பல்வேறு போராட்டங்கள் நடைபெற்றன. சங்கரலிங்கனார் என்பவர் 76 நாட்கள் உண்ணாநோன்பு இருந்து உயிர் துறந்தார். பின்னர் மெட்ராஸ் ஸ்டேட் என்று இருந்த பெயர், 1969 ஆம் ஆண்டு தமிழ்நாடு என பெயர் மாற்றம் செய்யப்பட்டது.

தமிழ்நாடு இந்திய மாநிலங்களின் பரப்பளவில் 10 வது இடத்திலும், மக்கள்தொகையில் 6 வது ஆகவும் விளங்குகிறது. இந்திய மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் 2 வதாகவும் உள்ளது. தமிழ்நாடு இந்தியாவிலேயே அதிக நகர்ப்புறமாக்கப்பட்ட மாநிலமாக உள்ளது. இந்தியாவில் 6% மக்கள்த்தொகை கொண்டிருந்தும் மிக கூடுதலான வணிக நிறுவனங்கள் கொண்ட மாநிலமாகவும் மொத்த வேலைவாய்ப்பு கொண்ட மாநிலங்களில் 2 ஆவதாக உள்ளது .

தமிழ் மக்கள் தெற்காசியாவிலிருந்து இரண்டாயிரமாண்டுகளுக்கும் மேலாகப் பதிவுசெய்யப்பட்ட வரலாற்றைக் கொண்ட ஒரு இனக்குழு. தமிழ் மொழி உலகின் பழமையான மொழியாக அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் இது திராவிட குடும்பத்தின் பழமையான மொழியாகும். சுமார் 5,000 ஆண்டுகளுக்கு முன்பே இந்த மொழி இருந்தது. ஒரு கணக்கெடுப்பின்படி, தினமும் 1863 செய்தித்தாள்கள் தமிழ் மொழியில் மட்டுமே வெளிவருகின்றன.

Read also History Of Madurai Meenakshi Amman Temple

கி மு 500 முன்பிருந்த இப்பகுதியில் தமிழர்கள் வாழ்ந்து வந்துள்ளனர். சுமார் 2000 ஆண்டுகளுக்கு மேல் பழமை வாய்ந்த கல்வெட்டுகளும், இலக்கியமும் தமிழ்நாட்டில் காணப்படுகிறது.தொன்கதை பரம்பரியத்தின்படி சிவபெருமானால் அகத்தியருக்கு கற்பிக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

தமிழ்நாட்டில் பல்லாயிரக்கான இயற்கை வளங்கள் , கட்டிடக்கலை நிறைந்த கோவில்கள் , மலைத்தளங்கள், கடலோர ஓய்விடங்கள், பல சமயத்தினரின் வழிபாட்டுத்தலங்கள் இங்கு காணப்படுகின்றன.

காலநிலைகளானது தமிழ்நாட்டில் அக்டோபர், டிசம்பர் மாதங்களில் வடகிழக்கு பருவக்காற்றின் மூலம் மழை பொழிகிறது. வங்காள விரிகுடாவின் கடற்கரை பகுதியில் நிலவும் புயலின் காரணமாக இக்காலக்கட்டத்தில் பெரும் மழை பொழிகிறது. இதனால் விவசாயிகள் பெரும் மகிழ்ச்சியடைகின்றனர். தமிழ்நாட்டின் முழு முதல் நீர் ஆதாரமாக விளங்கும் காவிரி கர்நாடகா மாநிலத்தின் குடகு மலையில் உருவாகி தமிழகத்தில் பாய்கிறது. தாமிரபரணி, வைகை, தென்பெண்ணையாறு, மற்றும் பாலாறு தமிழ்நாட்டின்  பிற முதன்மை ஆறுகளாக உள்ளன.

பண்டைக்காலத்தில் சேர, சோழ, பாண்டிய பல்லவ மன்னர்களால் ஆளப்பட்டது. மேலும் தமிழ்நாடு பழங்கால கோவில்கள், சிற்பங்கள் கலைக்கோணங்கள் கொண்ட  பகுதிகளாக உள்ளது. தமிழகத்தின் எல்லைகளை தொல்காப்பிய பாடல்  “வடவேங்கடம்  தென்குமரி ஆயிடை தமிழ் கூறும் நல்லுலகம்என்று வரையறுக்கிறது.

Old Tamilnadu History Book

தமிழ்நாடு சுமார் 6000-ஆம் ஆண்டுகளுக்கும் மேல் பழமையான வரலாறுகளை கொண்டுள்ளது. இங்கு வாழுகிற தமிழ் மக்கள் தோற்றம் தொடர்பாக பல்வேறு வகையான கருத்துகள் நிலவுகின்றது. இந்தியா முழுவதில் பரவி வாழ்ந்திறந்த தமிழர்கள் சிலர் சிந்து சமவெளி நாகரிகத்திலிருந்து வந்த ஒரு அங்கத்தினராவர். இங்குள்ள மக்களின் தெற்கு நோக்கிய நகர்வு ஆரிய ஆக்கிரமிப்பு கொள்கையுடன் தொடர்புடையது. வடக்கிலிருந்து வந்த மக்கள் ஆரிய ஆக்கிரமிப்பு தமிழர்கள்  இந்தியாவின் மாநிலங்களான தமிழகம், கர்நாடக, ஆந்திரா மற்றும் கேரளா ஆகியவை தென்னிந்தியாவுக்குள் அடங்கியதாக காணப்படுகின்றது.

Ancient History of Tamil Nadu

வரலாற்று உண்மைகள் எவ்வாறு இருப்பினும் தற்கால தமிழ் மக்களுடைய கொள்கைகள் மேற்கண்ட அடிப்படையிலேயே வளர்த்தெடுக்கப்பட்டுள்ளது. தமிழ்நாட்டை உள்ளடக்கிய பண்டைய தமிழ் நாடுகள் வெவ்வேறு நாடுகளாக பிரிந்திருக்கிறது. இவற்றை காலத்திற்கு காலம் பல அரச மரபுகள் ஆண்டுவந்தனர்

இவற்றுள் மிக முதன்மையாக குறிப்பிடத்தக்கவர்கள் பாண்டியர்சேரசோழபல்லவர்விஜய நகரத்தார்சாளுக்கியர்நாயக்கர் என்பவர்களாவர். சங்க கால மூவேந்தர்களாகிய சேர,சோழ,பாண்டியர்கள் கி பி முதலாம் நூற்றாண்டு தொடங்கி நான்காம் நூற்றாண்டு வரை தமிழகத்தில் ஆட்சி செய்தனர்.

இவர்களுள் சேரர்களின் செங்குட்டுவன் மன்னனும்சோழர்களில் கரிகால சோழன் மன்னனும்பாண்டியர்களின் நெடுஞ்செழியன் மன்னனும் பெயர்பெற்ற ஆட்சியாளர்களாக திகழ்ந்தனர். சேரர்கள் தற்கால கேரளம் மற்றும் கொங்கு மாவட்டங்களிலும்சோழர்கள் தஞ்சாவூர்திருச்சி மாவட்டங்களை உள்ளடக்கிய பகுதிகளிலும்பாண்டியர்கள் மதுரை மற்றும் தென்கேரள மாவட்டங்களை உள்ளடக்கிய பகுதிகளிலும் தங்களது செல்வாக்கை செலுத்தினர்.

Who Were The Rulers Who Fought Against The British?

 • வீரபாண்டிய கட்டபொம்மன்
 • அனந்த பத்பநாம நாடார்
 • புலித்தேவன்
 • வேலுநாச்சியார்
 • மருது சகோதரர்கள்
 • வாளுக்கு வேலி அம்பலம்
 • அழகுமுத்துகோன்
 • வீரன் சுந்தரலிங்கம்
 • ஒண்டிவீரன்
 • தீரன் சின்னமலை

History of Tamilnadu Linguistic Boundary Definition

மதராஸ் என 1996 ஆம் ஆண்டு வரை அழைக்கப்பட்ட சென்னையே   தமிழ்நாட்டிலுள்ள பெருநகரமாகவும், தமிழ்நாட்டின் தலைநகரமாகவும் அழைக்கப்பட்டது. 13 நீளமுடையதும், உலகின் 2 வது மிக நீளமான கடற்கரையுமான மெரினா  சென்னையில் உள்ளது .

இலங்கை நாட்டுடன் கடல்வழி எல்லைகளை கொண்டுள்ளது. புவியியல் எல்லைகளான வடக்கே கிழக்கு தொடர்ச்சி மலை தொடரும், மேற்கே தொடர்ச்சி மலைதொடரின், நீலமலை விச்சு எல்லை, ஆனைமலை வீச்சு எல்லை பாலக்காடு கணவாய் ஆகியவையும் கிழக்கில்  வங்காள விரிகுடா கடலும், தென்கிழக்கில் மன்னார்வளைகுடா ஆகியவையும்.  தெற்கில் இந்தியபெருங்கடலும் உள்ளன. 

Read also History Of Theni District

1947-ல் இந்திய சுதந்திரம் அடைந்த போது மதராஸ் மாகாணம் மதராஸ் மாநிலமானது. ஆனால் 1948 ஆம் ஆண்டு வரை புதுக்கோட்டை சமஸ்தானம் தொண்டைமான் மன்னர்களின் ஆட்சியில் கீழ்  இருந்தது. இதுவே இந்தியாவோடு சேர்ந்த கடைசி சில அரச பகுதிகளில் ஒன்றாகும்தமிழ்நாடு கடலோர ஆந்திர பகுதிகள் மேற்கு கேரளம்தென்மேற்க்கு கர்நாடகா கடற்கரை பகுதிகள் ஆகியவை மதராஸ் மாநிலத்தின் கீழ் வந்தன.  1953-ல் மதராஸ் மாநிலத்தில் தெலுங்கு பேசும் மக்களுள்ள பகுதிகள் ஆந்திர எனவும். தமிழ் பேசும் மக்களுள்ள பகுதிகள் மதராஸ் மாநிலமாகவும் மேலும் பிரிக்கப்பட்டது. 

1956-ல் மாநில எல்லைகளை மறுவரையரை செய்யும் சட்ட திருத்தத்தின் மூலம் மதராஸ் மாநிலம் மேற்கு கடற்கரை பகுதிகள் கேரளாவிற்கும்கர்நாடகாவிற்கும் பிரித்தளிக்கப்பட்டது. சுமார் 1969-ஆம் ஆண்டு மாதராஸ் மாநிலத்திற்கு தமிழ்நாடு எனப்பெயர் மாற்றம் செய்யப்பட்டன.

கேரளா கொச்சி மாநிலத்தின் தென்பகுதியில்  தமிழ் பேசும் மக்கள் வாழிடம் கன்னியாகுமரி மாவட்டமாக உருவாக்கப்பட்டது. நவம்பர் 1 1956-இல் தமிழகத்தோடு இணைக்கப்பட்டது.

Read also: Samacheer kalvi books

History of Tamilnadu Art Literature

 • தமிழ்நாடு இன்றும் செழிப்புடன் விளங்கும் வளமான இலக்கிய நடன பாரம்பரியங்களுக்கு பெயர்பெற்றது.  
 • இந்தியாவில் அதிக கைத்தொழில் செய்யும் மாநிலங்களில் ஒன்றாகும். தமிழ்நாட்டில் ஏராளமான கலை இலக்கியங்களில் சிறந்து விளங்கினார்
 • எட்டுத்தொகை மற்றும் பத்துப்பாட்டு போன்ற சங்க இலக்கியங்கள் கிமு 600-கிபி 100-ல் இயற்றப்பட்டன.
 • பதினெண் கீழ்க்கணக்கு நூல்கள்சிலப்பதிகாரம்மணிமேகலை போன்ற  இரட்டைக் காப்பியங்கள் கிபி 200-கிபி 600-ல் தோன்றின.
 • சைவவைணவ இலக்கியங்கள் கிபி 600-800-ல் தோன்றின
 • கிபி 9-13 ஆம் நூற்றாண்டு வரை ஆட்சி செய்த சோழர்கள் காலத்தில் பெருங்காப்பியங்கள்சிறுகாப்பியங்கள்புராணங்கள் ,இதிகாசங்கள் இயற்றப்பட்டன.

What Are The Total Districts Of Tamil Nadu?

1950 ஆம் ஆண்டு ஜனவரி 26-ல் இந்திய அரசால் மெட்ராஸ் மாநிலமாக்கப்பட்டது. 1956 ஆம் ஆண்டு மாநிலங்கள் மறுசீரமைப்புச் சட்டத்தின் விளைவாக, மாநிலத்தின் எல்லைகள் மொழிவாரியாக மறுசீரமைக்கப்பட்டன. மாநிலம் இறுதியாக 14 ஜனவரி 1969 அன்று சி.என். அண்ணாதுரை, முதல்வர். தென்னிந்தியாவில் அதிக மக்கள் தொகை கொண்ட மாநிலம் இது. தமிழ்நாட்டில் உள்ள மாவட்டங்களின் பட்டியல் மொத்தம் 38 மாவட்டங்கள். தமிழ்நாடு மாநிலத்தின் பரப்பளவு 1,30,058 சதுர கி.மீ.

 1. சென்னை
 2. கடலூர்
 3. காஞ்சிபுரம்
 4. செங்கல்பட்டு
 5. திருவள்ளூர்
 6. திருவண்ணாமலை
 7. வேலூர்
 8. விழுப்புரம்
 9. கள்ளக்குறிச்சி
 10. திருப்பத்தூர்
 11. இராணிப்பேட்டை
 12. அரியலூர்
 13. மயிலாடுதுறை
 14. நாகப்பட்டினம்
 15. பெரம்பலூர்
 16. புதுக்கோட்டை
 17. தஞ்சாவூர்
 18. திருச்சிராப்பள்ளி
 19. திருவாரூர்
 20. தருமபுரி
 21. திண்டுக்கல்
 22. கோயம்புத்தூர்
 23. கரூர்
 24. ஈரோடு
 25. கிருஷ்ணகிரி
 26. நாமக்கல்
 27. நீலகிரி
 28. சேலம்
 29. திருப்பூர்
 30. கன்னியாகுமரி
 31. மதுரை
 32. இராமநாதபுரம்
 33. சிவகங்கை
 34. தேனி
 35. தூத்துக்குடி
 36. திருநெல்வேலி
 37. தென்காசி
 38. விருதுநகர்

Read also  அரசின் புதிய வேலை வாய்ப்பு இணையதளம்

History of Tamilnadu Population

 • 2020 ஆம் ஆண்டில் தமிழ்நாட்டின் மக்கள் தொகை 77 மில்லியன் ஆக கணக்கிடப்பட்டுள்ளது.
 • 2021 ஆம் ஆண்டில் தமிழ்நாட்டின் மக்கள் தொகை 76,4 மில்லியன் ஆக கணக்கிடப்பட்டுள்ளது.
 • 2022 ஆம் ஆண்டில் தமிழ்நாட்டின் மக்கள்தொகை 79.4 மில்லியன் ஆக கணக்கிடப்பட்டுள்ளது. 

Read also How To Get Voter ID Card Online?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here